ysrcp News, ysrcp News in telugu, ysrcp న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, ysrcp తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest ysrcp Videos

raghurama

Raghurama on YSRCP Winning | వైసీపీకి ఎన్ని సీట్లు వస్తాయంటే.. రఘురామ

Friday, May 17, 2024

pedda reddy hosue tadipatri

Tadipatri Mla Pedda Reddy House | కేతిరెడ్డి పెద్దారెడ్డి ఇంట్లో పోలీసులు.. సీసీటీవీలో దృశ్యాలు

Friday, May 17, 2024

pulivarthi sudha reddy

YCP Leaders Attack On Pulivarthi Nani | తిరుపతి జిల్లా చంద్రగిరిలో హై టెన్షన్ వాతావరణం

Wednesday, May 15, 2024

ambati rambabu

Ambati Rambabu :పురుషుల కన్నా నా ప్రచారంలో మహిళలే ఎక్కువ పాల్గొన్నారు

Tuesday, May 14, 2024

gopireddy srinivasa reddy

Palnadu | రెవెన్యూ, పోలీసు సిబ్బందిపై మాజీ మంత్రి అనిల్ కుమార్ తీవ్ర ఆరోపణలు

Tuesday, May 14, 2024

pawan kalyan

Pawan Kalyan at polling booth | మంగళగిరిలో ఓటు వేసిన జనసేన అధ్యక్షుడు

Monday, May 13, 2024

kumari aunty

Kumari Aunty at Gudivada| గుడివాడలో TDPని గెలిపించండి.. కుమారి ఆంటీ పిలుపు

Friday, May 10, 2024

chandrababu

Chandrababu at Punganuru| నా కార్యకర్తలను ఎంత క్షోభ పెట్టావో.. అంతకు అంత అనుభవించేలా చేస్తా

Wednesday, May 8, 2024

ys sharmila

YS Sharmila on YSRCP | జగన్ పడేసిన కుక్క బిస్కెట్లు తినే వాళ్లే నా మీద..!

Monday, May 6, 2024

botsa jhansi

Botsa Jhansi comments on Vizag capital | విశాఖ రాజధానిగా మేనిఫెస్టోలో పెట్టాం.. ఇక్కడే అంటూ..!

Monday, April 29, 2024

anchor shyamala

anchor Shyamala election campaign | మాజీ మంత్రి అవంతి శ్రీనివాస్ తరఫున Shyamala ప్రచారం

Monday, April 29, 2024

ys sharmila fire on jagan pulivendula comments

war of words YS Sharmila and YS Jagan | ఎవరి మాటల్లో ఎంత నిజం ఉంది?

Friday, April 26, 2024

ycp mla grandi

YCP Mla Grandi Srinivas: పవన్ పెళ్లిళ్లపై జగన్ మాట్లాడితే తప్పేముంది?

Monday, April 22, 2024

andhra pradesh

Finger Chopping Protest in Delhi|బోటని వేలు కోసుకున్న కోవూరి లక్ష్మి.. ఎందుకంటే?

Monday, April 22, 2024

minister roja

Minister Roja filed the nomination | నగిరిలో భారీగా ర్యాలీగా వెళ్లి రోజా నామినేషన్

Friday, April 19, 2024

kiran kumar reddy

kiran kumar reddy: ఆ రోజు కాళ్లు పట్టుకున్నావ్… గుర్తు లేదా పెద్దిరెడ్డి?

Friday, April 19, 2024

chintamaneni prabhakar

Former TDP MLA Chinthamaneni | దాడిపై జగన్ ఎందుకు మాట్లాడటం లేదు.. వెల్లంపల్లిపై ఫైర్

Monday, April 15, 2024

minister ambati rambabu

Ambati Rambabu | జగన్ ని హతమార్చాలనే కుట్ర.. చంద్రబాబు, పవన్ పై అంబటి ఫైర్

Monday, April 15, 2024

mp bharat

MP Margani Bharat: ఏ మెుహం పెట్టుకొని TDP ఓట్లు అడుగుతోంది.. రెండేళ్లలో ఎంతో అభివృద్ధి చేశా

Monday, April 15, 2024

ys sharmila

YS Sharmila on Sajjala: నువ్వూ, నీ కొడుకే పెయిడ్ ఆర్టిస్టులు.. విరుచుకుపడ్డ వైఎస్ షర్మిల

Monday, April 8, 2024