devi-sri-prasad News, devi-sri-prasad News in telugu, devi-sri-prasad న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, devi-sri-prasad తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest devi sri prasad News

సూసేకి సాంగ్‌పై కొరియన్ పాప్ గ్రూప్ డ్యాన్స్.. రష్మిక రియాక్షన్ ఇదీ

Sooseki song kpop dance: సూసేకి సాంగ్‌పై కొరియన్ పాప్ గ్రూప్ డ్యాన్స్.. రష్మిక రియాక్షన్ ఇదీ

Friday, June 7, 2024

పుష్ప 2 సెకండ్ సింగిల్ సూసేకీ సాంగ్ లిరిక్స్ ఇవే.. ఈ సూపర్ మెలోడీని మీరూ పాడండి

Sooseki song lyrics pushpa: పుష్ప 2 సెకండ్ సింగిల్ సూసేకీ సాంగ్ లిరిక్స్ ఇవే.. ఈ సూపర్ మెలోడీని మీరూ పాడండి

Wednesday, May 29, 2024

పుష్ప 2 ఫస్ట్ సింగిల్ సరికొత్త రికార్డు.. ఇప్పటికే పది కోట్ల వ్యూస్‌

Pushpa Pushpa Song: పుష్ప 2 ఫస్ట్ సింగిల్ సరికొత్త రికార్డు.. ఇప్పటికే పది కోట్ల వ్యూస్‌

Tuesday, May 28, 2024

Pushpa 2 Second Song: పుష్ప 2 రెండో పాటపై అప్‍డేట్ వచ్చేస్తోంది.. మెలోడీకి రెడీ అవండి!

Pushpa 2 Second Song: పుష్ప 2 రెండో పాటపై అప్‍డేట్ వచ్చేస్తోంది.. మెలోడీకి రెడీ అవండి!

Tuesday, May 21, 2024

పుష్ప పుష్ప సాంగ్ లిరిక్స్ చూశారా? భూమి బద్ధలయ్యే పాట ఇది

Pushpa Pushpa Song Lyrics: పుష్ప పుష్ప సాంగ్ లిరిక్స్ చూశారా? భూమి బద్ధలయ్యే పాట ఇది

Tuesday, May 7, 2024

Pushpa 2 First Single: పుష్ప 2 నుంచి తొలి పాట వచ్చేసింది.. దేశమంతా పూనకాలే! అదిరిపోయిన అల్లు అర్జున్ స్టెప్స్

Pushpa 2 First Song: పుష్ప 2 నుంచి తొలి పాట వచ్చేసింది.. దేశమంతా పూనకాలే.. అదిరిపోయిన అల్లు అర్జున్ స్టెప్స్

Wednesday, May 1, 2024

Pushpa 2 First Song: పుష్ప 2 ఫస్ట్ సాంగ్ రిలీజ్ టైమింగ్‍లో మార్పు.. అల్లు అర్జున్ నయా లుక్ రివీల్

Pushpa 2 First Song: పుష్ప 2 ఫస్ట్ సాంగ్ రిలీజ్ టైమింగ్‍లో మార్పు.. అల్లు అర్జున్ నయా లుక్ రివీల్

Tuesday, April 30, 2024

Ranveer Singh: అల్లు అర్జున్ పాటకు స్టెప్స్ వేసిన రణ్‍వీర్ సింగ్.. వీడియో షేర్ చేసిన దేవీ శ్రీప్రసాద్

Ranveer Singh: అల్లు అర్జున్ పాటకు స్టెప్స్ వేసిన రణ్‍వీర్ సింగ్.. వీడియో షేర్ చేసిన దేవీ శ్రీప్రసాద్

Monday, April 29, 2024

Pushpa 2 First Song Promo: పుష్ప తొలి పాట ప్రోమో వచ్చేసింది

Pushpa 2 First Song Promo: పుష్ప 2 తొలి పాట ప్రోమో వచ్చేసింది.. మాస్ బీట్‍తో.. ఫుల్ సాంగ్ రిలీజ్ డేట్, టైమ్ ఫిక్స్

Wednesday, April 24, 2024

నా శరీరంలో వంద కుట్లు ఉన్నాయి.. నన్ను క్షమించండి: కోలీవుడ్ హీరో విశాల్

Vishal: నా శరీరంలో వంద కుట్లు ఉన్నాయి.. నన్ను క్షమించండి: కోలీవుడ్ హీరో విశాల్

Sunday, April 21, 2024

పురుచ్చి దళపతి విశాల్ కోసం దేవీ శ్రీ ప్రసాద్.. డోంట్ వర్రీ చిచ్చా అంటూ!

Vishal: పురుచ్చి దళపతి విశాల్ కోసం దేవీ శ్రీ ప్రసాద్.. డోంట్ వర్రీ చిచ్చా అంటూ!

Saturday, March 16, 2024

ధనుష్ నాగార్జున మూవీకి నేషనల్ అవార్డ్ విన్నింగ్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్.. క్రేజీ అప్డేట్

DNS: ధనుష్ నాగార్జున మూవీకి నేషనల్ అవార్డ్ విన్నింగ్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్.. క్రేజీ అప్డేట్

Sunday, January 21, 2024

మహేష్ బాబుతో మణిశర్మ (ఫైల్ ఫొటో)

Mani Sharma on Mahesh: రెండు పెగ్గులు తాగడానికి కూడా పిలవడం లేదు.. నాపై ఎవరో బాగా ఎక్కించారు: మహేష్‌పై మణిశర్మ కామెంట్స్

Wednesday, January 3, 2024

తల నరికి చేతిలో పట్టుకున్న విశాల్.. మైండ్ బ్లాక్ చేస్తున్న రత్నం టీజర్

Vishal Rathnam: తల నరికి చేతిలో పట్టుకున్న విశాల్.. మైండ్ బ్లాక్ చేస్తున్న రత్నం టీజర్

Sunday, December 3, 2023

దేవిశ్రీప్ర‌సాద్

Devi Sri Prasad on Pushpa: పుష్ప ఆస్కార్‌కు వెళ్లాల్సిన సినిమా కానీ ...దేవిశ్రీప్ర‌సాద్ కామెంట్స్ వైర‌ల్‌

Tuesday, September 12, 2023

జీవీ ప్రకాశ్ కుమార్

Tollywood: తెలుగులో ఆ తమిళ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ హవా.. దేవి డౌన్!

Sunday, July 30, 2023

వాల్తేరు వీరయ్య సాంగ్ విడుదల

Poonakalu Loading Song: పూనకాలు లోడింగ్ సాంగ్ వచ్చేసింది.. మెగా-మాస్ దెబ్బకు నిజంగా పూనకాలే

Friday, December 30, 2022

వాల్తేరు వీరయ్య టైటిల్ సాంగ్

Waltair Veerayya Title Song : వాల్తేరు వీరయ్య టైటిల్ సాంగ్ రిలీజ్.. డీఎస్పీ ట్యూన్ అదుర్స్

Monday, December 26, 2022

శ్రీదేవి చిరంజీవి పాట విడుదల

Sridevi Chiranjeevi Song : శ్రీదేవి చిరంజీవి సాంగ్ రిలీజ్.. మెగాస్టార్ మార్క్ స్టెప్పులు

Monday, December 19, 2022

ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్ పోస్టర్

Pawan Kalyan Movie Title Change: 'ఉస్తాద్ భగత్‌సింగ్‌'గా పవర్‌స్టార్.. హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో చిత్రం

Sunday, December 11, 2022