cough News, cough News in telugu, cough న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, cough తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest cough News

దగ్గు ఉంటే తినకూడని ఆహారాలు

Cough: దగ్గు అధికంగా ఉన్నప్పుడు తినకూడని ఆహారాలు ఇవే

Wednesday, May 1, 2024

హూపింగ్ దగ్గు

Whooping cough: పిల్లల్లో పెరిగిపోతున్న హూపింగ్ దగ్గు కేసులు, ఈ బ్యాక్టిరియా సోకకుండా జాగ్రత్త పడండి

Tuesday, April 16, 2024

శ్వాసకోశ ఆరోగ్యానికి ఏం తినాలి?

Respiratory Health: దగ్గు, జలుబు, ఆయాసం వంటివి రాకుండా ఉండాలంటే ప్రతిరోజూ వీటిని తినండి

Saturday, March 2, 2024

తీవ్రమైన దగ్గును తగ్గించుకోవడం ఎలా?

Severe cough: వారానికి మించి దగ్గు తీవ్రంగా వేధిస్తుంటే ఈ పని చేయండి, తేలికగా మాత్రం తీసుకోకండి

Friday, February 16, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Cough Syrup Side Effects : దగ్గు సిరప్ అతిగా తీసుకుంటే శరీరంలో ఏం జరుగుతుంది? బీ కేర్ ఫుల్

Monday, January 15, 2024

చలికాలంలో కొన్ని ఇంటి చిట్కాలు

Winter Remedies: చలికాలంలో తరచూ జలుబు, కఫము ఇబ్బంది పెడుతుంటే ఈ ఇంటి చిట్కాలను పాటించండి

Wednesday, January 10, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Cold Home Remedies : ఈ చిట్కాలు పాటించి జలుబు, దగ్గు రాకుండా చూసుకోండి

Tuesday, November 28, 2023

హెర్బల్ టీ లు

Teas For Sore throat: శీతాకాలంలో గొంతు సమస్యలా.. ఈ హెర్బల్‌ టీలతో ఉపశమనం..

Monday, November 27, 2023

జలుబు తగ్గించే షాట్స్

DIY Cold Tonic Shots: జలుబుపై బ్రహ్మాండంగా పని చేసే టానిక్‌ షాట్స్.. ఇంట్లోనే ఎలా చేసుకోవాలంటే..!

Thursday, November 23, 2023

ప్రెగ్నెన్సీలో జలుబుకు చిట్కాలు

Cold in Pregnancy: శీతాకాలపు జలుబు నుంచి గర్భవతులు ఉపశమనం పొందాలంటే..

Monday, November 20, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

నెయ్యి, కర్పూరంతో జలుబు, దగ్గుకు మందు.. ఇంట్లోనే సింపుల్‍గా చేయెుచ్చు

Monday, November 13, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Coughing at night : రాత్రి పడుకున్నాక.. విపరీతమైన దగ్గు వస్తుందా?

Friday, November 10, 2023

అల్లం హల్వా

Immunity Halwa: చలికాలంలో రోజూ ఒక చెంచా ఈ హల్వా తినండి.. రోగనిరోధక శక్తి పెరుగుతుంది..

Thursday, November 2, 2023

Remedies for Cough and Sore Throat:

Remedies for Cough। దగ్గు, గొంతునొప్పి ఇబ్బంది పెడుతున్నాయా? ఇవిగో చిట్కాలు!

Wednesday, August 9, 2023