ugc-net News, ugc-net News in telugu, ugc-net న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, ugc-net తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest ugc net News

ఆగస్ట్ 11 వ తేదీన నీట్ పీజీ 2024

NEET PG 2024: నీట్ పీజీ 2024 పరీక్ష తేదీని ప్రకటించిన ఎన్బీఈఎంఎస్; ఎగ్జామ్ ఎప్పుడంటే?

Friday, July 5, 2024

నీట్, నెట్ ప్రశ్నాపత్రాల లీక్‌ వ్యవహారంపై విద్యార్ధి సంఘాల ఆందోళన

Students Protest: జూలై4న రాష్ట్రంలో విద్యా సంస్థ‌లు బంద్,విద్యార్థి సంఘాల పిలుపు

Monday, July 1, 2024

యూజీసీ నెట్​ పరీక్ష కొత్త డేట్స్​పై వివరాలు..

UGC NET new exam date : యూజీసీ నెట్ పరీక్ష తేదీలను ప్రకటించిన ఎన్టీఏ

Saturday, June 29, 2024

యాంటీ పేపర్ లీకేజీ చట్టం

NEET, UGC-NET 2024 row: ‘‘యాంటీ పేపర్ లీకేజీ చట్టం’’ కూడా ఉంది తెలుసా? దాని కింద ఎలాంటి శిక్షలు విధిస్తారంటే?

Thursday, June 20, 2024

యూజీసీ నెట్ పేపర్ లీక్, పరీక్ష రద్దు చేసిన ఎన్టీఏ

UGC NET Cancelled : యూజీసీ నెట్ పేపర్ లీక్, పరీక్ష రద్దు చేసిన ఎన్టీఏ

Wednesday, June 19, 2024

యూజీసీ నెట్‌-2024 అడ్మిట్‌కార్డులు విడుదల

UGC NET June Admit Card 2024 : యూజీసీ నెట్ జూన్ సెషన్ హాల్ టికెట్లు విడుదల - ఇలా డౌన్లోడ్ చేసుకోండి

Saturday, June 15, 2024

 యూజీసీ నెట్ జూన్ 2024 రిజిస్ట్రేషన్ గడువు పొడిగింపు

UGC NET June 2024: యూజీసీ నెట్ జూన్ 2024 రిజిస్ట్రేషన్ గడువును మళ్లీ పొడిగించిన ఎన్టీఏ

Friday, May 17, 2024

జూన్ 16వ తేదీన యూజీసీ నెట్ జూన్ 2024 పరీక్ష

UGC NET June 2024: యూజీసీ నెట్ కు దరఖాస్తు చేసుకునే గడువు మరో 5 రోజులు పొడిగింపు

Friday, May 10, 2024

సీఎస్​ఐఆర్​ యూజీసీ నెట్​ జూన్ 2024​ రిజిస్ట్రేషన్లు మొదలు..

CSIR UGC NET : సీఎస్​ఐఆర్​ యూజీసీ నెట్​ జూన్ 2024​ రిజిస్ట్రేషన్లు షురూ..

Friday, May 3, 2024

యూజీసీ నెట్​ పరీక్షను వాయిదా వేస్తున్నట్టు ప్రకటించిన ఛైర్మన్​ జగదీశ్​

UGC NET 2024 : యూజీసీ నెట్​ 2024 పరీక్ష వాయిదా- కొత్త డేట్​ ఇదే..

Tuesday, April 30, 2024

యూజీసీ ఛైర్మన్​ జగదీశ్​ కుమార్​..

UGC PHD : యూజీ డిగ్రీ తర్వాత ఇక డైరక్ట్​గా పీహెచ్​డీ! నెట్​ రాస్తే చాలు..

Monday, April 22, 2024

యూజీసీ నెట్ జూన్ సెషన్ కు అప్లై చేయండిలా..

UGC NET June 2024: యూజీసీ నెట్ జూన్ సెషన్ కు రిజిస్ట్రేషన్స్ ప్రారంభం; లాస్ట్ డేట్ ఎప్పుడంటే..?

Saturday, April 20, 2024

నెట్‌ స్కోర్‌తోనే ఇకపై పిహెచ్‌డి ప్రవేశాలు

Phd Admissions: ఇక నెట్‌ స్కోర్‌తోనే పిహెచ్‌డి ప్రవేశాలు..వేర్వేరుగా ప్రవేశ పరీక్షలు అవసరం లేదన్న యూజీసీ

Friday, March 29, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

UGC news: నెట్ స్కోర్ తో పీహెచ్ డీ అడ్మిషన్లకు యూజీసీ అనుమతి

Thursday, March 28, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

UGC NET: యూజీసీ నెట్ డిసెంబర్ 2023 ఫైనల్ ఆన్సర్ కీ, కటాఫ్ లిస్ట్..

Friday, January 19, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

UGC NET Result 2023: యూజీసీ నెట్ రిజల్ట్స్ వచ్చేశాయి.. ఇలా చెక్ చేసుకోండి..

Thursday, January 18, 2024

రేపే యూజీసీ ఎన్​ఈటీ ఫలితాలు- ఇలా చెక్​ చేసుకోండి..

UGC NET 2023 results : రేపే యూజీసీ నెట్​ ఫలితాలు- ఇలా చెక్​ చేసుకోండి..

Tuesday, January 16, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

UGC NET December 2023: యూజీసీ నెట్ డిసెంబర్ 2023 రిజల్ట్స్ డేట్ మారింది.. అభ్యర్థులు రిజల్ట్ ను ఇలా చెక్ చేసుకోవచ్చు..

Tuesday, January 9, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

CSIR UGC NET 2023: యూజీసీ నెట్ 2023 ఆన్సర్ కీ ని ఇలా డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి..

Saturday, January 6, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

MPhil not recognised degree: ‘‘ఎంఫిల్ డిగ్రీకి గుర్తింపు లేదు; ఆ కోర్సులో చేరకండి’’ - యూజీసీ

Wednesday, December 27, 2023