trending-india-world News, trending-india-world News in telugu, trending-india-world న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, trending-india-world తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  trending india world

Latest trending india world News

ఇరాన్ అధ్యక్షుడు రైసీ

Iran President Raisi death : హెలికాప్టర్​ ప్రమాదంలో ఇరాన్​ అధ్యక్షుడు రైసీ మృతి

Monday, May 20, 2024

అంతరిక్ష పర్యటనకు వెళ్ళిన  గోపీ తోటకూర (ఎడమ నుంచి మొదటి వ్యక్తి)

Gopi Thotakura: అంతరిక్ష పర్యాటకుడిగా ప్రవాసాంధ్రుడు.. భూ కక్ష్య వెలుపలికి విజయవాడ యువకుడి ప్రయాణం

Monday, May 20, 2024

తన కండరాలను ప్రదర్శిస్తున్న యువతి

Woman muscular photo: కండలు తిరిగిన యువతిపై ట్రోలింగ్.. అబ్బాయిలకు దిమ్మతిరిగే జవాబు ఇచ్చిన కోచ్

Thursday, May 16, 2024

మరణించిన కూతురికి వివాహం కోసం ప్రయత్నిస్తున్న కుటుంబం (representational image).

30 ఏళ్ల క్రితం చనిపోయిన కూతురికి వరుడి కోసం వెతుకుతున్న కుటుంబం

Wednesday, May 15, 2024

వైరల్​ వీడియో ఫ్యాక్ట్​ చెక్​..

Fact Check : 'ల్యాబ్​లో పిల్లలను నచ్చినట్టు తయారు చేసుకోవచ్చు' అంటున్న ఈ వైరల్​ వీడియోలో నిజమెంత?

Tuesday, May 14, 2024

గర్ల్​ఫ్రెండ్స్​తో ఉన్నప్పుడు దొరికిపోయి.. చివరికి!

Viral : ఆటగాడివే! ఒకేసారి ఇద్దరు గర్ల్​ఫ్రెండ్స్​.. దొరికిపోయి- చివరికి..

Monday, May 13, 2024

జపాన్​ ట్రెడీషనల్​ డిష్​ని చంకలో పెట్టి, చెమటతో తయారు చేస్తున్నారు!

Japan rice balls : చంకలో పెట్టి.. చెమటతో తయారు చేసిన ఈ ఫుడ్​ని ఎగబడి తింటున్నారు!

Saturday, May 4, 2024

బెడ్​ మీద.. దత్త పుత్రిడితో దొరికిపోయిన ప్రముఖ రాజకీయ నేత..!

Politician affair : దత్త పుత్రుడితో బెడ్​ మీద ప్రముఖ రాజకీయ నేత- నగ్నంగా భర్తకు దొరికిపోయి..

Friday, May 3, 2024

ఆధునీకరించిన రైల్వే యూటీఎస్‌ యాప్

Railway UTS APP: రైల్వే జనరల్ టిక్కెట్ల కొనుగోలు మరింత సులభం, మొబైల్‌లోనే జనరల్ టిక్కెట్లు కొనొచ్చు…

Thursday, May 2, 2024

అదరగొడుతున్న క్రేజీ సినిమా.. యూట్యూబ్‌లో ట్రెండింగ్.. అంత స్పెషల్ ఎందుకంటే?

Deadpool And Wolverine: అదరగొడుతున్న క్రేజీ సినిమా.. యూట్యూబ్‌లో ట్రెండింగ్.. అంత స్పెషల్ ఎందుకంటే?

Friday, April 26, 2024

ఒకే కాన్పులో పుట్టిన ఆరుగురు బిడ్డలు..

Woman gives birth to 6 babies : ఒకే కాన్పులో ఆరుగురికి జన్మనిచ్చిన మహిళ..!

Sunday, April 21, 2024

ఎక్కువ జీతం ఉన్న వారినే పెళ్లి చేసుకుంటామని తేల్చిచెపుతున్న మహిళ

Woman expectations : 'కనీసం 25లక్షల ప్యాకేజ్​ కావాలి'- 8లక్షలు సంపాదిస్తున్న అబ్బాయి రిజెక్ట్​!

Friday, April 5, 2024

బీజేపీ ఎమ్మెల్యే ఏలేటి మహేశ్వర్ రెడ్డి

Mla Maheshwar Reddy : బీజేపీ ఎమ్మెల్యేలను టచ్ చేస్తే 48 గంటల్లో కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వాన్ని కూలగొడతాం- మహేశ్వర్ రెడ్డి

Saturday, March 30, 2024

'ఫీమేల్​ ఇంటరాక్షన్​ ఉండట్లేదు'- ఓ విద్యార్థి చేసిన పోస్ట్​ వైరల్​..

Zero female interaction : ‘అమ్మాయిలతో మాట్లాడటం కరువైపోయింది’- ఓ విద్యార్థి వ్యథ!

Monday, March 25, 2024

హెలీకాప్టర్ గా మార్చిన మారుతి సుజుకీ వ్యాగన్ ఆర్ కారు

వీళ్లు ‘రైట్ బ్రదర్స్’ కు తక్కువేం కాదు; మారుతి వేగన్ ఆర్ కారును ఏకంగా హెలీకాప్టర్ గా మార్చేశారు..

Wednesday, March 20, 2024

సోదరుడిని పెళ్లి చేసుకున్న మహిళ..

Woman married brother : సోదరుడిని పెళ్లి చేసుకున్న మహిళ.. కారణం తెలిస్తే షాక్​!

Tuesday, March 19, 2024

అప్పడాలు ఎలా తయారు చేస్తారో తెలుసా?

Viral : అప్పడాలు ఎలా తయారు చేస్తారో తెలుసా? చూస్తే.. ఇక అస్సలు తినరు!

Sunday, March 17, 2024

బొద్దింకల దోశను సర్వ్​ చేసిన ప్రముఖ రెస్టారెంట్​!

Cockroaches in dosa : ప్లెయిన్​ దోశ ఆర్డర్​ చేస్తే.. ‘బొద్దింకల దోశ’ ఇచ్చారు! కస్టమర్​ షాక్​!

Saturday, March 16, 2024

ట్విటర్ ట్రెండింగ్ హ్యాష్ ట్యాగ్‌లో ప్రభాస్ టాప్.. ఏకైక ఇండియన్ హీరోగా అరుదైన ఘనత!

Prabhas Hashtag: ట్విటర్ ట్రెండింగ్ హ్యాష్ ట్యాగ్‌లో ప్రభాస్ టాప్.. ఏకైక ఇండియన్ హీరోగా అరుదైన ఘనత!

Thursday, March 14, 2024

బీఎస్​ఎఫ్​ తొలి మహిళా స్నైపర్​గా సుమన్​ కుమారి

BSF woman sniper : బీఎస్​ఎఫ్​ తొలి మహిళా స్నైపర్​గా సుమన్​ కుమారి- 56మంది పురుషుల మధ్యలో నారీ శక్తి!

Sunday, March 3, 2024