vemulawada-assembly-constituency News, vemulawada-assembly-constituency News in telugu, vemulawada-assembly-constituency న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, vemulawada-assembly-constituency తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  vemulawada assembly constituency

Latest vemulawada assembly constituency News

వేములవాడ పూజారి మహేష్

Vemulawada Priest Escape : భక్తులకు శఠగోపం..! అధిక వడ్డీకి రూ. 2 కోట్ల అప్పులు తీసుకుని పూజారి పరార్

Friday, May 24, 2024

వేములవాడ ఆలయం

Karimnagar Temples : ఆలయాల్లో అభద్రత...! అరకొర సిబ్బందితోనే నెట్టుకొస్తున్న వైనం

Wednesday, May 22, 2024

తెలంగాణ టూరిజం ప్యాకేజీ

Temple Tour Package : వీకెండ్ లో వన్ డే టూర్ ప్యాకేజీ - ఉత్తర తెలంగాణలోని ఈ ప్రముఖ ఆలయాలను చూసేయవచ్చు..!

Monday, April 22, 2024

వేములవాడ ఆలయం

Vemulawada Temple : సీతారాముల కళ్యాణం వేళ శివయ్యతో జోగినీల పరిణయం - వేములవాడలో కొనసాగుతున్న వింత ఆచారం

Wednesday, April 17, 2024

బీజేపీ తెలంగాణ

BJP Telangana : చివరి నిమిషంలో ఆ ఇద్దరికి షాక్... సంగారెడ్డి,వేములవాడ బీజేపీ అభ్యర్థుల మార్పు

Friday, November 10, 2023

వేములవాడ నుంచి శంషాబాద్ విమానాశ్రయానికి కొత్త సర్వీసు

TSRTC Special Service : వేములవాడ టు శంషాబాద్ ఎయిర్‍పోర్టు.. టీఎస్‌ఆర్టీసీ కొత్త సర్వీసు, వివరాలివే

Wednesday, October 4, 2023

వేముల వాడలో మహాలింగార్చన

Vemulawada Temple: వేములవాడలో ఘనంగా మహా లింగార్చన

Tuesday, September 12, 2023

బిఆర్‌ఎస్‌ నాయకుడు ఏనుగు మనోహర్ రెడ్డి

Vemulawada: ఏనుగు మనోహర్ రెడ్డి దారెటు? వేములవాడ రాజకీయం రసవత్తరం

Thursday, September 7, 2023

 ఒకే రోజులో 8 మోకాళ్ల కీళ్ల మార్పిడి సర్జరీలు

Vemulawada Area Hospital : ఒకే రోజులో 8 మోకాళ్ల మార్పిడి సర్జరీలు.. వేములవాడ ఏరియా ఆస్పత్రి సరికొత్త రికార్డు

Friday, September 1, 2023

బీజేపీలో చేరిన వికాస్ రావు

BJP Telangana : రాజకీయాల్లోకి మరో వారసుడు.. ఆసక్తికరంగా వేములవాడ రాజకీయాలు!

Wednesday, August 30, 2023

వేములవాడ ఎమ్మెల్యే

MLA Chennamaneni Ramesh: వేములవాడ ఎమ్మెల్యేకు కేబినెట్ ర్యాంక్ పదవి - సీఎం కేసీఆర్ నిర్ణయం

Saturday, August 26, 2023