car-sales News, car-sales News in telugu, car-sales న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, car-sales తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest car sales News

మహీంద్రా ఎక్స్ యూ వీ 3ఎక్స్ఓ

Mahindra XUV 3XO: మహీంద్రా ఎక్స్ యూ వీ 3ఎక్స్ఓ డెలివరీలు నేటి నుంచి ప్రారంభం

Sunday, May 26, 2024

అత్యధిక మైలేజీ ఇచ్చే మారుతి సుజుకీ కార్లు

Best mileage cars: రూ.10 లక్షల లోపు ధరలో బెస్ట్ మైలేజీ ఇచ్చే కార్లు ఇవే..

Friday, May 24, 2024

టాటా మోటార్స్ క్యూ 4 రిజల్ట్స్

Tata Motors Q4 Results: క్యూ 4 లో దూసుకుపోయిన టాటా మోటార్స్; నికరలాభంలో 222% వృద్ధి

Saturday, May 11, 2024

ఇండియాలో బెస్ట్ సెల్లర్ కార్ టాటా పంచ్

Tata Punch: మారుతిని అధిగమించిన టాటా మోటార్స్; ఇప్పుడు బెస్ట్ సెల్లర్ ఈ కారే..

Wednesday, May 8, 2024

ఫిబ్రవరిలో ఎస్ యూ వీల సేల్స్

Top 10 SUVs sold in February: ఫిబ్రవరి నెలలో అత్యధికంగా అమ్ముడు పోయిన ఎస్ యూ వీ ఏదో తెలుసా?

Friday, March 8, 2024

ఫిబ్రవరిలో 40శాతం పెరిగిన ఎం అండ్​ ఎం సేల్స్​..!

Mahindra sales : ఫిబ్రవరిలో 40శాతం పెరిగిన ఎం అండ్​ ఎం సేల్స్​.. ఎంజీ మోటార్​ కూడా!

Friday, March 1, 2024

మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా

Maruti Suzuki Ertiga: సేల్స్ లో మారుతి సుజుకి ఎర్టిగా మరో రికార్డు

Friday, February 9, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Maruti Fronx sales: 10 నెలల్లో లక్ష మారుతి ఫ్రాంక్స్ కార్లు సేల్; స్విఫ్ట్ రికార్డు మాత్రం పదిలం..

Friday, January 26, 2024

టాటా పంచ్ ఎలక్ట్రిక్ ఎస్ యూ వీ

Tata Punch EV launch: టాటా పంచ్ ఈవీ లాంచ్ డేట్ వచ్చేసింది..

Saturday, January 13, 2024

డిసెంబర్​ కార్​ సేల్స్​.. టాప్​ ప్లేస్​ ఎవరిది?

Car sales in December 2023 : డిసెంబర్​ కార్​ సేల్స్​.. టాప్​ ప్లేస్​ ఎవరిది?

Monday, January 1, 2024

జిమ్నీ థండర్ ఎడిషన్

Maruti Suzuki Jimny Thunder Edition: మారుతి సుజుకీ నుంచి సరికొత్త జిమ్నీ ‘థండర్ ఎడిషన్’; ధర కూడా తక్కువే..

Friday, December 1, 2023

మారుతి సుజుకీ కార్ల లైనప్

Maruti Suzuki: అక్టోబర్ లోనూ కొనసాగిన మారుతి సుజుకీ కార్ల హవా

Wednesday, November 1, 2023

 దుమ్మురేపుతున్న ఎస్​యూవీ సెగ్మెంట్​..

Car sales : దుమ్మురేపుతున్న ఎస్​యూవీ సెగ్మెంట్​.. మహీంద్రా, హ్యుందాయ్​కు బెస్ట్​ సేల్స్​!

Sunday, October 1, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Amazon Great Indian Festival 2023: ఆమెజాన్ గ్రేట్ ఇండియన్ ఫెస్టివల్ తేదీలు ఇవే.. సేల్ కు సిద్ధం కండి..

Thursday, September 28, 2023

టాటా కర్వ్ ఈవీ (ప్రతీకాత్మక చిత్రం)

Tata Motors sales: జులై లో 80 వేలకు పైగా కార్లను అమ్మిన టాటా మోటార్స్; గత సంవత్సరం కన్నా తక్కువే..

Tuesday, August 1, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Tata Motors Q1 results: క్యూ 1 లో టాటా మోటార్స్ నికర లాభాలు 3,202 కోట్లు; లక్ష కోట్లు దాటిన ఆదాయం

Tuesday, July 25, 2023

టాటా మోటార్స్​ జూన్​ కార్​ సేల్స్​ డేటా విడుదల

Tata Motors car sales : జూన్​లో.. ఒక్క శాతమే పెరిగిన టాటా మోటార్స్​ కార్​ సేల్స్​!

Sunday, July 2, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

MG Motor India sales: జూన్ నెలలో పెరిగిన ఎంజీ మోటార్స్ అమ్మకాలు

Saturday, July 1, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Hyundai car Sales: జూన్ నెలలో హ్యుండై కార్ల అమ్మకాల జోరు; ఈనెలలోనే మార్కెట్లోకి ఎక్స్టర్ ఎస్యూవీ

Saturday, July 1, 2023

భారీగా వృద్ధి చెందిన ఎంజీ మోటార్​, టయోటా కార్​ సేల్స్​..!

car sales : దూసుకెళుతున్న ఎంజీ మోటార్​, టయోటా.. అదిరిన కార్​ సేల్స్​..!

Saturday, July 1, 2023