admit-card News, admit-card News in telugu, admit-card న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, admit-card తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest admit card News

నీట్​ పీజీ 2024 అడ్మిట్​ కార్డులను ఇలా డౌన్​లోడ్​ చేసుకోండి..

NEET PG 2024 Admit Card : నేడు నీట్​ పీజీ అడ్మిట్​ కార్డులు విడుదల- ఇలా డౌన్​లోడ్​ చేసుకోండి..

Tuesday, June 18, 2024

యూపీఎస్సీ ప్రిలిమ్స్​ అడ్మిట్​ కార్డులు విడుదల..

UPSC Prelims Admit Card : యూపీఎస్సీ ప్రిలిమ్స్​ అడ్మిట్​ కార్డులు విడుదల- ఇలా డౌన్​లోడ్​ చేసుకోండి..

Friday, June 7, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

JEE Main 2024 Session 2: జేఈఈ మెయిన్ సెషన్ 2 అడ్మిట్ కార్డ్స్ ను విడుదల చేసిన ఎన్టీఏ; ఇలా డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి..

Wednesday, April 3, 2024

జేఈఈ మెయిన్​ సెషన్​ 2 అడ్మిట్​ కార్డులు విడుదల..

JEE main admit card session 2 2024 : జేఈఈ మెయిన్​ అడ్మిట్​ కార్డును ఇలా డౌన్​లోడ్​ చేసుకోండి..

Monday, April 1, 2024

సీఆర్​పీఎఫ్​ కానిస్టేబుల్​ పరీక్ష అడ్మిట్​ కార్డులు విడుదల..

CRPF Constable admit card : సీఆర్​పీఎఫ్​ కానిస్టేబుల్​ పరీక్ష అడ్మిట్​ కార్డులు విడుదల..

Monday, June 26, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

ICAI CA Foundation: సీఏ ఫౌండేషన్ పరీక్ష అడ్మిట్ కార్డ్స్ విడుదల; ఎగ్జామ్స్ ఎప్పుడంటే..?

Friday, June 9, 2023

సీయూఈటీ పీజీ అడ్మిట్​ కార్డ్​ విడుదల.. ఇలా డౌన్​లోడ్​ చేసుకోండి

CUET PG Admit Card : సీయూఈటీ పీజీ అడ్మిట్​ కార్డ్​ విడుదల.. ఇలా డౌన్​లోడ్​ చేసుకోండి

Saturday, June 3, 2023

జేఈఈ అడ్వాన్స్​డ్​ అడ్మిట్​ కార్డులను ఇలా డౌన్​లోడ్​ చేసుకోండి..

JEE Advanced 2023 admit card : జేఈఈ అడ్వాన్స్​డ్​ అడ్మిట్​ కార్డులను ఇలా డౌన్​లోడ్​ చేసుకోండి..

Sunday, May 28, 2023

UPSC Civil Service Prelims 2023: యూపీఎస్‍సీ సివిల్ సర్వీసెస్ ప్రిలిమ్స్ అడ్మిట్ కార్డులు విడుదల (ఫైల్ ఫొటో) (Photo: HT Photo)

UPSC Civil Service Prelims 2023: యూపీఎస్‍సీ సివిల్ సర్వీసెస్ ప్రిలిమ్స్ అడ్మిట్ కార్డులు విడుదల.. డౌన్‍లోడ్ చేసుకోండిలా

Monday, May 8, 2023

NEET 2023 Admit Card: నీట్ అడ్మిట్ కార్డులు విడుదల (HT File)

NEET 2023 Admit Card: నీట్ అడ్మిట్ కార్డులు విడుదల.. డౌన్‍లోడ్ చేసుకోండిలా..

Thursday, May 4, 2023

TSPSC Recruitment 2022: ఇంజినీరింగ్ పోస్టుల పరీక్షలకు హాల్ టికెట్ల జారీ

TSPSC Hall ticket: రేపు టీఎస్‌పీఎస్‌సీ హాల్‌టికెట్ల జారీ

Sunday, February 26, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

CBSE Admit Card: సీబీఎస్సీ 10, 12 విద్యార్థులకు అలర్ట్; అడ్మిట్ కార్డ్స్ రెడీ

Wednesday, February 8, 2023

SSC GD Admit Card 2022: ఎస్ఎస్‌సీ అడ్మిట్ కార్డు జారీ

SSC GD Admit Card 2022: కానిస్టేబుల్ పరీక్షలకు అడ్మిట్ కార్డ్ జారీ

Wednesday, December 28, 2022

<p>SSC కానిస్టేబుల్ డ్రైవర్ అడ్మిట్ కార్డ్ 2022</p>

SSC Constable Driver Admit Card 2022 : SSC కానిస్టేబుల్ డ్రైవర్ అడ్మిట్ కార్డ్ విడుదల.. పరీక్ష ఎప్పుడంటే.

Wednesday, October 12, 2022

<p>UGC NET Phase 4 Admit Card 2022</p>

UGC NET Phase 4 Admit Card 2022 Released : అడ్మిట్ కార్డ్ విడుదల.. అక్టోబర్ 13న ఎగ్జామ్

Tuesday, October 11, 2022

<p>IBPS PO Admit Card 2022 released&nbsp;</p>

IBPS PO Admit Card 2022 Released : IBPS PO, MT అడ్మిట్ కార్డులు డౌన్​లోడ్ చేయడానికి అదే ఆఖరు తేది..

Saturday, October 8, 2022

<p>IBPS Clerk Mains Admit Card 2022</p>

IBPS Clerk Mains Admit Card 2022 : మెయిన్స్ అడ్మిట్ కార్డ్​ను ఇలా డౌన్​లోడ్ చేయండి

Friday, September 30, 2022