vijayawada News, vijayawada News in telugu, vijayawada న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, vijayawada తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest vijayawada Videos

ntr district

NTR district police seized <span class='webrupee'>₹</span>8 crores cash | లారీలో వచ్చిన డబ్బును సీజ్ చేసిన పోలీసులు

Thursday, May 9, 2024

police seize

liquor dump in Krishna district:దీన్ని ఇళ్లంటారా.. వేల సంఖ్యలో లిక్కర్ బాటిళ్ళు

Monday, April 29, 2024

vijayawada

Vijayawada Fire Accident | మెడికల్ గోడౌన్స్ లో మంటలు.. హడలిపోయిన ప్రజలు

Thursday, April 18, 2024

police commissioner

Vijayawada CP On Stone Attack:విద్యుత్‌ నిలిపివేత సెక్యూరిటీ ప్రొటోకాల్‌లో భాగమే

Tuesday, April 16, 2024

cm ys jagan

CM Jagan Bus Yatra : ఎన్టీఆర్ జిల్లాలో మేమంతా సిద్ధం యాత్ర.. జగన్ సెక్యూరిటీ టైట్

Monday, April 15, 2024

thieves stole bullet bike

AP News | పోలీసుల వైఫల్యం.. తాడేపల్లి పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలో మరో దొంగతనం

Wednesday, April 3, 2024

keshineni nani and keshineni chinni

Kesineni Nani Vs Kesineni Chinni | అన్నదమ్ముల మధ్య యుద్ధానికి కారకులెవరు..?

Tuesday, March 26, 2024

cm jagan

CM Jagan at Vijayawada | కృష్ణా నది రిటైనింగ్‌ వాల్‌ ప్రారంభం.. విమర్శలు ఎక్కుపెట్టిన సీఎం

Tuesday, March 12, 2024

lokesh

Nara Lokesh | లోకేష్ సంచలన వ్యాఖ్యలు.. చంద్రబాబుకు, పవన్‌కు కానుకగా ఇస్తానని వెల్లడి

Wednesday, March 6, 2024

gudivada mla kodali nani

AP News | మాజీ మంత్రి కొడాలి నాని జోస్యం.. సూర్యుడు పడమర ఉదయించిన సరే సీఎంగా జగనే

Friday, March 1, 2024

goods train accident

Vijayawada | రాయపాడు సమీపంలో పట్టాలు తప్పిన గూడ్స్‌ రైలు.. పలు రైళ్లను రద్దు

Friday, February 23, 2024

andhra ratna bhavan

Vijayawada | ఈ పరిస్థితి రావడం మీకు అవమానం కాదా? జగనన్నని నిలదీసిన వైఎస్ షర్మిల

Thursday, February 22, 2024

Vijayawada

Worker Stuck in Tar Can | తారు డబ్బాలో ఇరుక్కుపోయిన కూలీ.. రెస్య్కూ చేసిన పోలీస్

Wednesday, February 7, 2024

aganwadi workers

Aganwadi Workers Protest | అంగన్వాడీల ఛలో విజయవాడ.. పోలీసుల కర్కశత్వం

Monday, January 22, 2024

budda venkanna

Buddha Venkanna: కేశినేని నాని శాడిస్టు.. కొవ్వు బలిసి కొట్టుకుంటున్నాడు

Friday, January 12, 2024

kishan reddy

New Trains in AP: సంక్రాంతి కానుకగా ఏపీలో కొత్తగా 3 రైళ్లు.. ప్రారంభించిన కేంద్ర మంత్రి కిషన్ రెడ్డి

Friday, January 12, 2024

kesineni chinni

Kesineni Chinni | ఎంపీ కేశినేని నానిపై కేశినేని చిన్ని తీవ్ర విమర్శలు.. తానే సర్దుకుపోతూ వచ్చా

Thursday, January 11, 2024

kesineni nani

Kesineni Nani | ఆఫ్ట్రాల్ ఓటమి పాలైన ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థి.. చంద్రబాబు పచ్చి మోసగాడు

Thursday, January 11, 2024

ka paul

KA Paul: జగన్ అపాయింట్మెంట్ ఇస్తే దీవిస్తా.. క్యాంపు ఆఫీసు దగ్గర పాల్ హంగామా

Wednesday, January 10, 2024

mp vijaya sai reddy

YSRCP MP Vijaya Sai Reddy | బోగస్ ఓట్లపై తప్పుడు ఫిర్యాదు.. ఎంపీ విజయసాయి రెడ్డి ఆగ్రహం

Tuesday, January 9, 2024