who News, who News in telugu, who న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, who తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest who News

షుగర్ ఫ్రీ మాత్రలు వేసుకోవచ్చా?

Sugar free Tablets: షుగర్ ఫ్రీ మాత్రలు వేసుకుంటున్నారా? పంచదార తినడం కంటే డేంజర్ అంటున్న ప్రపంచ ఆరోగ్య సంస్థ

Saturday, July 20, 2024

రోజూవారీ పంచదార మోతాదు

Sugar limit: రోజూ ఎంత చక్కెర తింటే ఆరోగ్యంపై ప్రభావం ఉండదు? వయసు బట్టి మోతాదులు ఇవే

Sunday, July 14, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Tattoo Blood Donation Rules : టాటూలు వేయించుకున్నవారు రక్తదానం చేయెుచ్చా?

Friday, December 22, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Coca-Cola diet soda: కొకాకోలా డైట్ సొడాలో వాడే కృత్రిమ స్వీటెనర్ కేన్సర్ కారకమని ప్రకటించనున్న డబ్ల్యూహెచ్ఓ విభాగం

Thursday, June 29, 2023

WHO: “కొవిడ్-19 కంటే ప్రమాదకరమైన మహమ్మారి రానుంది”: ప్రపంచానికి డబ్ల్యూహెచ్‍వో హెడ్ హెచ్చరిక

WHO: “కొవిడ్-19 కంటే ప్రమాదకరమైన మహమ్మారి రానుంది”: ప్రపంచానికి డబ్ల్యూహెచ్‍వో హెడ్ హెచ్చరిక

Wednesday, May 24, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

COVID vaccine side-effects: ‘కొరోనా టీకాతో సైడ్ ఎఫెక్ట్స్ వాస్తవమే’

Tuesday, January 17, 2023

చైనాలోని ఓ ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతున్న కరోనా పేషెంట్లు (Photo: AP/PTI)

COVID-19: కొవిడ్ విషయంలో చైనా నిజాలు చెప్పడం లేదు: డబ్ల్యూహెచ్‍వో

Thursday, January 12, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Highest number of weekly COVID cases: ఈ దేశాల్లోనే అత్యధికంగా కోవిడ్ కేసులు

Saturday, December 24, 2022

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Renaming monkeypox: ‘మంకీ పాక్స్’ పేరు మార్పు

Wednesday, November 23, 2022

భారత ప్రధానితో డబ్ల్యూహెచ్ఓ చీఫ్ టెడ్రోస్

WHO chief Thanks PM Modi: ప్రధాని మోదీకి థ్యాంక్స్ చెప్పిన డబ్ల్యూహెచ్ఓ చీఫ్

Tuesday, November 15, 2022

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

New Omicron subvariant may cause fresh wave: కొత్త వేరియంట్ తో మరో ‘వేవ్’ ముప్పు

Friday, October 21, 2022

<p>WHO చీఫ్ టెడ్రోస్</p>

Corona deaths |`వారం రోజుల్లో 15 వేల మంది చ‌నిపోయారు`

Wednesday, August 17, 2022

<p>ప్ర‌పంచ ఆరోగ్య సంస్థ (WHO) చీఫ్ టెడ్రోస్</p>

Monkeypox | మంకీ పాక్స్‌.. గ్లోబ‌ల్ ప‌బ్లిక్ హెల్త్ ఎమ‌ర్జెన్సీ

Saturday, July 23, 2022