home-remedies News, home-remedies News in telugu, home-remedies న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, home-remedies తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest home remedies News

పాత బ్యాగులు వాడేందుకు చిట్కాలు

Old Bags Reuse : పాత బ్యాగులు పెంట కుప్పలో పడేయకండి.. ఇలా ఉపయోగించుకోవచ్చు

Sunday, May 26, 2024

బొద్దింకల నివారణ చిట్కాలు

Kitchen Tips : వంటగదిలో బొద్దింకలు రాజ్యమేలుతున్నాయా? ఇలా వదిలించుకోండి

Sunday, May 26, 2024

పప్పులు పురుగుపట్టకుండా ఇలా చేయండి

Pest control: పప్పులు పురుగు పట్టకుండా ఉండాలా? ఈ చిన్న చిట్కా పాటించండి చాలు

Tuesday, April 2, 2024

విటమిన్ సి సీరమ్ తయారీ విధానం

Vitamin C Serum : మెరిసే చర్మం కోసం ఇంట్లోనే విటమిన్ సి సీరమ్ తయారు చేయండి

Tuesday, April 2, 2024

వేసవిలో జుట్టు, చర్మ సంరక్షణ

Sun Damage Prevention : జుట్టు, చర్మాన్ని సూర్యుడి నుంచి రక్షించుకునేందుకు ఇంటి చిట్కాలు

Monday, March 25, 2024

నిమ్మకాయ నీరు ప్రయోజనాలు

Lime Water Benefits : నిమ్మకాయ నీళ్లు తాగితే చాలా అంటే చాలా మంచిది

Sunday, March 3, 2024

బొద్దింకల నివారణ చిట్కాలు

Home Care Tips : ఇది ఒక్క చుక్క చాలు.. బొద్దింకలు, దోమలు, ఈగలు మటుమాయం

Monday, January 15, 2024

ఐబీఎస్ కారణాలు, పరిష్కార మార్గాలు

IBS Treatment: ఐబీఎస్ కారణాలు, సమర్థవంతమైన ఉపశమన మార్గాలు ఇవే

Wednesday, January 10, 2024

న్యూ ఇయర్ హ్యాంగోవర్

New Year Party Hangover : న్యూ ఇయర్ పార్టీ హ్యాంగోవర్‌ను నయం చేసేందుకు వంటగదిలోని ఇవి చాలు

Sunday, December 31, 2023

కరివేపాకు

Curry Leaves Hair Oil : జుట్టు కోసం కరివేపాకు నూనె తయారు చేయడం ఎలా?

Tuesday, December 26, 2023

ఇంగువ నీళ్లతో ప్రయోజనాలు

Hing Water Benefits: ఇంగువ నీటితో జలుబు, దగ్గు తగ్గడమే కాదు.. మరెన్నో ప్రయోజనాలు..

Thursday, December 21, 2023

మంచి వాసన కోసం టిప్స్

Strong Smells Tips: ఇంట్లో ఎప్పుడూ సుగంధాలు రావాలంటే.. ఈ సింపుల్ టిప్స్ చాలు..

Sunday, December 17, 2023

మెడ నలుపు తగ్గించే చిట్కాలు

Black Neck In Winter: శీతాకాలంలో మెడ నల్లగా మారుతోందా.. కారణాలు, ఇంటి చికిత్సలివే..

Thursday, December 14, 2023

బొద్దంకలు వదిలించుకోండిలా

Cockroaches: ఇంట్లోని బొద్దింకలను పంచదారతో ఇలా తరిమేయండి

Thursday, December 14, 2023

ఆరోగ్యానికి పారిజాతం

Parijat Leaves & Flowers: అజీర్ణం నుంచి కీళ్ల నొప్పులు తగ్గించే పారిజాతం.. ఎలా వాడాలంటే..

Thursday, November 30, 2023

వాము ఆకులు

Ajwain Leaves Benefits : వాము ఆకులను రోజూ తింటే శరీరంలో జరిగే అద్భుతాలు మీకు తెలుసా?

Wednesday, November 29, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Cold Home Remedies : ఈ చిట్కాలు పాటించి జలుబు, దగ్గు రాకుండా చూసుకోండి

Tuesday, November 28, 2023

హెర్బల్ టీ లు

Teas For Sore throat: శీతాకాలంలో గొంతు సమస్యలా.. ఈ హెర్బల్‌ టీలతో ఉపశమనం..

Monday, November 27, 2023

జలుబు తగ్గించే షాట్స్

DIY Cold Tonic Shots: జలుబుపై బ్రహ్మాండంగా పని చేసే టానిక్‌ షాట్స్.. ఇంట్లోనే ఎలా చేసుకోవాలంటే..!

Thursday, November 23, 2023

ఉల్లిపాయ రసం

Onion Juice For Hairs : ఇలా చేస్తే కొన్ని రోజుల్లో చుండ్రు మాయం.. జుట్టు సమస్యలకు తక్షణ పరిష్కారం

Monday, November 20, 2023