west-bengal-news News, west-bengal-news News in telugu, west-bengal-news న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, west-bengal-news తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest west bengal news News

ఐఐటీ ఖరగ్ పూర్ లో విద్యార్థిని మృతి

IIT-Kharagpur: ఐఐటీ ఖరగ్ పూర్ లో విద్యార్థిని అనుమానాస్పద మృతి

Tuesday, June 18, 2024

ప్రమాదం జరిగిన ప్రాంతంలో దృశ్యాలు..

Bengal train accident : పశ్చిమ్​ బెంగాల్​ రైలు ప్రమాదం ఎలా జరిగింది? మానవ తప్పిదమే కారణమా?

Monday, June 17, 2024

రైలు ప్రమాదం జరిగిన ప్రాంతం..

Bengal train accident : పశ్చిమ్​ బెంగాల్​లో ఘోర రైలు ప్రమాదం.. ఎక్స్​ప్రెస్​ని ఢీకొట్టిన గూడ్స్​!

Monday, June 17, 2024

పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ

Mamata Banerjee: ‘‘అప్పుడు మమత బెనర్జీ తన గదిలోని లైట్లు అన్నీ అర్పి వేసి చీకట్లో కూర్చున్నారు’’- టీఎంసీ ఎంపీ

Wednesday, June 12, 2024

కర్నాటకలో భారీ వర్షాలు

IMD warning: ఈ రాష్ట్రాల్లో మరో 24 గంటల పాటు భారీ వర్షాలు: ఐఎండీ హెచ్చరిక

Tuesday, June 11, 2024

దేశ వ్యాప్తంగా అస్తిత్వాన్ని కోల్పోతున్న వామపక్ష రాజకీయ పార్టీలు

Left loses grip: అస్తిత్వ సంక్షోభంలో వామపక్షాలు; బెంగాల్, త్రిపురల తరువాత కేరళలోనూ వెలసిపోతున్న ఎర్ర జెండా

Thursday, June 6, 2024

నేటి రాత్రి తీరం దాటనున్న రెమల్ తుపాను

Cyclone Remal: 'తీవ్ర తుఫాను'గా రెమల్; ఈ రాత్రికి బంగ్లా, బెంగాల్ మధ్య తీరం దాటే అవకాశం

Sunday, May 26, 2024

ముగిసిన ఆరో విడత లోక్ సభ ఎన్నికల పోలింగ్

Lok Sabha election Phase 6: ముగిసిన ఆరో విడత ఎన్నికలు; పశ్చిమ బెంగాల్లో 77.99 శాతం పోలింగ్

Saturday, May 25, 2024

రేపు రాత్రి తీరం దాటనున్న రెమల్ తుపాను

Cyclone Remal update: రేపే రెమల్ తుపాను తీరం దాటే అవకాశం; ఒడిశా, పశ్చిమబెంగాలలో భారీ వర్షాలు

Saturday, May 25, 2024

బీజేపీ ట్యాగ్ తో ఉన్న ఈవీఎం

Lok Sabha Elections 2024: బీజేపీ ట్యాగ్ తో ఈవీఎంల ఫొటోలను షేర్ చేసిన టీఎంసీ; ఈవీఎంలను ట్యాంపర్ చేశారని ఆరోపణలు

Saturday, May 25, 2024

కోల్ కతాలో హత్యకు గురైన బంగ్లాదేశ్ ఎంపీ అన్వరుల్ అజీమ్ అనార్

Bangladesh MP: బంగ్లాదేశ్ ఎంపీపై వలపు వల; హత్య చేసి, చర్మం వలిచి..

Friday, May 24, 2024

ప్రభుత్వం ఇచ్చిన అన్ని ఓబీసీ సర్టిఫికెట్లు రద్దు- హైకోర్టు సంచలన తీర్పు!

OBC certificates : ప్రభుత్వం ఇచ్చిన అన్ని ఓబీసీ సర్టిఫికేట్లు రద్దు- హైకోర్టు సంచలన తీర్పు!

Wednesday, May 22, 2024

రిటైర్డ్​ జస్టిస్​ చిట్ట రంజన్​ దాస్​..

Chitta Ranjan Dash : ‘ఇప్పటికీ.. ఎప్పటికీ నేను ఆర్​ఎస్​ఎస్​ సభ్యుడినే’- హైకోర్టు జడ్జి!

Tuesday, May 21, 2024

తృణమూల్ కాంగ్రెస్ చీఫ్, పశ్చిమ బెంగాల్ సీఎం మమత బెనర్జీ

Mamata Banerjee: ‘కేంద్రంలో ప్రభుత్వానికి బయటి నుంచి మద్దతిస్తాం’: మమతా బెనర్జీ

Wednesday, May 15, 2024

టీచర్​ రిక్రూట్​మెంట్​ స్కామ్​పై హైకోర్టు సంచలన తీర్పు

Teacher recruitment scam : ఒకేసారి 25వేల టీచర్​ ఉద్యోగాలు కట్​- జీతాలు కూడా తిరిగిచ్చేయాలి!

Monday, April 22, 2024

రచన బెనర్జీ

Rachana Banerjee: బెంగాల్‍లో ఎంపీగా పోటీ చేస్తున్న ఒకప్పటి టాలీవుడ్ హీరోయిన్

Sunday, March 10, 2024

కోల్ కతాలోని అండర్ వాటర్ మెట్రో సర్వీస్

underwater metro: కోల్ కతాలో అండర్ వాటర్ మెట్రో సర్వీస్ ప్రారంభం; హుగ్లీ నదిలో 30 మీ లోతున మెట్రో స్టేషన్

Wednesday, March 6, 2024

జస్టిస్ అభిజిత్ గంగోపాధ్యాయ

HC judge resigns: హైకోర్టు జడ్జి పదవికి రాజీనామా చేసి.. రాజకీయాల్లోకి..

Tuesday, March 5, 2024

'ఇంటింటికి వెళ్లి.. మహిళలను రేప్​ చేశారు'- టీఎంసీ నేతలపై సంచలన ఆరోపణలు!

Sandeshkhali violence : 'ఇంటింటికి వెళ్లి.. మహిళలను రేప్​ చేశారు'- టీఎంసీ నేతలపై సంచలన ఆరోపణలు!

Monday, February 12, 2024

ఆన్​లైన్​ గేమ్​పై గొడవ.. స్నేహితుడిని చంపి, మృతదేహాన్ని తగలబెట్టి..!

Crime news : ఆన్​లైన్​ గేమ్​ విషయంలో గొడవ.. స్నేహితుడిని చంపి, మృతదేహాన్ని తగలబెట్టి..!

Friday, January 19, 2024