menstruation News, menstruation News in telugu, menstruation న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, menstruation తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest menstruation News

మెన్‌స్ట్రువల్ కప్‌ ఉపయోగించి స్విమ్ చేయవచ్చా?

Swimming With Menstrual Cup : మెన్‌స్ట్రువల్ కప్‌ ఉపయోగించి ఈత కొడితే ఏం కాదా?

Monday, June 10, 2024

రుతు పరిశుభ్రత దినోత్సవం

Menstrual Hygiene Day 2024 : రుతుక్రమంలో పరిశుభ్రత పాటించకపోతే తీవ్రమైన ఆరోగ్య సమస్యలు

Tuesday, May 28, 2024

నెలసరిని వాయిదా వేయచ్చా?

Periods Delaying: పీరియడ్స్‌ను ఆలస్యం చేసే టాబ్లెట్స్ వేసుకోవడం మంచిదేనా? ఎవరు వేసుకోకూడదు?

Thursday, December 21, 2023

ఏ వయసులో రజస్వల అవ్వాలి?

Menstruation: షాకింగ్ అధ్యయనం... ఆడపిల్లలు ఆ వయసులో రజస్వల అయితే మధుమేహం వచ్చే అవకాశం

Saturday, December 9, 2023

మహిళల్లో ఆరోగ్య సమస్యలు

Warning Signs to Women: మహిళలూ జాగ్రత్త.. ఈ సూచనలు కనిపిస్తుంటే గైనిక్ దగ్గరకు వెళ్లాల్సిందే!

Wednesday, November 29, 2023

పీరియడ్స్ చిట్కాలు

Menstrual Cramps : పీరియడ్స్‌ సమయంలో భరించలేని కాళ్ల నొప్పులా? సింపుల్‌గా ఇలా చేయండి

Friday, November 3, 2023

How to stop period pain: పీరియడ్స్ సమయంలో నొప్పి తగ్గాలంటే ఈ చిట్కాలు ప్రయత్నించండి

How to stop period pain: పీరియడ్స్ సమయంలో కడుపు నొప్పి తగ్గాలంటే ఏం చేయాలి?

Thursday, November 2, 2023

పీరియడ్స్ మిస్ అవడానికి చాాలా కారణాలు ఉంటాయి

Missed Period: మీకు పీరియడ్స్ మిస్ అయ్యాయా? చింతించకండి.. ఈ కారణాలై ఉండొచ్చు

Wednesday, November 1, 2023

పీరియడ్స్

Periods: నెలలో రెండు సార్లు పీరియడ్సా? కారణాలు తెలుసుకోవాల్సిందే..

Sunday, October 29, 2023

పీరియడ్స్ సమయంలో తినాల్సిన పండ్లు

Fruits in Periods: పీరియడ్స్‌లో ఈ పండ్లు తింటే ఆరోగ్యానికి అండ..

Tuesday, October 10, 2023

పీరియడ్స్ సమయంలో పాటించాల్సిన కొన్ని చిట్కాలు

Mental Health in Periods: పీరియడ్స్ సమయంలో మానసికంగా డిస్టర్బ్ అవుతున్నారా?

Thursday, August 24, 2023

First Sex Experience

First Sex Experience | తొలిసారి శృంగారంలో పాల్గొనే అమ్మాయిలు ఈ విషయాలు తప్పక తెలుసుకోవాలి!

Wednesday, June 7, 2023

Postpartum Care

Postpartum Health । ప్రసవానంతరం బాలింత ఎదుర్కొనే ఆరోగ్య సమస్యలు, సంరక్షణ చర్యలు!

Saturday, June 3, 2023

Women's Reproductive Health

Heat- Women's Health। ఎండవేడికి మహిళల్లో సంతానోత్పత్తి సమస్యలు, గర్భిణీలు జాగ్రత్త!

Tuesday, May 30, 2023

నెలసరి సమయంలో నిద్ర

sleep in periods: పీరియడ్స్ సమయంలో నిద్ర పట్టట్లేదా.. ఇవి పాటించండి..

Monday, May 29, 2023

నెలసరి శుభ్రత

Menstrual Hygiene Day: పీరియడ్స్ సమయంలో శుభ్రత పాటించకపోతే.. జరిగే నష్టాలివే..

Sunday, May 28, 2023

Menstrual Hygiene Day 2023

Menstrual Hygiene Day। పీరియడ్స్‌లో ప్రతీ స్త్రీ తీసుకోవాల్సిన పరిశుభ్రత చర్యలు!

Sunday, May 28, 2023

Menstrual Hygiene Day 2023

Menstrual Hygiene Day । ఋతుచక్ర పరిశుభ్రత దినోత్సవాన్ని ఆ రోజునే ఎందుకు నిర్వహిస్తారో తెలుసా?

Saturday, May 27, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Menstruation : కూతురు పీరియడ్స్ గురించి తల్లి తప్పకుండా తెలుసుకోవాల్సిన విషయాలివి

Saturday, May 27, 2023

మహిళల పరిశుభ్రత

Women Hygiene : ఆ భాగాన్ని శుభ్రం చేసేందుకు రోజూ లిక్విడ్ వాష్ ఉపయోగిస్తున్నారా?

Friday, May 26, 2023