telangana-politics News, telangana-politics News in telugu, telangana-politics న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, telangana-politics తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest telangana politics News

ఉనికి కోల్పోతున్న కమ్యూనిస్ట్ పార్టీలు

Opinion: ఉద్యమ గడ్డపై ఉనికి కోల్పోతున్న కమ్యూనిస్టులు

Monday, June 3, 2024

చేవెళ్లలో పబ్లిక్ మీటింగ్‌లో మాట్లాడుతున్న బీఆర్ఎస్ అధినేత, మాజీ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్

Analysis: అయ్యో! ఏమిటి బీఆర్‌ఎస్‌ పరిస్థితి? కేసీఆర్ ఏం చేయబోతున్నారు?

Tuesday, May 28, 2024

తాటికొండ రాజయ్య

Warangal Lok Sabha : తాటికొండ రాజయ్య యూ టర్న్..! BRS ఎంపీ టికెట్ కోసం ప్రయత్నాలు..?

Saturday, March 30, 2024

రాజకీయాల్లోకి నేచురల్ స్టార్ నాని.. తనకే ఓటు వేయమంటూ రిక్వెస్ట్

Nani Into Politics: రాజకీయాల్లోకి నేచురల్ స్టార్ నాని.. తనకే ఓటు వేయమంటూ రిక్వెస్ట్

Saturday, November 18, 2023

మాజీ ఎంపీ జి.వివేక్

Ex MP Vivek: బీజేపీలోనే కొనసాగుతానని ప్రకటించిన మాజీ ఎంపీ వివేక్

Thursday, October 26, 2023

నారాయణఖేడ్‌లో గ్రూపు గొడవలు సమసిపోయినట్టేనా?

NarayanaKhed Politics: నారాయణఖేడ్‌‌ లో పట్లోళ్ల, షెట్కార్ కలిసిపోయినట్టేనా!

Wednesday, September 20, 2023

నకిరేకల్ మాజీ ఎమ్మెల్యే వేముల వీరేశం

Vemula Veeresam: కాంగ్రెస్‌లో వేముల వీరేశం చేరికపై కుదరని ముహుర్తం, వీడని ఉత్కంఠ

Wednesday, September 20, 2023

తెలంగాణ బీజేపీ అధ్యక్షుడు కిషన్ రెడ్డి

BJP Kishan Reddy: కాంగ్రెస్‌ విజయభేరీకి కేసీఆర్‌ స్పాన్సర్‌ అని ఆరోపించిన కిషన్‌రెడ్డి

Tuesday, September 19, 2023

కాంగ్రెస్‌ పార్టీలో చేరికలతో కొత్త ఉత్సాహం

Nalgonda Politics: నల్గొండలో కాంగ్రెస్ పార్టీ భారీ స్కెచ్, ముఖ్య నేతల చేరికలకు ప్లాన్

Thursday, September 14, 2023

సిరిసిల్ల నేతన్నలు

Sircilla News : ఏ రాజకీయ పార్టీ అయినా సరే జెండా సిరిసిల్లదే!

Wednesday, September 6, 2023

<p>మంత్రి గంగుల కమలాకర్</p>

ED Notices to Gangula: మంత్రి గంగుల కమలాకర్‌కు ఈడీ నోటీసులు

Tuesday, September 5, 2023

రేణుకా చౌదరి

Renuka Chowdary logic: లాజిక్ మర్చిపోయిన రేణుకాచౌదరి..

Monday, September 4, 2023

కాంగ్రెస్‌లో ఉదయ్‌పూర్‌ డిక్లరేషన్‌ అమలు సాధ్యమేనా

Nalgonda Congress: బీసీలకు టిక్కెట్లు.. ఉదయ్‌పూర్‌ డిక్లరేషన్ సాధ్యమేనా..?

Friday, September 1, 2023

వైెఎస్ షర్మిల (ఫైల్ ఫొటో)

YSRTP In Congress: కాంగ్రెస్‌ విలీనానికి ముహుర్తం ఫిక్స్..రేపు ప్రకటించే ఛాన్స్?

Friday, September 1, 2023

మంత్రి జగదీష్‌ రెడ్డి

Suryapet Politics: సూర్యాపేటలో ఏం జరుగుతోంది ..? మంత్రి జగదీష్ రెడ్డికి కొత్త చిక్కులు

Thursday, August 31, 2023

ఎన్నికల నేపథ్యంలో బీజేపీ ముఖ్య నేతలతో సమావేశమైన జేపీ నడ్డా

BJP Kishan Reddy: ఒంటరిగానే ఎన్నికల బరిలో దిగుతామన్న కిషన్‌ రెడ్డి

Wednesday, August 30, 2023

ఎన్నికల్లో పోటీకి  కాంగ్రెస్ నాయకురాలు గీతారెడ్డి దూరం

TS Congress Geethareddy: ఎన్నికల్లో పోటీకి మాజీ మంత్రి గీతారెడ్డి దూరం..

Tuesday, August 29, 2023

మంత్రి హరీశ్ రావు

Harish Rao On Amit Shah : సీఎం పదవి కాదు, ముందు సింగిల్ డిజిట్ తెచ్చుకోండి- అమిత్ షాకు హరీశ్ రావు కౌంటర్

Sunday, August 27, 2023

కాంగ్రెస్ ఎస్సీ, ఎస్టీ డిక్లరేషన్

Chevella SC ST Declaration : ఎస్సీ, ఎస్టీ కుటుంబాలకు రూ.12 లక్షల ఆర్థిక సాయం- 12 అంశాలతో కాంగ్రెస్ చేవెళ్ల డిక్లరేషన్

Saturday, August 26, 2023

కేంద్ర మంత్రి కిషన్‌ రెడ్డి

Target KCR: ఓటమి భయంతోనే రెండు చోట్ల కేసీఆర్ పోటీ అంటున్న విపక్షాలు

Tuesday, August 22, 2023