home-ministry-of-india News, home-ministry-of-india News in telugu, home-ministry-of-india న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, home-ministry-of-india తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  home ministry of india

Latest home ministry of india News

ఏబీ వెంకటేశ్వరరావుపై విచారణకు అనుమతి

AB Venkateswara Rao : ఏబీ వెంకటేశ్వరరావుకు షాక్ - ప్రాసిక్యూషన్కు కేంద్ర హోంశాఖ అనుమతి..!

Sunday, May 12, 2024

2020లో సీఏఏకు వ్యతిరేకంగా నిరసనలు

Citizenship Amendment Act (CAA): పౌరసత్వ సవరణ చట్టం (సీఏఏ) అంటే ఏమిటి?

Monday, March 11, 2024

సిటిజన్‌షిప్ అమెండ్‌మెంట్ యాక్ట్ నిబంధనలను నోటిఫై చేసిన కేంద్రం

Citizenship (Amendment) Act: పౌరసత్వ సవరణ చట్టం నిబంధనలను నోటిఫై చేసిన కేంద్రం

Monday, March 11, 2024

హోంశాఖ కార్యదర్శి అజయ్‌భల్లాకు వినతి పత్రం ఇస్తున్న ట్రాన్స్‌పోర్ట్‌ సంఘాలు

Transport Strike: కొత్త రవాణా చట్టాలపై వెనక్కి తగ్గిన కేంద్రం..డ్రైవర్ల ఆందోళన విరమణ

Wednesday, January 3, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

MHA, IB recruitment: హోంశాఖ, ఇంటలిజెన్స్ బ్యూరోల్లో భారీ రిక్రూట్మెంట్; 995 పోస్ట్ ల భర్తీ

Saturday, November 25, 2023

ఏపీ, తెలంగాణ పోలీసులకు మెడల్స్

AP TS Police Medals : ఏపీ, తెలంగాణలో 10 మంది పోలీసులకు కేంద్ర హోంశాఖ ఎక్స్ లైన్స్ మెడల్స్

Saturday, August 12, 2023

1.30 లక్షల పోస్టులు భర్తీ చేయనున్న కేంద్ర హోం శాఖ

CRPF Constable Recruitment 2023: 1.30 లక్షల పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్

Thursday, April 6, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Hanuman Jayanti advisory: హనుమాన్ జయంతి సందర్భంగా రాష్ట్రాలకు కేంద్రం హెచ్చరికలు

Wednesday, April 5, 2023

కేంద్ర హోంమంత్రితో సిఎ: జగన్ భేటీ

Jagan Delhi Tour: హోంమంత్రి అమిత్‌షాతో సిఎం జగన్ భేటీ..పాత విషయాలపైనే చర్చ

Thursday, March 30, 2023

టీటీడీకి ఎఫ్‌సిఆర్‌ఏ అనుమతుల పునరుద్ధరణ

TTD FCRA License: టీటీడీ ఎఫ్‌సిఆర్‌ఏ లైసెన్స్‌ పునరుద్దరణ

Wednesday, March 29, 2023

DIY Shampoo

DIY Shampoo । మీ షాంపూతో జుట్టు రాలుతోందా? సహజంగా ఇంట్లోనే చేసుకోండి ఇలా!

Thursday, March 16, 2023

సోనియా నేతృత్వంలోని ఎన్టీవోలకు విదేశీ విరాళాల స్వీకరణ లైసెన్సుల రద్దు

Sonia NGOs : సోనియా గాంధీ ఎన్జీవోలకు విదేశీ విరాళాల స్వీకరణ అనుమతుల రద్దు….

Sunday, October 23, 2022

<p>నేషనల్ ఇన్వెస్టిగేషన్ ఏజెన్సీ ఆధ్వర్యంలో పీఎఫ్ఐ కార్యాలయాలపై దాడులు</p>

Centre bans PFI: పీఎఫ్ఐని నిషేధించిన కేంద్రం.. ఐదేళ్లపాటు అమలు

Wednesday, September 28, 2022