petrol-diesel-price News, petrol-diesel-price News in telugu, petrol-diesel-price న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, petrol-diesel-price తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  petrol diesel price

Latest petrol diesel price News

జూలై 1 నుంచి తగ్గనున్న పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలు

petro prices: జూలై 1 నుంచి తగ్గనున్న పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలు

Saturday, June 29, 2024

జీఎస్టీ పరిధిలోకి పెట్రోల్, డీజిల్.. ఆర్థిక మంత్రి నిర్మలా సీతారామన్ ఏమన్నారంటే?

Petrol under GST: జీఎస్టీ పరిధిలోకి పెట్రోల్, డీజిల్.. ఆర్థిక మంత్రి నిర్మలా సీతారామన్ ఏమన్నారంటే?

Saturday, June 22, 2024

ట్రోల్, డీజిల్​ ధరలు పెంపు

Petrol diesel price hike : పెట్రోల్, డీజిల్​ ధరలు పెంపు- నేటి నుంచే అమలు..

Saturday, June 22, 2024

కర్నాటకలో పెట్రోల్, డీజిల్ ధరల పెంపు

Karnataka: కర్నాటకలో పెరిగిన పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలు

Saturday, June 15, 2024

త్వరలోనే పెట్రోల్​, డీజిల్​ ధరలు పెరుగాతాయా?

Price diesel price : త్వరలోనే పెట్రోల్​- డీజిల్​ ధరలు పెంపు!

Monday, June 3, 2024

హరియాణాలో నిరసనకారుల ప్రదర్శన

Truckers strike: రెండో రోజుకు చేరిన ట్రక్కర్స్ సమ్మె; పెట్రోలు బంక్ ల ముందు వాహనాల బారులు; సమ్మెకు కారణమేంటి?

Tuesday, January 2, 2024

పెట్రోల్​పై రూ. 10 తగ్గింపు- త్వరలోనే గుడ్​ న్యూస్​!

Petrol diesel price : పెట్రోల్​, డీజిల్​​పై రూ. 10 తగ్గింపు- త్వరలోనే గుడ్​ న్యూస్​!

Saturday, December 30, 2023

గూగుల్​ మ్యాప్స్​లో కొత్త ఫీచర్​- ఇక పెట్రోల్​ ఖర్చులు తగ్గడం పక్కా!

Save petrol and diesel : గూగుల్​ మ్యాప్స్​లో కొత్త ఫీచర్​- ఇక పెట్రోల్​ ఖర్చులు తగ్గడం పక్కా!

Saturday, December 16, 2023

గుడ్​ న్యూస్​.. త్వరలోనే తగ్గనున్న పెట్రోల్​- డీజిల్​ ధరలు!

Petrol and diesel price : గుడ్​ న్యూస్​.. త్వరలోనే తగ్గనున్న పెట్రోల్​- డీజిల్​ ధరలు!

Tuesday, December 12, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

CNG car vs petrol car: సీఎన్జీ కారు బెటరా?.. పెట్రోల్ కారు బెటరా?.. ఇలా తెలుసుకోండి..

Thursday, November 23, 2023

పెట్రోల్ బంక్

Petrol Bunk Tips : అన్న ZERO చూసుకో.. పెట్రోల్ బంకులో ఇది మాత్రమే చూస్తే మీకే లాస్

Sunday, November 19, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Buying an electric car?: ఎలక్ట్రిక్ కారు కొంటున్నారా? ముందు ఈ ముఖ్యమైన విషయాలు తెలుసుకోండి..

Friday, October 20, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Petrol prices: ఈ రాష్ట్రాల్లో పెట్రోలు ధరలు తగ్గాయి..

Thursday, October 5, 2023

కేంద్ర మంత్రి నితిన్ గడ్కరీ

15 rupees per litre Petrol: ‘ఇలా చేస్తే.. లీటర్ పెట్రోలు ధర 15 రూపాయలకు తగ్గుతుంది’: నితిన్ గడ్కరీ సూచన

Wednesday, July 5, 2023

పెట్రోల్​, డీజిల్​పై వాట్​ పెంచిన ప్రభుత్వం..

Petrol diesel prices : బ్రేకింగ్​ న్యూస్​.. పెట్రోల్​- డీజిల్​పై పన్నులు పెంచిన ప్రభుత్వం!

Sunday, June 11, 2023

Crude Oil: క్రూడ్ ఆయిల్ ధరలు మళ్లీ పెరగనున్నాయా!

Crude Oil: క్రూడ్ ఆయిల్ ధరలు మళ్లీ పెరగనున్నాయా! ఉత్పత్తిని తగ్గించేందుకు గల్ఫ్ దేశాల నిర్ణయం

Sunday, April 2, 2023

దేశంలో పెట్రోల్​, డీజిల్​ ధరలు పెరిగాయా?

Petrol price in Hyderabad : దేశంలో పెట్రోల్​, డీజిల్​ ధరలు పెరిగాయా?

Monday, March 27, 2023

ట్రోల్​, డీజిల్​ ధరల పెంపు

petrol diesel price hike : పెట్రోల్​, డీజిల్​ ధరల పెంపు.. ప్రజలపై కొత్త ‘సెస్​’ భారం!

Friday, February 3, 2023

రికార్డు స్థాయికి ఇంధన ధరలు..

Pakistan crisis : పెట్రోల్​ ధర ఒకేసారి రూ. 35 పెంపు.. ప్రజలకు షాకిచ్చిన ప్రభుత్వం!

Monday, January 30, 2023

త్వరలో తగ్గనున్న పెట్రోల్​ ధరలు..!

Petrol price cut : త్వరలోనే ప్రజలకు గుడ్​ న్యూస్​.. తగ్గనున్న పెట్రోల్​ ధరలు!

Monday, January 23, 2023