heart-health News, heart-health News in telugu, heart-health న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, heart-health తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest heart health News

భారతీయల్లో గుండె సమస్యలు

Indians and Health: భారతీయులకే అలాంటి వ్యాధులు వచ్చే ప్రమాదం ఎక్కువగా ఉందట, ప్రతి ఒక్కరూ జాగ్రత్తగా ఉండాల్సిందే

Thursday, June 20, 2024

పెళ్లి వేడుకల్లో డ్యాన్స్ చేస్తుండగా కుప్పకూలి మృతి చెందిన పెళ్లి కూతురు (Representational image)

పెళ్లి వేడుకల్లో డ్యాన్స్ చేస్తూ పెళ్లికూతురు మృతి

Wednesday, June 19, 2024

టాప్ 5 బెస్ట్ స్మార్ట్ వాచెస్

Smartwatch: ఈ ఫాదర్స్ డే కు మీ నాన్నకు ఈ స్మార్ట్ వాచ్ గిఫ్ట్ గా ఇవ్వండి..

Friday, June 14, 2024

ఆరోగ్యం తినాల్సిన ఆహారాలు

Super Foods List : ఈ 4 రకాల ఆహారాలు తింటే.. డయాబెటిస్ రిస్క్ తగ్గుతుంది, గుండె ఆరోగ్యంగా ఉంటుంది

Friday, June 14, 2024

గుండె నొప్పి ఎలా ఉంటుంది?

Heart Pain Vs Acidity: గుండెపోటు వచ్చినప్పుడు నొప్పి ఇలా ఉంటుంది? ఎసిడిటీకి, గుండె నొప్పికి తేడాను తెలుసుకోండి

Wednesday, June 12, 2024

అధిక కొలెస్ట్రాల్ లక్షణాలు

High Cholesterol Symptoms: చేతులు, కాళ్లల్లో ఈ లక్షణాలు కనిపిస్తే అశ్రద్ధ చేయొద్దు, అవి అధిక కొలెస్ట్రాల్‌కు సంకేతాలు

Thursday, June 6, 2024

గుండె జబ్బులు ఉన్నవారు తినాల్సిన పండ్లు

Fruits for Heart: వేసవిలో గుండె ఆరోగ్యానికి తినాల్సిన పండ్లు ఇవే, గుండె జబ్బులు ఉంటే వీటిని తినాల్సిందే

Wednesday, June 5, 2024

గుండె నొప్పి లక్షణాలు

Heart Attack Symptoms: శరీరంలో ఈ ఐదు భాగాల్లో నొప్పులు వస్తే అది గుండెపోటు రావడానికి ముందస్తు హెచ్చరిక

Sunday, May 26, 2024

మగవారికొచ్చే అనారోగ్యాలు

Health Problems in Men: మహిళలతో పోలిస్తే పురుషుల్లోనే ఆ ప్రాణాంతక వ్యాధులు ఎక్కువని చెబుతున్న అంతర్జాతీయ అధ్యయనం

Saturday, May 25, 2024

డయాబెటిస్ ఔషధాలపై ధరల తగ్గింపు

Diabetes medicine price cut: గుండెజబ్బులు, డయాబెటిస్ మందుల ధరలను తగ్గించిన ప్రభుత్వం

Thursday, May 16, 2024

స్నేహ సిన్హాకు ఆపిల్ సీఈఓ టిమ్ కుక్ రిప్లై

‘‘ఆపిల్ వాచ్ 7 నా ప్రాణాలను కాపాడింది’’: ఆపిల్ సీఈఓ టిమ్ కుక్ కు థాంక్స్ చెప్పిన ఢిల్లీ యువతి

Friday, May 3, 2024

గసగసాల ప్రయోజనాలు

Poppy Seeds Benefits : గసగసాలతో అనేక ప్రయోజనాలు.. కంప్లీట్ సమాచారం మీ కోసం

Friday, May 3, 2024

గుండె ఆరోగ్యం

Heart health and Diabetes : మధుమేహం ఉన్నవారు కార్డియాక్ అరెస్ట్‌ను ఎలా ఎదుర్కోవచ్చు?

Monday, April 29, 2024

వాకింగ్ చేయడం వల్ల లాభాలు

Health tips: గుండె జబ్బులు, డయాబెటిస్ రాకుండా ఉండాలా? అయితే ఈ చిన్న చిట్కా పాటించండి చాలు

Wednesday, April 24, 2024

గుండె ఆరోగ్యానికి వ్యాయామాలు

Heart Health Exercises : గుండె ఆరోగ్యానికి ఉపయోగపడే వ్యాయామాలు.. చేసేందుకు చాలా సింపుల్

Tuesday, April 23, 2024

వేసవిలో గుండె ఆరోగ్యం

Summer Heart Health : వేసవిలో గుండె ఆరోగ్యాన్ని కాపాడుకునేందుకు ఇలా చేయండి

Friday, April 19, 2024

సెల్ఫీ ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు

Selfies Health Benefits : సెల్ఫీలతో ఆరోగ్యం పదిలం.. ఇక మెుదలెట్టండి సెల్ఫీ దండయాత్ర

Tuesday, April 2, 2024

కిడ్నీ ఆరోగ్యానికి ఆహారాలు

Kidney Health : కిడ్నీ ఆరోగ్యానికి ఈ సూపర్ ఫుడ్స్ తీసుకోండి

Friday, March 29, 2024

సోంపు గింజల ప్రయోజనాలు

Fennel Seeds Benefits : ఈ అద్భుతమైన ప్రయోజనాలు పొందేందుకు ఖాళీ కడుపుతో సోంపు గింజలు తీసుకోండి

Tuesday, March 26, 2024

పుదీనా నిమ్మ టీ

Mint Lemon Tea : పుదీనా, నిమ్మ టీ.. తయారీ ఇలా.. ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు చాలా

Monday, March 25, 2024