kavitha-kalvakuntla News, kavitha-kalvakuntla News in telugu, kavitha-kalvakuntla న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, kavitha-kalvakuntla తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  kavitha kalvakuntla

Latest kavitha kalvakuntla Videos

rs praveen kumar

BRS Leader RS Praveen Kumar Met Kavitha in Jail | కవితపై పెట్టిన కేసు పూర్తిగా అక్రమం

Friday, May 17, 2024

brs mlc kavitha

MLC Kavitha Judicial Custody | ఇది సీబీఐ కస్టడీ కాదు.. బీజేపీ కస్టడీ

Monday, April 15, 2024

kavita

Mlc Kavita: కడిగిన ముత్యంలా బయటకు వస్తా.. అప్రూవర్‌గా మారేది లేదు

Tuesday, March 26, 2024

mlc kavitha

Delhi Excise Policy Case | సుప్రీంకోర్టులో కవితకు షాక్.. ట్రయల్ కోర్టును వెళ్లాలని సూచన

Friday, March 22, 2024

pm modi

PM Modi at Jagtial: జగిత్యాలలో మోదీ అదిరిపోయే స్పీచ్.. కవిత అరెస్ట్‌పై ఏమన్నారంటే..?

Monday, March 18, 2024

mlc kavitha

MLC Kavitha | సీఎం రేవంత్‌ డీఎన్‌ఏలోనే మోదీతో స్నేహం.. బీజేపీలో చేరే అవకాశం!

Thursday, March 7, 2024

kavitha

Revanth Vs Kavitha | బడే మియా చేసిన అన్యాయంపై చోటే మియా ఎందుకు నోరు విప్పలే..?

Monday, March 4, 2024

brs mlc kavitha

MLC Kavitha | సీఎం రేవంత్ రెడ్డికి చేతులు జోడించి విజ్ఞప్తి.. హాస్టల్‌లో సైకాలజిస్టులను నియమించాలి

Tuesday, February 20, 2024

brs mlc kavitha

MLC Kavitha: ఇందిరమ్మ రాజ్యంలో ఇంటి ఆడబిడ్డలకు తీవ్ర అన్యాయం.. ఈ రిజర్వేషన్లు దారుణం

Monday, February 19, 2024

mlc kavitha

ED Vs Mlc Kavitha | ఈడీ అధికారులకు షాక్ ఇచ్చిన ఎమ్మెల్సీ కవిత.. విచారణకు రాలేనని వెల్లడి

Tuesday, January 16, 2024

political leaders

Telangana Elections 2023 | కుటుంబ సమేతంగా ఓటు వేసిన రాజకీయ నాయకులు

Thursday, November 30, 2023

kavitha press meet

Mlc Kavitha: తెలంగాణలో పేదలు తగ్గారు.. ఆ పార్టీల పాలిత రాష్ట్రాల్లో నిరుద్యోగం హయ్యెస్ట్

Tuesday, November 28, 2023

harish rao and kavitha

TS Minister Harish Rao: రైతుల నోటికాడి బుక్కను గుంజుకున్న కాంగ్రెస్‌

Monday, November 27, 2023

kavitha

Mlc Kavitha: రైతు బంధు కావాలా ? రాబందులు కావాలా ?

Monday, November 27, 2023

brs party mlc kalvakuntla kavitha dance during the election campaign

Mlc Kavitha Dance | తారాస్థాయికి తెలంగాణ ఎన్నికల ప్రచారం.. కార్యకర్తలతో కవిత స్టెప్పులు

Thursday, November 16, 2023

BRS MLC K Kavitha

Kavitha on Rahul Gandi | ఆయన పేరు రాహుల్ గాంధీ కాదు.. ఎన్నికల గాంధీ

Wednesday, October 18, 2023

MLC kavitha

MLC Kavitha: తమిళసైకి కవిత కౌంటర్.. గవర్నర్ తీరు రాజ్యాంగ విరుద్ధం

Tuesday, September 26, 2023

Women Bill

Song on Womens: భయము దేనికమ్మా.. నీది చరిత్ర గల జన్మా అంటూ సంబురాలు

Tuesday, September 19, 2023

DK Aruna

DK Aruna: చట్ట సభల్లో 33% మహిళా రిజర్వేషన్లు కావాలని ఢిల్లీలో కవిత దొంగ దీక్ష

Tuesday, August 22, 2023

Kavitha

Bathukamma songs | ప్రజల నుంచి అరుదైన బతుకమ్మ పాటల సేకరణకు శ్రీకారం

Monday, August 14, 2023