ys-jagan News, ys-jagan News in telugu, ys-jagan న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, ys-jagan తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest ys jagan Videos

ys jagan

Jagan at Pulivendula | ఓటు వేసిన అనంతరం జగన్ కీలక వ్యాఖ్యలు

Monday, May 13, 2024

ys sharmila

YS Sharmila on YSRCP | జగన్ పడేసిన కుక్క బిస్కెట్లు తినే వాళ్లే నా మీద..!

Monday, May 6, 2024

ys sharmila

YS Sharmila: జగన్ రెడ్డి ఎంత దుర్మార్గుడు కాకపోతే తండ్రి పేరును చార్జిషీట్లో చేర్పిస్తాడు

Tuesday, April 30, 2024

botsa jhansi

Botsa Jhansi comments on Vizag capital | విశాఖ రాజధానిగా మేనిఫెస్టోలో పెట్టాం.. ఇక్కడే అంటూ..!

Monday, April 29, 2024

anchor shyamala

anchor Shyamala election campaign | మాజీ మంత్రి అవంతి శ్రీనివాస్ తరఫున Shyamala ప్రచారం

Monday, April 29, 2024

ys sharmila fire on jagan pulivendula comments

war of words YS Sharmila and YS Jagan | ఎవరి మాటల్లో ఎంత నిజం ఉంది?

Friday, April 26, 2024

ys jagan

YS Jagan on Viveka Case | దస్తగిరిపై మెుదటి సారి జగన్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

Thursday, April 25, 2024

ys jagan

CM YS Jagan Nomination | పులివెందులలో నామినేషన్ సందర్భంగా జగన్ ప్రార్ధనలు

Thursday, April 25, 2024

ycp mla grandi

YCP Mla Grandi Srinivas: పవన్ పెళ్లిళ్లపై జగన్ మాట్లాడితే తప్పేముంది?

Monday, April 22, 2024

tdp leader pattabhi

TDP leader Pattabhi :రాయి దాడి ఘటనలో TDP నేతల్ని ఇరికించే ప్రయత్నం

Wednesday, April 17, 2024

ys sharmila

YS Sharmila in Peeleru | కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరిక రహస్యాన్ని మెుదటిసారి చెప్పిన YS షర్మిల

Tuesday, April 16, 2024

police commissioner

Vijayawada CP On Stone Attack:విద్యుత్‌ నిలిపివేత సెక్యూరిటీ ప్రొటోకాల్‌లో భాగమే

Tuesday, April 16, 2024

cm jagan

CM Jagan on the attack | తన మీద జరిగిన దాడిపై సీఎం జగన్ కీలక వ్యాఖ్యలు

Tuesday, April 16, 2024

chintamaneni prabhakar

Former TDP MLA Chinthamaneni | దాడిపై జగన్ ఎందుకు మాట్లాడటం లేదు.. వెల్లంపల్లిపై ఫైర్

Monday, April 15, 2024

minister ambati rambabu

Ambati Rambabu | జగన్ ని హతమార్చాలనే కుట్ర.. చంద్రబాబు, పవన్ పై అంబటి ఫైర్

Monday, April 15, 2024

cm ys jagan

CM Jagan Bus Yatra : ఎన్టీఆర్ జిల్లాలో మేమంతా సిద్ధం యాత్ర.. జగన్ సెక్యూరిటీ టైట్

Monday, April 15, 2024

ys sharmila

YS Sharmila in Pulivendula | న్యాయం వైపు ఉంటారో..అవినాష్ వైపు ఉంటారో తేల్చుకోండి

Friday, April 12, 2024

sajjala ramakrishna reddy

Sajjala Press Meet: ఓట్ల కోసం చంద్రబాబు ఎన్నైన చెబుతారు.. చిల్లర చేష్టలు ఆపండి

Thursday, April 11, 2024

chandrababu

Ugadi 2024 | ఉగాది రోజు వాలంటీర్లకు టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు బంపరాఫర్

Tuesday, April 9, 2024

ys sharmila

YS Sharmila & Sunitha Reddy | హత్యలు చేసే వారికి ఎంపీ టికెట్ ఇవ్వొచ్చా.. సునీతా రెడ్డి ఆవేదన

Monday, April 8, 2024