biopic-movies News, biopic-movies News in telugu, biopic-movies న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, biopic-movies తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest biopic movies News

140 కోట్ల సినిమాకు 50 కోట్లు కూడా రాలేదు.. అతి దారుణంగా పడిపోయిన కలెక్షన్స్

Box Office Collection: 140 కోట్ల సినిమాకు 50 కోట్లు కూడా రాలేదు.. అతి దారుణంగా పడిపోయిన కలెక్షన్స్

Friday, June 21, 2024

బయోపిక్ సినిమాకు దారుణంగా పడిపోయిన కలెక్షన్స్.. 120 కోట్లకు వచ్చింది ఎంతంటే?

Chandu Champion Collection: బయోపిక్ సినిమాకు దారుణంగా పడిపోయిన కలెక్షన్స్.. 120 కోట్లకు వచ్చింది ఎంతంటే?

Tuesday, June 18, 2024

120 కోట్ల బయోపిక్ మూవీకి ఊహించని కలెక్షన్స్.. తొలి రోజు ఎన్ని కోట్లు వచ్చాయంటే?

Chandu Champion Collection: 120 కోట్ల బయోపిక్ మూవీకి ఊహించని కలెక్షన్స్.. తొలి రోజు ఎన్ని కోట్లు వచ్చాయంటే?

Saturday, June 15, 2024

మైదాన్ ఓటీటీ

Maidaan OTT: 235 కోట్ల బడ్జెట్… 65 కోట్ల కలెక్షన్స్- సైలెంట్‌గా ఓటీటీలో రిలీజైన బాలీవుడ్ డిజాస్ట‌ర్ మూవీ

Wednesday, May 22, 2024

ఓటీటీలో కాదు నేరుగా యూట్యూబ్‌లో విడుదలైన చంద్రబాబు బయోపిక్ తెలుగోడు.. మంచి రెస్పాన్స్

Chandrababu Biopic: ఓటీటీలో కాదు నేరుగా యూట్యూబ్‌లో విడుదలైన చంద్రబాబు బయోపిక్ తెలుగోడు.. మంచి రెస్పాన్స్

Friday, May 10, 2024

మైఖేల్ జాక్సన్ బయోపిక్ ఫస్ట్ లుక్ లో అతని పాత్రలో కనిపిస్తున్న జాఫర్ జాక్సన్

Michael Jackson Biopic: మైఖేల్ జాక్సన్ బయోపిక్ ఫస్ట్ లుక్ రిలీజ్.. అచ్చూ పాప్ కింగ్‌లాగే అతని అల్లుడు..

Wednesday, February 14, 2024

ప్ర‌వీణ్ ఐపీఎస్ ట్రైల‌ర్ రిలీజ్‌

Praveen IPS Trailer: ఆర్ఎస్ ప్ర‌వీణ్ కుమార్ బ‌యోపిక్ ట్రైల‌ర్ వ‌చ్చేసింది - ఎలెక్ష‌న్ టైమ్‌లో పొలిటిక‌ల్ మూవీ రిలీజ్‌

Monday, February 12, 2024

యాత్ర 2 రివ్యూ

Yatra 2 Review: యాత్ర 2 రివ్యూ - వైఎస్ జ‌గ‌న్ పొలిటిక‌ల్ జ‌ర్నీని ఎలా చూపించారంటే?

Thursday, February 8, 2024

యాత్ర 2 ట్విట్ట‌ర్ రివ్యూ

Yatra 2 Twitter Review: యాత్ర 2 ట్విట్ట‌ర్ రివ్యూ- వైఎస్ జ‌గ‌న్ బ‌యోపిక్ ప్రీమియ‌ర్స్ టాక్ ఎలా ఉందంటే?

Thursday, February 8, 2024

దివంగత మైఖేల్ జాక్సన్

Michael Jackson biopic: పాప్ కింగ్ మైఖేల్ జాక్సన్ బయోపిక్ రిలీజ్ డేట్ ఇదే

Friday, January 12, 2024

ఇమ్రాన్ జాహిద్

Ips Officer Biopic: 12th ఫెయిల్‌కు మించిన బ‌యోపిక్ - తెర‌పైకి మ‌రో ఐపీఎస్ ఆఫీస‌ర్ క‌థ

Thursday, January 11, 2024

వైఎస్ జగన్ బర్త్ డే స్పెషల్‌గా యాత్ర 2 పోస్టర్.. అదిరిపోయే డైలాగ్‌తో రిలీజ్

Yatra 2: వైఎస్ జగన్ బర్త్ డే స్పెషల్‌గా యాత్ర 2 పోస్టర్.. అదిరిపోయే డైలాగ్‌తో రిలీజ్

Thursday, December 21, 2023

స‌ముద్ర‌ఖ‌ని

Samuthirakani: తెలంగాణ ఎమ్మెల్యే బ‌యోపిక్‌లో స‌ముద్ర‌ఖ‌ని

Monday, December 11, 2023

రేవంత్ రెడ్డితో బండ్ల గణేష్

Revanth Reddy Biopic: రేవంత్ రెడ్డి బయోపిక్ తీస్తా: బండ్ల గణేష్

Wednesday, December 6, 2023

Silk Smitha Biopic: సిల్క్ స్మిత బయోపిక్‍పై ప్రకటన.. ఆమె క్యారెక్టర్‌లో ఎవరంటే!

Silk Smitha Biopic: సిల్క్ స్మిత బయోపిక్‍పై ప్రకటన.. ఆమె క్యారెక్టర్‌లో ఎవరంటే!

Saturday, December 2, 2023

సలార్ విలన్ పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ ది గోట్ లైఫ్ విడుదల తేది ప్రకటించిన మేకర్స్

Salaar: సలార్ విలన్ హీరోగా ది గోట్ లైఫ్.. తొలి భారతీయ చిత్రంగా రికార్డ్

Friday, December 1, 2023

ఇళయరాజా బయోపిక్‌లో ధనుష్.. షూటింగ్, రిలీజ్ డేట్ ఇదే!

Ilayaraja Biopic: ఇళయరాజాగా హీరో ధనుష్.. సంగీత జ్ఞాని బయోపిక్‌ మూవీ.. షూటింగ్, రిలీజ్ డేట్ ఇదే!

Sunday, November 12, 2023

ఇళయరాజాతో ధనుష్

Dhanush in Ilaiyaraaja biopic: ఇళయరాజా బయోపిక్‌లో ధనుష్?

Tuesday, October 31, 2023

ఆర్ ఎస్ ప్ర‌వీణ్ కుమార్ బ‌యోపిక్

Praveen Kumar Biopic: ఆర్ ఎస్ ప్ర‌వీణ్ కుమార్ బ‌యోపిక్ - టైటిల్ పాత్ర‌లో సీరియల్ యాక్ట‌ర్ - రోజా హీరోయిన్‌

Sunday, October 29, 2023

యాత్ర 2 ఫ‌స్ట్‌లుక్‌

Yatra 2 First Look: సెంటిమెంట్ కంటిన్యూ - యాత్ర 2 రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్ - వైఎస్ జ‌గ‌న్ పాత్ర‌లో కోలీవుడ్ హీరో

Monday, October 9, 2023