cpm-telangana News, cpm-telangana News in telugu, cpm-telangana న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, cpm-telangana తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest cpm telangana News

పరారీలో ఉన్న ఎస్సైను విఆర్‌కు పంపుతూ ఉత్తర్వులు

Jagityala SI Issue: జగిత్యాలలో విచిత్రం, పరారీలో ఉన్న ఎస్ఐ వీఆర్ కు బదిలీ చేస్తూ ఉత్తర్వులు

Thursday, July 11, 2024

బండి సంజయ్‌కు వినతి పత్రం ఇస్తున్న బాధితుడు

Bangla Woman: ప్రేమించి పెళ్లాడి కొడుకు పుట్టాక బంగ్లాదేశ్ పారిపోయిన యువతి.. డబ్బు కోసం కన్నబిడ్డకు చిత్రహింసలు

Thursday, June 27, 2024

దేశ వ్యాప్తంగా అస్తిత్వాన్ని కోల్పోతున్న వామపక్ష రాజకీయ పార్టీలు

Left loses grip: అస్తిత్వ సంక్షోభంలో వామపక్షాలు; బెంగాల్, త్రిపురల తరువాత కేరళలోనూ వెలసిపోతున్న ఎర్ర జెండా

Thursday, June 6, 2024

ఉనికి కోల్పోతున్న కమ్యూనిస్ట్ పార్టీలు

Opinion: ఉద్యమ గడ్డపై ఉనికి కోల్పోతున్న కమ్యూనిస్టులు

Monday, June 3, 2024

వరి వెద సాగుపై ప్రదర్శన

Erravalli Farmers: వరి వెదసాగు పద్ధతితో సిరులు పండిస్తున్న ఎర్రవల్లి రైతులు, వెదజల్లే పద్ధతిలో అధిక దిగుబడులు..

Thursday, May 2, 2024

భువనగిరి ఎంపీ స్థానంలో సిపిఎం పోటీ

Telangana CPM: డైలమాకు తెలంగాణ సీపీఎం తెర.. భువనగిరిలో పోటీ చేస్తున్న సీపీఎం,

Monday, April 29, 2024

వామపక్షాల ఐక్యత ఒట్టిమాటేనా (ప్రతీకాత్మక చిత్రం)

Communists Unity: వామపక్షాల ఐక్యత ఒట్టిమాటే.. పార్లమెంట్ ఎన్నికల్లో సీపీఐ, సీపీఎం చెరోదారి!

Monday, April 1, 2024

సీపీయం భువనగిరి అభ్యర్థి ఖరారు

CPM Telangana : అక్కడ కూటమి... ఇక్కడ ఒంటరిగానే..! భువనగిరి అభ్యర్థిని ప్రకటించిన సీపీయం

Wednesday, March 20, 2024

తమ్మినేని వీరభద్రం

Tammineni Veerabhadram : రాజకీయ ప్రయోజనాల కోసం రాష్ట్రాల మధ్య బీజేపీ తగవులు పెడుతుంది- తమ్మినేని వీరభద్రం

Wednesday, February 7, 2024

విషమంగా తమ్మినేని వీరభద్రం ఆరోగ్య పరిస్థితి

Tammineni Health: విషమంగా తమ్మినేని ఆరోగ్యం.. ఐసియూలో చికిత్స

Wednesday, January 17, 2024

తెలంగాణ సిపిఎం రాష్ట్ర కార్యదర్శి తమ్మినేని వీరభద్రం

Tammineni Veerabhadram: తమ్మినేని వీరభద్రానికి గుండెపోటు.. హైదరాబాద్ తరలింపు

Tuesday, January 16, 2024

తెలంగాణ సిపిఎం రాష్ట్ర కార్యదర్శి తమ్మినేని వీరభద్రం

Tammineni lost Deposits: డిపాజిట్ కోల్పోయిన తమ్మినేని వీరభద్రం

Monday, December 4, 2023

సీపీయం రాష్ట్ర కార్యదర్శి తమ్మినేని వీరభద్రం

Telangana Assembly Elections : సొంతూరులో చుక్కెదురు.. ఓటు వేయలేకపోయిన తమ్మినేని

Thursday, November 30, 2023

మిర్యాలగూడలో త్రిముఖ పోటీ

Miryalaguda: మిర్యాలగూడ త్రిముఖ పోటీలో గట్టెక్కేది ఎవరు..?

Monday, November 27, 2023

సీపీఎం

CPM : ఆ ఏడు స్థానాల్లోనే సీపీఎం పోటీ ఎందుకంటే?

Wednesday, November 8, 2023

సిపిఎం రాష్ట్ర కార్యదర్శి తమ్మినేని వీరభద్రం

TS Elections CPM: సిపిఐ బాటలోనే సిపిఎం సర్దుకుంటుందా?

Wednesday, November 8, 2023

తమ్మినేని వీరభద్రం

Tammineni Veerabadram : పుణ్యకాలం పూర్తైన తర్వాత కాంగ్రెస్ నేతలు ఫోన్లు చేస్తున్నారు- తమ్మినేని వీరభద్రం

Monday, November 6, 2023

సీపీయం పోటీ

CPM Telangana List : కాంగ్రెస్ తో దోస్తీకి గుడ్ బై... అభ్యర్థులను ప్రకటించిన సీపీఎం - పాలేరు బరిలో తమ్మినేని

Sunday, November 5, 2023

సిపిఎం రాష్ట్ర కార్యదర్శి తమ్మినేని వీరభద్రం

Communist Congress Alliance: తెలంగాణలో కమ్యూనిస్టులతో కాంగ్రెస్‌ పొత్తు పొడిచేనా? నేటి వరకు డెడ్‌లైన్

Thursday, November 2, 2023

తమ్మినేని వీరభద్రం

CPM : ఆ రెండు సీట్లు ఇవ్వకపోతే పొత్తు కుదరదు, ఒంటరిగానే బరిలోకి- తమ్మినేని వీరభద్రం

Sunday, October 29, 2023