sleeping-tips News, sleeping-tips News in telugu, sleeping-tips న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, sleeping-tips తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest sleeping tips News

నిద్రపోయేందుకు యోగాసనాలు

Yoga For Sleep : ఈ యోగాసనాలు క్రమం తప్పకుండా చేస్తే హాయిగా నిద్రపోతారు

Tuesday, June 18, 2024

రోజులో నిద్రపోతే వచ్చే సమస్యలు

Sleep All Day : రోజంతా నిద్రపోవడం, అలసట పెద్ద పెద్ద వ్యాధులకు సంకేతమా?

Saturday, June 8, 2024

మంచి నిద్రకు యోగాసనాలు

Before Bed Yoga : 5 నిమిషాల్లో గాఢ నిద్రలోకి జారుకోవాలంటే రాత్రి ఈ ఆసనాలు వేయండి!

Monday, June 3, 2024

నిద్ర తక్కువైతే సంతానోత్పత్తిపై ప్రభావం

Fertility : నిద్ర తక్కువైతే సంతానోత్పత్తిపై ప్రభావం.. ఈ తప్పును అస్సలు చేయకండి

Saturday, June 1, 2024

నిద్రతో అందం

Sleeping Beauty Benefits : మంచి నిద్ర చర్మాన్ని మెరిసేలా ఇస్తుంది.. హీరోయిన్ల బ్యూటీకి ఇదే సీక్రెట్

Wednesday, May 29, 2024

నిద్ర చిట్కాలు

Sleeping Tips : స్లీపింగ్ పిల్స్ లేకుండా చక్కగా నిద్ర పోయేందుకు 9 చిట్కాలు

Tuesday, May 28, 2024

స్లీపింగ్ ఫేస్ మాస్క్

Sleeping Mask : రాత్రంతా స్లీపింగ్ మాస్క్ ఉపయోగించడం మంచి పద్ధతేనా? తెలుసుకోండి

Saturday, May 25, 2024

నిద్రలో మాట్లాడటం కారణాలు

Talking In Sleep : నిద్రలో మాట్లాడే సమస్య ఉంటే బయటపడేందుకు సింపుల్ చిట్కాలు

Monday, May 20, 2024

మంచి నిద్ర కోసం చిట్కాలు

Before Bed Tips : మంచి నిద్ర కోసం ముందుగా చేయాల్సినవి.. కచ్చితంగా గుర్తుంచుకోండి

Saturday, May 18, 2024

మంచి నిద్రకు హెర్బల్ డ్రింక్స్

Milk For Sleeping : నిద్ర మీ ఆరోగ్యాన్ని నిర్ణయిస్తుంది.. పడుకునేముందు ఇవి తాగండి

Friday, May 17, 2024

వేసవిలో నిద్ర చిట్కాలు

Summer Sleeping Problems : వేసవిలో రాత్రుళ్లు నిద్రించేందుకు ఇబ్బంది పడితే ఈ చిట్కాలు పాటించండి

Monday, May 6, 2024

మధ్యాహ్నం నిద్ర చిట్కాలు

Afternoon Sleeping : మధ్యాహ్నం ఏ సమయానికి పడుకోవాలి? ఎంతసేపు నిద్రపోవాలి?

Tuesday, April 30, 2024

అర్ధరాత్రి తర్వాత నిద్ర సమస్యలు

Sleep After Midnight : అర్ధరాత్రి దాటిన తర్వాత నిద్రపోతే అన్నీ ఆరోగ్య సమస్యలే

Monday, April 29, 2024

నిద్ర పట్టేందుకు చిట్కాలు

Sleeping Drinks : హాయిగా నిద్రపట్టాలంటే రోజూ ఇవి తప్పకుండా తీసుకోండి

Sunday, April 28, 2024

నిద్ర చిట్కాలు

Quality Sleeping : ఈ ఆయుర్వేద చిట్కాలు పాటిస్తే మంచి నిద్ర మీ సొంతం

Tuesday, April 23, 2024

నిద్ర సమస్యలు

5 Hours Sleep : రోజుకు 5 గంటలు మాత్రమే నిద్రపోతే ఈ సమస్యలు వస్తాయి.. జాగ్రత్త

Monday, April 22, 2024

స్లీప్ టాకింగ్

Sleep Talking: నిద్రలో ఎందుకు మాట్లాడతారు? నిద్రలో మాట్లాడడం అనేది ప్రమాదకరమా?

Friday, April 19, 2024

పిల్లల నిద్రకోసం చిట్కాలు

Before Sleeping : నిద్రపోయేముందు పిల్లలకు తల్లిదండ్రులు ఈ 4 విషయాలు చెప్పకండి

Monday, April 8, 2024

గర్భిణుల ప్రశాంతమైన నిద్రకు చిట్కాలు

Pregnant Sleeping Tips : గర్భిణులు ప్రశాంతమైన నిద్రపోయేందుకు ఈ టిప్స్ పాటించండి

Friday, April 5, 2024

నిద్ర కోసం చిట్కాలు

Fruits For Sleep : సరిగా నిద్రపట్టాలంటే మీ మెనూలో ఈ పండ్లు చేర్చుకోండి

Friday, March 22, 2024