leafy-vegetables News, leafy-vegetables News in telugu, leafy-vegetables న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, leafy-vegetables తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest leafy vegetables News

తోటకూర ఉపయోగాలు

Thotakura: తోటకూర తినడం ఎంత అవసరమో ప్రతి ఒక్కరూ తెలుసుకోవాల్సిందే, ఇది సూపర్ ఫుడ్ అని ఎందుకంటారంటే...

Wednesday, June 19, 2024

తూర్పుగోదావరి జిల్లాలో కూర‌గాయ‌ల ధ‌ర‌లకు రెక్కలు

Vegetable Rates : తూర్పుగోదావరి జిల్లాలో కూర‌గాయ‌ల ధ‌ర‌లకు రెక్కలు, అమాంతం పెరిగిన నిత్యావ‌స‌రాల రేట్లు

Wednesday, June 12, 2024

నానబెట్టి తినాల్సిన ఆహారాలు

Double Benefits : వీటిని నానబెట్టిన తర్వాత తింటే రెట్టింపు ప్రయోజనాలు లభిస్తాయి

Sunday, May 26, 2024

పీరియడ్స్ సమయంలో తీసుకోవాల్సిన ఆహారాలు

Food During Periods : పీరియడ్స్ సమయంలో ఎలాంటి ఆహారం తీసుకుంటే మంచిది

Sunday, April 7, 2024

ఆకు కూరలతో ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు

Leaves Benefits : ఈ 6 ఆకుల్లో పోషకాలు అధికం.. తినకుంటే మీకే నష్టం

Sunday, February 4, 2024

పండ్లు, కూరగాయలు కడిగేందుకు చిట్కాలు

Tips and Tricks : పండ్లు, కూరగాయలను ఇలా రసాయన రహితంగా చేయండి

Saturday, January 27, 2024

రోగనిరోధక శక్తిని పెంచే ఆహారాలు

Immunity Boosting Foods : ఈ ఆహార పదార్థాలు తింటే ఇమ్యునిటీ పెరుగుతుంది

Sunday, January 7, 2024

బచ్చలికూర ప్రయోజనాలు

Winter Green Vegetable : ఈ గ్రీన్ వెజిటేబుల్ చలికాలం సూపర్ ఫుడ్.. ఎంతో ఆరోగ్యం

Sunday, December 24, 2023

ఆహార పరిమాణాలు

Food Quantities: పండ్లు, కూరగాయలు, డ్రై ఫ్రూట్స్ రోజుకు ఎంత తినాలో తెలుసా?

Tuesday, December 12, 2023

ఇండియాలో శాఖాహారుల సంఖ్య పెరుగుతోంది

Vegetarians in India: మన దేశ జనాభాలో ఎంతమంది శాఖాహారులున్నారో తెలుసా? ఇదిగో కొత్త నివేదిక

Tuesday, December 5, 2023

ఆకు కూరలు

Leafy Vegetables Benefits : ఆకు కూరలు ప్రతిరోజూ తింటే ఎన్నో అద్భుతాలు

Tuesday, November 28, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Sperm Count : తెలియకుండా ఈ ఆహారాలు తినకండి.. స్పెర్మ్ కౌంట్ తగ్గిపోతుంది

Sunday, November 26, 2023

ఐరన్ లోపం తగ్గించే ఆహారాలు

Fruits and Veggies for iron: ఈ శీతాకాలపు పండ్లు, కూరగాయలతో.. ఐరన్‌ లోపానికి చెక్‌

Sunday, November 26, 2023

బ్రోకలీ పోషకాలు

Broccoli benefits: ఈ కారణాలు తెలిస్తే.. బ్రొకలీ తప్పకుండా తింటారు..

Monday, November 20, 2023

మెంతికూర

Fenugreek Leaves: ఈ కాలంలో మెంతికూర తింటున్నారా లేదా? అస్సలు మిస్సవ్వద్దు..

Saturday, November 4, 2023

కూరగాయలు

Vegetables With Peel : తొక్కే కదా అని తీసేస్తా.. లాభాలు పోతాయ్.. నో యూజ్

Tuesday, October 17, 2023

క్యాలీఫ్లవర్ శుభ్రపరిచే పద్ధతి

Cleaning Cauliflower: మీరు కాలీ ఫ్లవర్‌ని ఎలా శుభ్రం చేస్తున్నారు? సరైన పద్ధతిదే..

Thursday, September 14, 2023

సొరకాయ ఆకులు

Bottle Gourd Leaves : సొరకాయ ఆకులు.. తింటే ఎన్నో ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు

Tuesday, September 5, 2023

టమాటాలు, ఇతర కూరగాయలను ఇంటి వద్దే పండించడం మేలు

Vegetable Garden: ఇంటి వద్దే ఇలా కూరగాయలు పండించండి.. హెల్త్, బడ్జెట్ రెండూ సేఫ్

Saturday, August 19, 2023

గోంగూర ఆకు ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు తెలుసా?

Gongura Health Benefits: గోంగూర ఆకు ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు తెలుసా? ఔషధం కంటే తక్కువేం కాదు

Saturday, August 19, 2023