terrorism News, terrorism News in telugu, terrorism న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, terrorism తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest terrorism News

ఉగ్రవాదుల కోసం గాలిస్తున్న భద్రతాదళాలు

Jammu and Kashmir: జమ్మూకశ్మీర్లో రెచ్చిపోయిన ఉగ్రవాదులు; ఆర్మీ చెక్ పోస్ట్ పై దాడి; ఆరుగురు జవాన్లకు గాయాలు

Wednesday, June 12, 2024

ఉగ్రవాదులు కాల్పులు జరిపిన వైమానిక దళ వాహనం

Jammu and Kashmir news: భద్రతా బలగాలపై ఉగ్రవాదుల కాల్పులు; ఐదుగురు జవాన్లకు గాయాలు

Saturday, May 4, 2024

పూణెలో ఓ ఈవెంట్​లో పాల్గొన్న జై శంకర్​..

S Jaishankar : ‘ఉగ్రవాదులకు రూల్స్​ ఉండవు- వారిపై పోరాటానికి కూడా రూల్స్​ అక్కర్లేదు!’

Saturday, April 13, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

LeT terrorist: ఢిల్లీలో లష్కరే తోయిబా ఉగ్రవాది రియాజ్ అరెస్ట్; అతడు రిటైర్డ్ ఆర్మీ జవాను కూడా..

Tuesday, February 6, 2024

దావూద్ ఇబ్రహీం (ఫైల్ ఫొటో)

Dawood Ibrahim: గ్యాంగ్ స్టర్ దావూద్ ఇబ్రహీం ఆస్తుల వేలం; బిడ్డింగ్ లో శివసేన నేత

Friday, January 5, 2024

అంతర్జాతీయ ఉగ్రవాది హఫీజ్ సయీద్

Hafiz Saeed: ‘‘ముంబై దాడుల కుట్రదారు హఫీజ్ సయీద్ ను మాకు అప్పగించండి’’- పాక్ ను కోరిన భారత్

Friday, December 29, 2023

జమ్ముకశ్మీర్​లో ఉగ్రదాడి.. నలుగురు జవాన్లు మృతి!

Terrorist attack : జమ్ముకశ్మీర్​లో ఉగ్రదాడి.. నలుగురు జవాన్లు మృతి!

Friday, December 22, 2023

లోక్ సభలో స్మోక్ క్యానిస్టర్స్ తో పసుపు రంగు పొగను వెదజల్లుతూ ఇద్దరు దుండగుల అలజడి

PARLIAMENT SECURITY BREACH: పార్లమెంట్లో భారీ భద్రతా వైఫల్యం, చేతిలో టియర్ గ్యాస్ షెల్స్ తో లోక్ సభలోకి ఇద్దరు దుండగులు

Wednesday, December 13, 2023

ఆత్మాహుతి దాడి జరిగిన ప్రాంతంలో భద్రతాదళాలు

Suicide attack in Pak police station: పాక్ పోలీస్ స్టేషన్ పై ఉగ్రవాదుల ఆత్మాహుతి దాడి; 24 మంది దుర్మరణం

Tuesday, December 12, 2023

లష్కరే తోయిబా టెర్రరిస్ట్ సాజిద్ మీర్

26/11 attacks: ఆసుపత్రిలో వెంటిలేటర్ పై 26/11 దాడుల కుట్రదారు, పాకిస్తాన్ ఉగ్రవాది సాజిద్ మీర్; ఇది కూడా ఐఎస్ఐ కుట్రేనా?

Tuesday, December 5, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Kulgam encounter: కశ్మీర్లో భారీ ఎన్ కౌంటర్; ఐదుగురు ఉగ్రవాదుల హతం

Friday, November 17, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Pathankot attack mastermind killed: పఠాన్ కోట్ ఎయిర్ బేస్ దాడుల సూత్రధారి హతం

Wednesday, October 11, 2023

క్వెట్టా ఆసుపత్రి వద్ద ముస్తంగ్ పేలుడులో గాయపడిన వారి బంధువులు

Pakistan suicide blast: పాకిస్తాన్ లో మరో ఆత్మాహుతి దాడి; 62 మంది మృతి

Friday, September 29, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

3 terrorists killed: ఉగ్రవాదుల చొరబాటు యత్నం భగ్నం; ముగ్గురు టెర్రరిస్ట్ ల హతం

Saturday, September 16, 2023

ఎన్ కౌంటర్ జరుగుతున్న ప్రాంతం సమీపంలో భద్రతా బలగాలు

Anantnag encounter: కశ్మీర్లో కొనసాగుతున్న భారీ ఎన్ కౌంటర్; ఇప్పటికే అమరులైన ముగ్గురు అధికారులు

Friday, September 15, 2023

ఎన్ కౌంటర్ జరిగిన ప్రాంతంలో భద్రతా దళాలు

JK encounter: కశ్మీర్లో ఎన్ కౌంటర్; ఇద్దరు ఆర్మీ ఆఫీసర్స్, ఒక పోలీస్ అధికారి మృతి

Thursday, September 14, 2023

అనుమానిత ఉగ్రవాదులు సుహేల్, ఉమర్, జానిద్, ముదస్సిర్, జాహిద్

Major blasts plan in Bengaluru: బెంగళూరులో వరుస పేలుళ్లకు ఉగ్రవాదుల కుట్ర; తప్పిన పెను ముప్పు; ఐదుగురి అరెస్ట్

Wednesday, July 19, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

NIA busts ISIS module: తప్పిన పెను ముప్పు; నలుగురు ఐసిస్ ఉగ్రవాదుల అరెస్ట్

Tuesday, July 4, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Terrorists killed: కశ్మీర్లో భారీ ఎన్ కౌంటర్; ఐదుగురు ఉగ్రవాదుల హతం

Friday, June 16, 2023

హైదరాబాద్ ఉగ్ర మూకల కేసులో మరో అరెస్ట్

Terror Conspiracy: ఉగ్రమూకల కదలికలు.. హైదరాబాద్ కు చెందిన మరో వ్యక్తి అరెస్ట్!

Wednesday, May 10, 2023