ktr News, ktr News in telugu, ktr న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, ktr తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest ktr News

నేత కార్మికుల సమస్యలపై కేటీఆర్, బండి సంజయ్ మాటల యుద్ధం

Bandi Vs KTR: నేతన్న సంక్షేమంపై నేతల మాటల యుద్ధం, బండి సంజయ్‌ వర్సెస్‌ కేటీఆర్‌, కేటీఆర్‌ లేఖపై బండి సంజయ్ రియాక్షన్

Friday, July 12, 2024

బీఆర్‌ఎస్‌ పార్టీ కార్యాలయాలకు నోటీసులు

Janagama BRS Office: జనగామ బీఆర్ఎస్ ఆఫీసుకు సర్కారు నోటీసులు, గులాబీ నేతలకు వరుస షాకులు

Friday, July 12, 2024

కేటీఆర్ పై ఏపీ మంత్రి సత్య కుమార్ యాదవ్

మీరు నడిపిన భూమాఫియాలానే ధర్మవరంలోనూ మీ మిత్రుడు చేశాడు - కేటీఆర్ వ్యాఖ్యలపై మంత్రి సత్య కుమార్ ఫైర్

Wednesday, July 10, 2024

జగన్ హీరో, షర్మిల జీరో- ఏపీ ఎన్నికల ఫలితాలపై కేటీఆర్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

KTR On Jagan : జగన్ హీరో, షర్మిల జీరో- ఏపీ ఎన్నికల ఫలితాలపై కేటీఆర్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

Tuesday, July 9, 2024

ఎస్బీఐ నూతన ఛైర్మన్ గా తెలుగు వ్యక్తి శ్రీనివాసులు శెట్టి

Challa Sreenivasulu Setty : ఎస్బీఐ ఛైర్మన్ గా తెలుగు వ్యక్తి శ్రీనివాసులు శెట్టి నియామకం- ఏపీ,తెలంగాణ సీఎంలు హర్షం

Sunday, June 30, 2024

సింగరేణి ప్రాంత నేతలతో బీఆర్ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కేటీఆర్

సింగరేణిని బలోపేతం చేసిందే బీఆర్ఎస్ - పోరాడి కాపాడుకుంటాం - కేటీఆర్

Thursday, June 27, 2024

సింగరేణి గనుల వేలంపై కేటీఆర్ ఫైర్

Singareni Coal Mines : సింగరేణి బొగ్గు గనుల వేలంలో పాల్గొనకండి - ప్రైవేట్ కంపెనీలకు KTR ముందస్తు హెచ్చరికలు..!

Thursday, June 20, 2024

అధికారిక చిహ్నంలో చార్‌మినార్ తొలగించాలనే నిర్ణయంపై కేటీఆర్ ఆగ్రహం

KTR Charminar Visit: చార్‌మినార్‌ తొలగింపు హైదరాబాద్‌ను అవమానించడమేనన్న కేటీఆర్, రేవంత్‌ రెడ్డిపై ఆగ్రహం

Thursday, May 30, 2024

కేటీఆర్

KTR : కూటములకు కాలం చెల్లింది, పార్లమెంట్ ఎన్నికల్లో ప్రాంతీయ పార్టీలదే హవా- కేటీఆర్

Tuesday, May 14, 2024

బీఆర్‌ఎస్‌కు మంచి రోజులొస్తాయంటున్న కేటీఆర్

KTR Comments: ఏడాదిలోనే కేసీఆర్ రాజకీయాలను శాసించే రోజులొస్తయ్…10-12 సీట్లు వస్తే రాజకీయాలు మారిపోతాయన్న కేటీఆర్

Wednesday, April 24, 2024

పొలిటికల్ పంచాంగం

Politicians Panchangam : పరుశురాముడిలా రేవంత్ రెడ్డి పని తీరు, కేటీఆర్ మాటను కట్టడి చేసుకోవాలి-పొలిటికల్ పంచాంగం ఇలా

Tuesday, April 9, 2024

కేటీఆర్

KTR On Revanth Reddy : 70 ఏళ్ల కేసీఆర్ ఎండలో తిరుగుతుంటే, రేవంత్ రెడ్డి క్రికెట్ చూస్తుండు- కేటీఆర్

Saturday, April 6, 2024

2011 నుంచి జరిగిన ఫోన్ ట్యాపింగ్‌ ఆధారాలన్నీ బయటపెట్టండి - కేటీఆర్

Phone Tapping Case : 2004 నుంచి జరిగిన ఫోన్ ట్యాపింగ్‌ ఆధారాలన్నీ బయటపెట్టండి - కేటీఆర్

Wednesday, April 3, 2024

కేటీఆర్

KTR Comments : వారిద్దరూ కలిసి నమ్మించి మోసం చేశారు - కేటీఆర్

Friday, March 29, 2024

కేటీఆర్‌పై కాంగ్రెస్‌ నేతల ఫిర్యాదు, కేసు నమోదు

Case On KTR: కేటీఆర్‌పై వరంగల్‌లో కేసు నమోదు, కాంగ్రెస్‌ నేతల ఫిర్యాదుతో జీరో ఎఫ్‌ఐఆర్ కేసు రిజిస్ట్రేషన్

Friday, March 29, 2024

రణి దరఖాస్తుల గడువు పొడిగింపు

Dharani Committee : ధరణి దరఖాస్తుల గడువు పొడిగింపు, ఈ నెల 17 వరకు అవకాశం

Tuesday, March 12, 2024

మల్లారెడ్డి (ఫైల్ ఫొటో)

BRS MLA Malla Reddy : పోటీ నుంచి వెనక్కి తగ్గిన మల్లారెడ్డి ఫ్యామిలీ...! పార్టీ మార్పుపై రియాక్షన్ ఇదే

Friday, March 8, 2024

ఎల్‌‌ఆర్‌ఎస్‌ స్కీమ్ ప్రకటనపై కేటీఆర్ ఆగ్రహం

BRS KTR on LRS: ఉచితంగా లేఔట్‌ క్రమబద్దీకరణలు చేపట్టాలని కేటీఆర్ డిమాండ్… 6,7 తేదీల్లో ఆందోళనకు పిలుపు

Monday, March 4, 2024

ముఖ్యమంత్రి రేవంత్ రెడ్డికి కేటీఆర్ సవాల్

Congress vs BRS : రాజీనామా ఇద్దాం - మల్కాజ్‌గిరిలోనే తేల్చుకుందాం రా .! సీఎం రేవంత్ కు కేటీఆర్ సవాల్

Thursday, February 29, 2024

సీఎం రేవంత్ రెడ్డి

CM Revanth Reddy : మార్చి 2న మరో 6 వేల ఉద్యోగాలు భర్తీ, సీఎం రేవంత్ రెడ్డి కీలక ప్రకటన

Tuesday, February 27, 2024