tirumala-brahmotsavam News, tirumala-brahmotsavam News in telugu, tirumala-brahmotsavam న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, tirumala-brahmotsavam తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  tirumala brahmotsavam

Latest tirumala brahmotsavam News

శ్రీవారి ఆలయంలో బ్రేక్ దర్శనాలు రద్దు

Tirumala : శ్రీవారి భక్తులకు అలర్ట్ - ఈ తేదీల్లో బ్రేక్ దర్శనాలు రద్దు

Friday, July 5, 2024

తిరుమల బ్రహ్మోత్సవాలు

ద్వార‌కా తిరుమ‌ల క్షేత్ర వైభ‌వం ఏమిటి? అక్క‌డి బ్ర‌హ్మోత్స‌వాల విశిష్ట‌త ఏమిటి?

Friday, June 28, 2024

ధరలపై టీటీడీ కీలక ప్రకటన

TTD : శ్రీవారి ప్రత్యేక దర్శనం, లడ్డూ ధరల్లో ఎటువంటి మార్పు లేదు - టీటీడీ ప్రకటన

Sunday, June 23, 2024

టీటీడీ ఈవేలం ప్రకటన

Tirumala : భక్తులకు అలర్ట్... తిరుమల శ్రీవారి వాచీలు, మొబైల్ ఫోన్ల ఈ-వేలం - ఇలా దక్కించుకోవచ్చు

Friday, June 21, 2024

టీటీడీ కీలక నిర్ణయం

Tirumala : కాలినడక భక్తులకు కీలక అలర్ట్ … ఇకపై అలా చేస్తేనే శ్రీవారి దర్శనం - టీటీడీ తాజా నిర్ణయం ఇదే

Thursday, June 20, 2024

దుకాణాలను పరిశీలిస్తున్న టీటీడీ ఈవో

Tirumala : శ్రీవారి భక్తులకు అధిక ధరలకు విక్రయిస్తే కఠిన చర్యలు - టీటీడీ ఈవో

Wednesday, June 19, 2024

తిరుమలలో భారీగా భక్తుల రద్దీ

Tirumala Updates : తిరుమలలో భారీగా భక్తుల రద్దీ - నిండిపోయిన క్యూలైన్లు, శ్రీవారి సర్వదర్శనానికి 30 గంటలు

Sunday, June 16, 2024

జూన్ నెలలో జరిగే విశేష ఉత్సవాలివే

Tirumala : తిరుమల శ్రీవారి భక్తులకు అలర్ట్ - జూన్ నెలలో జరిగే విశేష ఉత్సవాలివే

Sunday, May 26, 2024

తిరుమల దర్శన టికెట్లు

Tirumala Darshan Tickets : తిరుమల శ్రీవారి భక్తులకు అలర్ట్ - నేడు ఆగస్టు నెల ఆర్జితసేవా టికెట్లు విడుదల

Saturday, May 18, 2024

తిరుమల శ్రీవారి సాలకట్ల వసంతోత్సవాలు

Tirumala : శ్రీవారి భక్తులకు అలర్ట్... తిరుమలలో ఈ 3 రోజులు పలు సేవలు రద్దు

Saturday, April 20, 2024

తిరుమల బ్రేక్ దర్శనాలు రద్దు

Tirumala Break Darshan : తిరుమల శ్రీవారి భక్తులకు గుడ్ న్యూస్, వచ్చే మూడు నెలలు వీఐపీ బ్రేక్ దర్శనాలు రద్దు

Saturday, April 6, 2024

తిరుమల

Tirumala : తిరుమలలో ఉగాది ఆస్థానం - ఏప్రిల్‌ 2న 'కోయిల్‌ ఆళ్వార్‌ తిరుమంజనం '

Friday, March 29, 2024

తిరుమల శ్రీవారి భక్తులకు గుడ్ న్యూస్

Tirumala Darshan : తిరుమల శ్రీవారి భక్తులకు గుడ్ న్యూస్-క్యూలైన్ లో నేరుగా దర్శనానికి అనుమతి

Wednesday, March 20, 2024

తిరుమల టికెట్లు

Tirumala Tickets 2024 : శ్రీవారి భక్తులకు అలర్ట్... జూన్ నెల ఆర్జిత‌సేవా టికెట్లు, సేవా కోటా విడుద‌ల‌, ముఖ్య తేదీలివే

Wednesday, March 13, 2024

తిరుమల

Tirumala : ఈ నెల 20 నుంచి తిరుమల శ్రీ‌వారి సాలకట్ల తెప్పోత్సవాలు

Sunday, March 10, 2024

తిరుమల తిరుపతి

Tirumala : భక్తులకు అలర్ట్... తిరుమల శ్రీవారి వస్త్రాల ఈ-వేలం - ఇలా పొందవచ్చు

Sunday, March 3, 2024

తిరుమల

Tirumala : మార్చి నెలలో తిరుమలలో జరిగే విశేష పర్వదినాలివే

Thursday, February 29, 2024

తిరుమల

Tirumala Samachar : ఈ నెల 24న తిరుమలలో పౌర్ణమి గరుడసేవ, రేపట్నుంచి మే నెల కోటా దర్శన టికెట్లు విడుదల

Thursday, February 22, 2024

తిరుమల టికెట్లు

Tirumala Tickets 2024 : శ్రీవారి భక్తులకు అలర్ట్.. మే నెల దర్శన టికెట్లు విడుదల, ముఖ్య తేదీలివే

Sunday, February 18, 2024

తిరుమల

Tirumala : వరుస సెలవు దినాలు... తిరుమలలో పెరిగిన భక్తుల రద్దీ

Saturday, January 27, 2024