bank-holidays News, bank-holidays News in telugu, bank-holidays న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, bank-holidays తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest bank holidays News

రేపు బ్యాంక్​లకు సెలవు.. కారణం ఇదే!

Bank holiday : రేపు బ్యాంక్​లకు సెలవు.. కారణం ఇదే!

Sunday, June 16, 2024

జూన్ 17 సోమవారం స్టాక్ మార్కెట్లకు సెలవు

Stock market holiday: జూన్ 17 సోమవారం స్టాక్ మార్కెట్లకు సెలవు; ఎందుకంటే..?

Friday, June 14, 2024

జూన్ 1 నుంచి మారుతున్న నిబంధనలు

Rules changing from June 1: అలర్ట్.. ఆధార్, డ్రైవింగ్ లైసెన్స్ సహా జూన్ 1 నుంచి చాలా రూల్స్ మారుతున్నాయి..

Wednesday, May 29, 2024

జూన్​లో బ్యాంక్​ సెలవుల పూర్తి లిస్ట్​..

Bank Holidays in June : జూన్​లో బ్యాంక్​లకు ఎన్ని రోజుల పాటు సెలవులంటే..

Monday, May 27, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Bank holiday tomorrow: అక్షయ తృతీయ సందర్భంగా బ్యాంకులకు రేపు సెలవు ఉంటుందా?

Thursday, May 9, 2024

స్టాక్ మార్కెట్ హాలీడే

Stock market holiday: ఈ రోజు స్టాక్ మార్కెట్ కు సెలవు.. కానీ..

Wednesday, May 1, 2024

మే నెలలో బ్యాంక్​ సెలవుల వివరాలివే..

Bank Holidays in May : మే నెలలో బ్యాంక్​లకు 10 రోజుల పాటు సెలవులు- పూర్తి లిస్ట్​ ఇదే..

Sunday, April 28, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Stock market holiday: శ్రీరామనవమి సందర్భంగా నేడు స్టాక్ మార్కెట్ కు సెలవు

Wednesday, April 17, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Stock market holiday: ఈద్-ఉల్-ఫితర్ కారణంగా నేడు స్టాక్ మార్కెట్ కు సెలవు

Thursday, April 11, 2024

ఏప్రిల్ 11న సెలవు

TS AP Holidays : ఈ నెల 11న స్కూళ్లు, ఆఫీసులకు సెలవు - ఆ తేదీన మరో హాలీ డే

Wednesday, April 10, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Bank holidays: ఏప్రిల్ నెలలో బ్యాంక్ లకు ఇన్ని సెలవులా?.. ఇక్కడ లిస్ట్ చూడండి

Friday, March 29, 2024

బాంబే స్టాక్ ఎక్స్ఛేంజ్ కార్యాలయం

నేడు స్టాక్ మార్కెట్‌కు సెలవు: గుడ్ ఫ్రైడేకు బీఎస్ఈ, ఎన్ఎస్ఈ పనిచేయవు

Friday, March 29, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Bank holidays: ఈ శనివారం, ఆదివారం కూడా బ్యాంకులు తెరిచే ఉంటాయి.. కానీ ఈ విషయాలు గమనించండి..

Thursday, March 28, 2024

ఈ రోజు బ్యాంక్​లు తెరిచి ఉంటాయా?

Bank Holiday Today : తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఈ రోజు బ్యాంక్​లు పని చేస్తున్నాయా?

Monday, March 25, 2024

ఆదివారం బ్యాంకులకు సెలవే కానీ,...

Banks Holiday: ఆదివారం బ్యాంకులు తెరుస్తారు.. సాధారణ లావాదేవీలు జరగవు… ప్రభుత్వ ఖాతాల నిర్వహణ కోసమే…

Friday, March 22, 2024

మార్చిలో స్టాక్ మార్కెట్ సెలవులు

Stock market holidays: వచ్చే వారం స్టాక్ మార్కెట్ కు ఈ రెండు రోజులు సెలవులు; బ్యాంక్ లకు కూడా..

Thursday, March 21, 2024

మార్చి 31న యథావిధిగా పనిచేయనున్న బ్యాంకులు

RBI on March 31: ఆదివారమైనా ఆ రోజు బ్యాంకులు పనిచేస్తాయి… మార్చి 31పై ఆర్‌బిఐ కీలక ఆదేశాలు

Thursday, March 21, 2024

బ్యాంక్ ఉద్యోగుల వేతనాల పెంపు

Bank employees: బ్యాంక్ ఉద్యోగులకు బొనాంజా; 17 శాతం వేతనం పెంపు; శనివారం సెలవు

Saturday, March 9, 2024

మార్చిలో 14రోజుల పాటు బ్యాంకులకు సెలవులు (Representational Image)

Bank Holidays In March: మార్చిలో బ్యాంకులకు 14 రోజులు సెలవులు.. బ్యాంకులు పని చేయని తేదీలు ఇవే…

Friday, March 1, 2024

మార్చ్​లో బ్యాంక్​ సెలవుల లిస్ట్​ ఇదే..

Bank holidays in march 2024 : మార్చ్​లో బ్యాంక్​లకు 14 రోజుల పాటు సెలవులు!

Monday, February 26, 2024