iphone News, iphone News in telugu, iphone న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, iphone తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest iphone News

లేటెస్ట్ ఎం2 చిప్ తో ఐ ప్యాడ్ ఎయిర్ 2024 సిరీస్ లాంచ్

iPad Air 2024: రెండేళ్ల నిరీక్షణకు తెర; లేటెస్ట్ ఎం2 చిప్ తో ఐప్యాడ్ ఎయిర్ 2024 సిరీస్ లాంచ్

Tuesday, May 7, 2024

స్నేహ సిన్హాకు ఆపిల్ సీఈఓ టిమ్ కుక్ రిప్లై

‘‘ఆపిల్ వాచ్ 7 నా ప్రాణాలను కాపాడింది’’: ఆపిల్ సీఈఓ టిమ్ కుక్ కు థాంక్స్ చెప్పిన ఢిల్లీ యువతి

Friday, May 3, 2024

మే 3 నుంచి ఫ్లిప్ కార్ట్ బిగ్ సేవింగ్ డేస్ సేల్

Flipkart Sale: ఫ్లిప్ కార్ట్ బిగ్ సేవింగ్ డేస్ సేల్ లో ఈ ప్రీమియం స్మార్ట్ ఫోన్స్ పై భారీ డిస్కౌంట్స్

Wednesday, May 1, 2024

ఆమెజాన్ లో ఐ ఫోన్స్ పై భారీ డిస్కౌంట్స్

iPhone discounts: ఆమెజాన్ లో ఈ నెలలో ఐ ఫోన్ లపై బెస్ట్ డీల్స్

Saturday, April 27, 2024

ఐఫోన్​ 15 వర్సెస్​ ఐఫోన్​ 16

iPhone 16 vs iPhone 15 : ఐఫోన్​ 15తో పోల్చితే.. ఐఫోన్​ 16లో వచ్చే అప్​గ్రేడ్స్​ ఇవే!

Saturday, April 27, 2024

స్మార్ట్ ఫోన్స్ పై భారీ డిస్కౌంట్స్

Smartphones discounts: ఐ ఫోన్ 14 సహా ఈ ప్రీమియం స్మార్ట్ ఫోన్స్ లపై ఆకర్షణీయమైన డిస్కౌంట్స్

Saturday, April 20, 2024

ఐఫోన్​ 14పై భారీ డిస్కౌంట్​ ఇస్తున్న అమెజాన్​..

iPhone 14 price drop : భారీగా తగ్గిన ఐఫోన్​ 14 ధర.. అమెజాన్​లో ఈ డీల్​ చెక్​ చేయండి

Saturday, April 13, 2024

ఐ ఫోన్ 15 సిరీస్ ఫోన్

Apple iPhone 15: అమెజాన్ లో ఆపిల్ ఐఫోన్ 15 పై ఆకర్షణీయమైన డిస్కౌంట్

Saturday, April 6, 2024

అమెజాన్​లో ఐఫోన్స్​పై సూపర్​ డీల్​..!

Amazon Holi offers : ఐఫోన్​ 15 నుంచి ఐఫోన్​ 12 వరకు.. బెస్ట్​ డీల్స్​ ఇవే!

Sunday, March 24, 2024

యాపిల్​ ఐఫోన్​ 15పై అతిపెద్ద తగ్గింపు..!

iPhone 15 price drop : ఐఫోన్​ 15పై అతిపెద్ద తగ్గింపు.. అస్సలు మిస్​ అవ్వకండి!

Monday, March 11, 2024

ఐఫోన్​ 15పై భారీ తగ్గింపు- ఇదే సూపర్​ డీల్​! మిస్స్​ అవ్వకండి..

iPhone 15 price cut : ఐఫోన్​ 15పై భారీ తగ్గింపు- ఇదే సూపర్​ డీల్​! మిస్స్​ అవ్వకండి..

Tuesday, February 27, 2024

ఐ ఫోన్ 15 ప్లస్ పై ఆమెజాన్ లో డిస్కౌంట్

iPhone 15 Plus discount: ఐఫోన్ 15 ప్లస్ పై భారీ డిస్కౌంట్; బ్యాంక్ ఆఫర్స్ అదనం

Tuesday, February 20, 2024

ఐఫోన్​ 16 సిరీస్​లో 5 మోడల్స్​.. ధరలు ఇవే!

iPhone 16 price : ఐఫోన్​ 16 సిరీస్​లో 5 మోడల్స్​.. ధరలు ఇవే!

Sunday, February 18, 2024

ఐఫోన్​ యూజర్స్​కి అలర్ట్​! మీ బ్యాంక్​ నుంచి డబ్బులు దోచేసే ప్రమాదకరమైన వైరస్​..

iOS trojan virus : ఐఫోన్​ యూజర్స్​కి అలర్ట్​! మీ బ్యాంక్​ నుంచి డబ్బులు దోచేసే ప్రమాదకరమైన వైరస్​..

Saturday, February 17, 2024

సెలబ్రేట్​ 'లవ్​'- ఈ బెస్ట్​ స్మార్ట్​ఫోన్స్​ని గిఫ్ట్​గా ఇవ్వండి..

Valentine's day gift ideas : సెలబ్రేట్​ 'లవ్​'- ఈ బెస్ట్​ స్మార్ట్​ఫోన్స్​ని గిఫ్ట్​గా ఇవ్వండి..

Sunday, February 4, 2024

ఐఫోన్​ 15 ధరపై భారీ తగ్గింపు.. ఇదే ది బెస్ట్​ డీల్​!

iPhone 15 price drop : ఐఫోన్​ 15 ధరపై భారీ తగ్గింపు.. ఇదే ది బెస్ట్​ డీల్​! త్వరపడండి..

Saturday, December 30, 2023

కొత్త iOS 17.2 అప్‌డేట్ ద్వారా జర్నల్ యాప్‌ అందిస్తున్న ఆపిల్

ఐఓఎస్ 17.2 అప్‌డేట్‌తో జర్నల్ యాప్ విడుదల చేసిన ఆపిల్

Tuesday, December 12, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

iPhone 14 Plus discount: ఇంత తక్కువ ధరకు ఐ ఫోన్ 14 ప్లస్ మరెక్కడా దొరకదు.. డోంట్ మిస్

Wednesday, November 15, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

iPhone storage full?: ఐ ఫోన్ స్టోరేజ్ ఫుల్ అయిందా?.. ఇలా క్లియర్ చేసుకోండి..

Tuesday, November 14, 2023

ఐఫోన్​ 12పై భారీ డిస్కౌంట్​..

iPhone 12 price drop : ఐఫోన్​ 12పై భారీ డిస్కౌంట్​.. ఇంతకన్నా బెస్ట్​ ఆఫర్​ ఉండదు!

Monday, November 13, 2023