breakfast-recipe News, breakfast-recipe News in telugu, breakfast-recipe న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, breakfast-recipe తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest breakfast recipe News

ఓట్స్ కిచిడీ రెసిపీ

Oats vegetables khichdi: ఓట్స్ వెజిటబుల్స్ కిచిడి... ఇలా చేస్తే బరువు తగ్గడం సులువు, రుచి కూడా అదిరిపోతుంది

Sunday, May 19, 2024

బీట్ రూట్ రెసిపీ

Beetroot Cheela: బీట్ రూట్ అట్లు ఇలా చేసుకోండి, ఎంతో ఆరోగ్యం

Thursday, May 16, 2024

దోసె తయారీ విధానం

Aloo Dosa : ఆలూ దోసెను ఇలా రెండు రకాలు తయారు చేసుకోండి

Wednesday, May 15, 2024

ఓట్స్ ఎగ్ ఆమ్లెట్

Oats Egg Omelette : ఓట్స్ ఎగ్ ఆమ్లెట్.. మీ అల్పాహారాన్ని ఆరోగ్యకరంగా మార్చగలదు

Tuesday, May 14, 2024

రాగి గారెలు రెసిపీ

Ragi Garelu: రాగులతో గారెలు చేసి చూడండి, క్రంచీగా టేస్టీగా ఉంటాయి

Monday, May 13, 2024

క్యారెట్ పరాటా రెసిపీ

Carrot Paratha Recipe: బ్రేక్‌ఫాస్ట్ కోసం క్యారెట్ పరాటా రెసిపీ, అరగంటలో దీన్ని వండేయచ్చు

Wednesday, May 8, 2024

బిస్కెట్ బోండా

Biscuit Bonda : పిల్లలు ఇష్టంగా తినే బిస్కెట్ బోండా.. 5 నిమిషాల్లో రెడీ

Tuesday, May 7, 2024

ఇడ్లీల కోసం చట్నీ

Green Chilli Tomato Chutney : టొమాటో చట్నీతో ఈ 2 ఐటమ్స్ వేసుకోండి.. రెండు ఇడ్లీలు ఎక్కువ తింటారు

Monday, May 6, 2024

మెంతి ఇడ్లీ

Methi Dosa Or Idli : మెంతి దోసె, మెంతి ఇడ్లీ ఈజీగా చేసెయెుచ్చు.. ఆరోగ్యానికి మంచిది

Tuesday, April 30, 2024

పనీర్ మసాలా దోసె

Paneer Masala Dosa : పనీర్ మసాలా దోసె.. ఈజీగా తయారు చేయవచ్చు

Monday, April 29, 2024

సాండ్‌విచ్ రెసిపీ

Aloo Masala Sandwich: పిల్లల కోసం ఆలూ మసాలా సాండ్‌విచ్ రెసిపీ, దీన్ని చేయడం చాలా సులువు

Saturday, April 27, 2024

మిక్స్‌డ్ వెజిటబుల్ సలాడ్ రెసిపీ

Mixed Vegetable Salad: బరువు తగ్గించే బెస్ట్ బ్రేక్‌ఫాస్ట్ మిక్స్‌‌డ్ వెజిటబుల్ సలాడ్, రెసిపీ చాలా ఈజీ

Friday, April 26, 2024

కొబ్బరి రైస్

Coconut Rice : ఇది మామూలు రైస్ కాదు.. కొబ్బరి రైస్.. చేయడం సులభం

Tuesday, April 23, 2024

టొమాటో దోసె

Tomato Dosa : కరకరలాడే టొమాటో దోసె.. చేయడం సులభం.. రుచి సూపర్

Monday, April 22, 2024

ఓట్స్ మినీ ఊతప్పం రెసిపీ

Oats Mini Uthappam: ఓట్స్ మినీ ఊతప్పం రెసిపీ, డయాబెటిస్ పేషెంట్ల కోసం ప్రత్యేక బ్రేక్‌ఫాస్ట్

Friday, April 19, 2024

వెజిటేబుల్ ఉప్మా రెసిపీ

Vegetable Upma : వెజిటేబుల్ ఉప్మా.. ఆరోగ్యానికి ఆరోగ్యం.. రుచికి రుచి

Friday, April 12, 2024

దోసె తయారీ విధానం

Vegetable Dosa : గోధుమ పిండితో కూరగాయల దోసె.. చూసేయండి కొత్త రుచి

Monday, April 8, 2024

పెసరపప్పు పూరీ రెసిపీ

Pesarapappu Puri: పెసరపప్పుతో పూరీలు ఇలా చేయండి, ఆలూ కుర్మాతో టేస్టీగా ఉంటాయి

Friday, April 5, 2024

ఎగ్ సేమియా

Egg Semiya Recipe : ఒక్క సేమియా ప్యాకెట్ ఉంటే చాలు.. ఇలా బ్రేక్ ఫాస్ట్ చేసుకోవచ్చు

Tuesday, April 2, 2024

మెంతి పులావ్

Methi Pulao Recipe : అల్పాహారంలోకి మెంతి పులావ్.. రుచితోపాటుగా ఆరోగ్యం కూడా

Monday, April 1, 2024