kia-motors News, kia-motors News in telugu, kia-motors న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, kia-motors తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest kia motors News

ఇండియాలో త్వరలోనే లాంచ్​ కానున్న ఈవీలు ఇవే..

Upcoming electric cars : మారుతీ సుజుకీ ఈవీఎక్స్​ నుంచి టాటా హారియర్​ ఈవీ వరకు.. క్రేజీ లైనప్​!

Monday, May 20, 2024

కియా ఈవీ6 ఫేస్​లిఫ్ట్​..

Kia EV6 facelift : కియా ఈవీ6 ఫేస్​లిఫ్ట్​.. మరింత స్టైలిష్​గా- మరింత పవర్​ఫుల్​గా!

Tuesday, May 14, 2024

కియా లైవ్ కన్సల్టింగ్ సర్వీస్

Kia car: కస్టమర్ల కోసం లైవ్ కన్సల్టింగ్ సర్వీస్ ను అందుబాటులోకి తెచ్చిన కియా

Friday, May 10, 2024

గ్లోబల్​ క్రాష్​ టెస్ట్​లో కియా క్యారన్స్​కి 3 స్టార్​ రేటింగ్​..

Kia Carens : ఇండియాలో బెస్ట్​ సెల్లింగ్​ కియా క్యారెన్స్​కి.. సేఫ్టీ టెస్ట్​లో మూడే స్టార్లు!

Tuesday, April 23, 2024

కియా ఈవీ3పై భారీ అంచనాలు..

Kia EV3 : కియా నుంచి కొత్త ఎలక్ట్రిక్​ వెహికిల్​.. ఈవీ3పై భారీ అంచనాలు!

Monday, April 22, 2024

సూపర్​ స్టైలిష్​ కియా కే4 ఇదిగో..

Kia K4 sedan : ఇదిగో.. సూపర్​ స్టైలిష్​ కియా కే4

Saturday, March 23, 2024

కియా మోటార్స్​ వాహనాలపై భారీగా ధరల పెంపు..!

Kia cars price hike : భారీగా పెరగనున్న కియా సోనెట్​, సెల్టోస్​ ధరలు- క్యారెన్స్​ కూడా!

Friday, March 22, 2024

కియా క్లావిస్​ ఎస్​యూవీ వచ్చేస్తోంది..!

Kia Clavis SUV : ఇండియాలోకి కియా కొత్త ఎస్​యూవీ.. త్వరలోనే 'క్లావిస్'​ లాంచ్​!

Tuesday, March 12, 2024

కియా సోనెట్​ వర్సెస్​ మహీంద్రా ఎక్స్​యూవీ300..

Kia Sonet vs Mahindra XUV300 : ఈ రెండు ఎస్​యూవీల్లో ఏది బెస్ట్​?

Tuesday, March 5, 2024

హైదరాబాద్​లో కియా సెల్టోస్​ ఆన్​రోడ్​ ప్రైజ్​ ఎంతంటే..

Kia Seltos on road price in Hyderabad : హైదరాబాద్​లో కియా సెల్టోస్​ ఆన్​రోడ్​ ప్రైజ్​ ఎంతంటే..

Sunday, February 25, 2024

కియా సెల్టోస్ సీవీటీ వర్షన్ కారు

Kia Seltos: ఆయిల్ పంప్ లో లోపం వల్ల సెల్టోస్ కార్లను వెనక్కు తీసుకుంటున్న కియా

Friday, February 23, 2024

కియా సొనెట్ వర్సెస్ మహింద్రా ఎక్స్ యూ వీ 300

Kia Sonet vs Mahindra XUV300: కియా సొనెట్ వర్సెస్ మహింద్రా ఎక్స్ యూ వీ 300; ఏది బెస్ట్?

Tuesday, February 13, 2024

సూపర్​ స్టైలిష్​ కియా కార్నివాల్​ హైబ్రీడ్​ ఇదిగో..

2025 Kia Carnival Hybrid : సూపర్​ స్టైలిష్​ కియా కార్నివాల్​ హైబ్రీడ్​ ఇదిగో..

Saturday, February 10, 2024

ఇండియాలో కియా ఈవీ9 టెస్ట్​ డ్రైవ్​..

Kia EV9 India Launch : ఇండియాలో కియా ఈవీ9 టెస్ట్​ డ్రైవ్​.. లాంచ్​ త్వరలోనే!

Saturday, February 3, 2024

హైదరాబాద్​లో కొత్త కియా సోనెట్​ ధర ఎంతంటే..

2024 Kia Sonet on road price in Hyderabad : హైదరాబాద్​లో కొత్త కియా సోనెట్​ ధర ఎంతంటే..

Thursday, January 18, 2024

కియా సోనెట్​ ఫేస్​లిఫ్ట్​ లాంచ్​.. ధర ఎంతంటే!

2024 Kia Sonet : కియా సోనెట్​ ఫేస్​లిఫ్ట్​ లాంచ్​.. ధర ఎంతంటే!

Friday, January 12, 2024

2024 కియా సోనెట్ ఫేస్‌లిఫ్ట్ మోడల్ ఎస్ యూ వీ

2024 Kia Sonet: 2024 మోడల్ కియా సొనెట్ కార్లు ఎంత మైలేజ్ ఇస్తాయో తెలుసా..?

Saturday, January 6, 2024

2024 కోసం కియా క్రేజీ లైనప్​..!

Kia cars launch in 2024 : కియా క్రేజీ లైనప్​.. ఇక ఇండియా మార్కెట్​పై దండయాత్రే!

Sunday, December 24, 2023

డిసెంబర్ 14న కియా సోనెట్ 2024 ఫేస్ లిఫ్ట్ మోడల్ ఆవిష్కరణ

Kia 2024 Sonet bookings: కియా సోనెట్ 2024 ఫేస్ లిఫ్ట్ మోడల్ బుకింగ్స్ ఈ 26 నుంచి ప్రారంభం

Thursday, December 21, 2023

ఇండియాలో కియా ఈవీ9 లాంచ్​పై సూపర్​ అప్డేట్​..

Kia EV9 India launch : ఇండియాలో కియా ఈవీ9 లాంచ్​పై సూపర్​ అప్డేట్​..

Monday, December 18, 2023