israeli-palestinian-conflict News, israeli-palestinian-conflict News in telugu, israeli-palestinian-conflict న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, israeli-palestinian-conflict తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  israeli palestinian conflict

Latest israeli palestinian conflict News

రఫాపై ఇజ్రాయెల్​ దాడిని ఖండించిన ప్రముఖులు..

Rafah attack : ‘మాటలు రావడం లేదు’- రఫాలో ఇజ్రాయెల్​ దాడిపై ప్రముఖుల ఆవేదన!

Tuesday, May 28, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Israel-Hamas war: ఐరాసలో పాలస్తీనాకు అనుకూలంగా ఓటేసిన భారత్; నెగ్గిన ప్రతిపాదన

Saturday, May 11, 2024

ఇజ్రాయెల్​పై ఇరాన్​ ఎందుకు దాడి చేసింది?

Israel Iran war : ఇజ్రాయెల్​పై ఇరాన్​ ఎందుకు దాడి చేసింది? పూర్తి వివరాలు..

Sunday, April 14, 2024

ఇజ్రాయెల్ దాడులతో గాజాలో ధ్వంసమైన భవనం (ఫైల్ ఫొటో)

Gaza massacre: గాజాలో ఇజ్రాయెల్ దళాల ఘాతుకం; సాయం కోసం వేచి ఉన్న పౌరులపై కిరాతకంగా కాల్పులు; వంద మందికి పైగా మృతి

Friday, March 1, 2024

బెత్లెహంలోని ఓ వీధి..

Bethlehem Christmas 2023 : మూగబోయిన బెత్లెహం.. యేసు క్రీస్తు జన్మస్థలంలో అంతా నిశ్శబ్దం!

Monday, December 25, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Drone attack: భారత సముద్ర జలాల్లోని నౌకపై డ్రోన్ దాడి; షిప్ లో 20 మంది భారతీయులు

Saturday, December 23, 2023

 గాజాలో ఇజ్రాయెల్ దాడుల్లో గాయపడిన వ్యక్తిని ఆసుపత్రికి తరలిస్తున్న దృశ్యం

20,000 Palestinians killed: ఇజ్రాయెల్ దాడుల్లో 20 వేల మంది పాలస్తీనియన్ల మృతి; వారిలో మహిళలు, చిన్నారులే అధికం

Friday, December 22, 2023

గాజాపై హమాస్​ పట్టుకోల్పోయింది- ఇజ్రాయెల్​

Israel Hamas war : ‘గాజాపై హమాస్​ పట్టు కోల్పోయింది’- ఇజ్రాయెల్​ కీలక ప్రకటన!

Tuesday, November 14, 2023

గాజాలో ప్రతి 10 నిమిషాలకు ఒక చిన్నారి హతం!

Israel Hamas war : గాజాలో ప్రతి 10 నిమిషాలకు ఒక చిన్నారి హతం!

Saturday, November 11, 2023

గాజా ను చుట్టుముట్టిన ఇజ్రాయెల్ దళాలు

Israel Gaza war: 28 రోజులుగా ఇజ్రాయెల్ హమాస్ యుద్ధం; గాజాను చుట్టుముట్టిన ఇజ్రాయెల్ సైన్యం

Friday, November 3, 2023

భారత ప్రధాని మోదీతో ఇజ్రాయెల్ ప్రధాని బెంజమిన్ నెతాన్యాహూ

India-Israel relations: ఇండియా ఎందుకు ఇజ్రాయెల్ కు సపోర్ట్ చేస్తోంది?.. రెండు దేశాల సంబంధాల టైమ్ లైన్ ఇదీ..

Wednesday, November 1, 2023

హమాస్​ ఉగ్రవాదులు నగ్నంగా ఊరేగించిన మహిళ మృతి

Israel war : హమాస్​ ఉగ్రవాదులు నగ్నంగా ఊరేగించిన మహిళ మృతి

Monday, October 30, 2023

 కాంగ్రెస్ ప్రధాన కార్యదర్శి ప్రియాంక గాంధీ

Israel: హమాస్ - ఇజ్రాయెల్ యుద్ధ విరమణ తీర్మానంపై ఐరాస లో జరిగిన ఓటింగ్ కు భారత్ దూరం; సిగ్గు చేటని ప్రియాంక గాంధీ ఆగ్రహం

Saturday, October 28, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Stock market crash: స్టాక్ మార్కెట్ ఎందుకు కుప్పకూలుతోంది? ఈ బ్లడ్ బాత్ కు కారణం ఏంటి?

Thursday, October 26, 2023

ఇజ్రాయెల్ - హమాస్ యుద్ధ బీభత్సం

Hamas - Israel war: ‘10 మంది యూదులను నా చేతులతో చంపేశా’- తల్లిదండ్రులతో గొప్పలు చెప్పుకున్న హమాస్ మిలిటెంట్

Wednesday, October 25, 2023

గాజా ఆసుపత్రిపై జరిగిన దాడులో మృతి చెందిన వారి కుటుంబ సభ్యుల వేదన

Israel-Hamas war: గాజా హాస్పటల్ లో పేలుడు; 500 మంది దుర్మరణం; మృతుల్లో చిన్నారులే ఎక్కువ

Wednesday, October 18, 2023

వృద్ధుడి దాడిలో మరణించిన 6ఏళ్ల బాలుడు..

Hate crime : 6ఏళ్ల బాలుడిని 26సార్లు పొడిచి చంపిన వృద్ధుడు! ముస్లిం అని..!

Monday, October 16, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Israel - Hamas war: ‘‘హమాస్ కు మద్దతుగా యుద్ధ బరిలో దిగడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాం’’ - హెజ్బొల్లా

Saturday, October 14, 2023

పిల్లలకు జోలపాటలు పాడుతున్న హమాస్​ ఉగ్రవాదులు..

Hamas terrorists : పిల్లలకు జోలపాటలు పాడుతున్న హమాస్​ ఉగ్రవాదులు.. వీడియో వైరల్​!

Saturday, October 14, 2023

ఇజ్రాయెల్​వాసులకు మద్దతుగా లండన్​లో ప్రదర్శన..

Israel war : గర్భవతి కడుపును చీల్చి- బిడ్డను కత్తితో పొడిచి చంపి..!

Friday, October 13, 2023