rayalaseema News, rayalaseema News in telugu, rayalaseema న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, rayalaseema తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest rayalaseema News

శ్రీకాకుళం ఆర్జీయూకేటీ క్యాంపస్

ట్రిపుల్ ఐటీల్లో ద‌ర‌ఖాస్తుకు మ‌రో రెండు రోజులే గ‌డువు.. జూలై 1 నుంచి స‌ర్టిఫికేట్ల వెరిఫికేష‌న్‌

Sunday, June 23, 2024

ఓటేసినందుకు  కన్నతల్లిని హతమార్చిన తనయుడు

Son Killed Mother: అనంతపురంలో దారుణం, వైసీపీకి ఓటేసినందుకు తల్లిని హత్య చేసిన తనయుడు..

Wednesday, May 15, 2024

అమిత్ షా

Amit Shah : ఏపీని అవినీతి పాలన నుంచి రక్షించేందుకే టీడీపీ, జనసేనతో పొత్తు-అమిత్ షా

Sunday, May 5, 2024

ముగ్గురి ప్రాణం మూడెకరాల పొలం

Vontimitta Family Suicide : ముగ్గురి ప్రాణం మూడెకరాల పొలం, రెవెన్యూ రికార్డుల్లో పేరు మార్పుతో బలవన్మరణం!

Saturday, March 23, 2024

అనంతపురంలో లెక్చరర్ దారుణ హత్య

Anantapur Lecturer Murder : అనంతపురంలో లెక్చరర్ దారుణ హత్య, మనస్తాపంతో భార్య మృతి!

Monday, March 11, 2024

కుప్పం బ్రాంచ్‌ కెనాల్‌ ను జాతికి అంకితం చేసిన సీఎం జగన్

Kuppam Krishna Water : మాట నిలబెట్టుకున్న సీఎం జగన్, కుప్పం ప్రజలకు కృష్ణా జలాలు

Monday, February 26, 2024

అన్నమయ్య జిల్లాలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం

Annamayya Road Accident : అన్నమయ్య జిల్లాలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం- స్కార్పియో, లారీ ఢీ, ఐదుగురు మృతి

Sunday, February 25, 2024

టీడీపీ-జనసేన టిక్కెట్ల కేటాయింపుపై నిరసనలు, అనంతలో ఫ్లెక్సీల దగ్ధం

TDP Janasena Tickets: చిచ్చు రేపిన టిక్కెట్ల ప్రకటన…ఇరు పార్టీల్లో అలకలు, ఆందోళనలు

Saturday, February 24, 2024

సత్యవేడు ఎమ్మెల్యే ఆదిమూలం

Ysrcp Mla Adimulam : సైకిల్ పై తిరిగిన పెద్దిరెడ్డికి ఇన్ని ఆస్తులెలా వచ్చాయ్-వైసీపీ ఎమ్మెల్యే ఆదిమూలం సంచలన వ్యాఖ్యలు

Sunday, January 28, 2024

టీడీపీలో చేరిన వైసీపీ ఎమ్మెల్సీ

Ysrcp Mlc Joins TDP : వైసీపీకి మరో షాక్ - టీడీపీలో చేరిన ఎమ్మెల్సీ రామచంద్రయ్య, విజయసాయి రెడ్డి బావమరిది

Wednesday, January 3, 2024

ఐడీబీఐ బ్యాంకులో చోరీ

IDBI Bank Robbery : అనంతపురం ఐడీబీఐ బ్యాంకులో రూ.46 లక్షలు చోరీ, ఉద్యోగే సూత్రధారి!

Wednesday, December 20, 2023

తొలిసారి ప్రభుత్వ ధృవీకరణ అందుకున్న సంచార కుటుంబాలు

Nomadic tribes: కలెక్టర్‌ చొరవతో సంచార కుటుంబాలకు శాశ్వత ధృవీకరణలు

Thursday, September 7, 2023

రామచంద్ర యాదవ్

Ramachandra Yadav : మంత్రి పెద్దిరెడ్డి రూ.35 వేల కోట్ల అవినీతి, అమిత్ షాకు రామచంద్ర యాదవ్ ఫిర్యాదు

Tuesday, August 1, 2023

చంద్రబాబు

Chandrababu : సీఎం జగన్ రాయలసీమ ద్రోహి, సాగునీటి ప్రాజెక్టులకు తీరని అన్యాయం - చంద్రబాబు

Wednesday, July 26, 2023

చిత్తూరు జిల్లా టమాటా రైతు

Chittoor Tomato Farmer : నెల రోజుల్లో కోటీశ్వరుడైన చిత్తూరు రైతు, అంతా టమాటా దయ!

Tuesday, July 25, 2023

అన్నమయ్య జిల్లాలో రోడ్డు ప్రమాదం

Annamayya Road Accident : అన్నమయ్య జిల్లాలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం, ఆర్టీసీ బస్సు-ఆయిల్ ట్యాంకర్ ఢీ, ఆరుగురు మృతి!

Saturday, July 22, 2023

నైరుతి రుతుపవనాలు

Southwest Monsoon Hits AP : ఏపీ వాసులకు చల్లటి కబురు, రాష్ట్రంలో ప్రవేశించిన నైరుతి రుతుపవనాలు

Sunday, June 11, 2023

జేసీ ప్రభాకర్ రెడ్డి

JC Prabhakar Reddy: అవసరమైతే అధికారుల కాళ్లు పట్టుకుంటా, తీరు మార్చుకోకపోతే ఇంటికొచ్చి కొడతారు- జేసీ ప్రభాకర్

Tuesday, May 2, 2023

గడపగడపకు మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమంలో ఎమ్మెల్యేలకు నిరసనలు

వైఎస్సార్‌సీపీ ఎమ్మెల్యేలకు పరాభవం.. కన్నబాబు రాజు, శంకరనారాయణలకు నిరసన సెగలు

Monday, May 1, 2023

పవన్ కళ్యాణ్

Opinion: మార్పు బాటలో జనసేనాని

Tuesday, April 25, 2023