breakfast News, breakfast News in telugu, breakfast న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, breakfast తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest breakfast News

రాగి చపాతీ

Ragi Chapati : రాగి చపాతీ చేసి.. ఆలూ గ్రేవీతో తింటే మామూలుగా ఉండదు టేస్ట్

Tuesday, May 28, 2024

పాలకూర ఊతప్పం రెసిపీ

Palakura Uthappam: హెల్తీ పాలకూర ఊతప్పం రెసిపీ, పిల్లలకు ఇది బెస్ట్ బ్రేక్ ఫాస్ట్

Sunday, May 26, 2024

ఓట్స్ ఎగ్ బుర్జీ రెసిపీ

Oats Egg Bhurji: ఓట్స్ ఎగ్ బుర్జీ... డయాబెటిస్ పేషెంట్లకు ఇది బెస్ట్ బ్రేక్ ఫాస్ట్, చేయడం చాలా సులువు

Saturday, May 25, 2024

సొరకాయ చపాతీలు రెసిపీ

Bottle Gourd Chapati: సొరకాయ చపాతీ ఇలా చేశారంటే దూదిలా మెత్తగా, టేస్టీగా వస్తుంది

Friday, May 24, 2024

ఇడ్లీ దోసె కూర్మా

Idli Dosa Kurma : ఎప్పుడూ చట్నీయేనా.. ఇడ్లీ దోసె కూర్మా చేసి తినండి

Wednesday, May 22, 2024

జీరా రైస్

Jeera Rice : ఉదయం అల్పాహారంగా జీలకర్ర రైస్ ఇలా చేసుకోండి.. 10 నిమిషాల్లో రెడీ..

Tuesday, May 21, 2024

బరువు తగ్గడానికి చిట్కాలు

Weight Loss Tips : బరువు తగ్గడానికి అల్పాహారం, రాత్రి భోజనం ఎంత ముఖ్యమో తెలుసుకోండి..

Sunday, May 19, 2024

ఓట్స్ కిచిడీ రెసిపీ

Oats vegetables khichdi: ఓట్స్ వెజిటబుల్స్ కిచిడి... ఇలా చేస్తే బరువు తగ్గడం సులువు, రుచి కూడా అదిరిపోతుంది

Sunday, May 19, 2024

కీరాదోస ఎగ్ ఫ్రైడ్ రైస్ రెసిపీ

Cucumber Egg fried Rice: కీరాదోస ఎగ్ ఫ్రైడ్ రైస్... బ్రేక్ ఫాస్ట్ లో అదిరిపోయే వంటకం, ఎవరికైనా నచ్చుతుంది

Saturday, May 18, 2024

బీట్ రూట్ రెసిపీ

Beetroot Cheela: బీట్ రూట్ అట్లు ఇలా చేసుకోండి, ఎంతో ఆరోగ్యం

Thursday, May 16, 2024

దోసె తయారీ విధానం

Aloo Dosa : ఆలూ దోసెను ఇలా రెండు రకాలు తయారు చేసుకోండి

Wednesday, May 15, 2024

ఓట్స్ ఎగ్ ఆమ్లెట్

Oats Egg Omelette : ఓట్స్ ఎగ్ ఆమ్లెట్.. మీ అల్పాహారాన్ని ఆరోగ్యకరంగా మార్చగలదు

Tuesday, May 14, 2024

రాగి గారెలు రెసిపీ

Ragi Garelu: రాగులతో గారెలు చేసి చూడండి, క్రంచీగా టేస్టీగా ఉంటాయి

Monday, May 13, 2024

కొబ్బరి ఉప్మా రెసిపీ

Coconut Upma: టేస్టీ కొబ్బరి ఉప్మా రెసిపీ, బ్రేక్ ఫాస్ట్‌లో అందరికీ నచ్చడం ఖాయం

Saturday, May 11, 2024

చెట్టినాడ్ ఇడ్లీ పొడి రెసిపీ

Chettinad Idli Podi: ఇడ్లీ దోశెల్లోకి చెట్టినాడ్ ఇడ్లీ పొడి, ఒక్కసారి చేసుకుంటే నెలరోజులు నిల్వ ఉంటుంది

Friday, May 10, 2024

క్యారెట్ పరాటా రెసిపీ

Carrot Paratha Recipe: బ్రేక్‌ఫాస్ట్ కోసం క్యారెట్ పరాటా రెసిపీ, అరగంటలో దీన్ని వండేయచ్చు

Wednesday, May 8, 2024

బిస్కెట్ బోండా

Biscuit Bonda : పిల్లలు ఇష్టంగా తినే బిస్కెట్ బోండా.. 5 నిమిషాల్లో రెడీ

Tuesday, May 7, 2024

ఇడ్లీల కోసం చట్నీ

Green Chilli Tomato Chutney : టొమాటో చట్నీతో ఈ 2 ఐటమ్స్ వేసుకోండి.. రెండు ఇడ్లీలు ఎక్కువ తింటారు

Monday, May 6, 2024

గ్రీన్ దోశ రెసిపీ

Green Dosa: కొత్తిమీర, పుదీనాతో గ్రీన్ దోశ చేశారంటే ఎంతో హెల్తీ, రెసిపీ ఇదిగో

Sunday, May 5, 2024

కొర్రల పొంగలి రెసిపీ

Korrala Pongali: బ్రేక్ ఫాస్ట్‌లో కొర్రల పొంగలి వండుకోండి, డయాబెటిస్ ఉన్న వారికి ఇది బెస్ట్ అల్పాహారం

Saturday, May 4, 2024