cricket News, cricket News in telugu, cricket న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, cricket తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest cricket Videos

harbhajan singh

Harbhajan Singh On T20 World Cup 2024 Team | నలుగురు స్పిన్నర్లు ఎంపిక ఎక్కువే

Tuesday, May 21, 2024

102 year old man

Kashmir Cricketer : జ‌స్ట్ 102 ఏళ్లే.. కుర్రాళ్ల‌తో క్రికెట్ ఆడుతున్న క‌శ్మీరీ తాత‌

Friday, May 17, 2024

social media trolls

Social Media Trolls | ఆర్సీబీ ఉమెన్స్ టీం చేతిలో ఐపీఎల్ ట్రోఫీ.. మెన్స్ టీంపై ట్రోల్స్

Monday, March 18, 2024

sachin tendulkar

Sachin Tendulkar | కాశ్మీర్‌ రోడ్డుపై సచిన్ బ్యాటింగ్.. యువత జోష్ అదుర్స్

Thursday, February 22, 2024

india vs england

IND vs ENG: రాజ్‌కోట్‌ వేదికగా భారత్‌ X ఇంగ్లాండ్‌ మూడో టెస్టు.. విశ్వాసంలో రోహిత్‌సేన

Thursday, February 15, 2024

test match

India vs England | టీమ్‌ఇండియా బ్యాటింగ్‌.. స్టేడియంలో భారీగా తెలుగు క్రికెట్ అభిమానులు

Friday, February 2, 2024

sachin tendulkar

Tendulkar | అభిమాని ప్రేమకు టెండూల్కర్ ఫిదా..కారు ఆపి పలుకరించిన మాస్టర్ బ్లాస్టర్

Friday, February 2, 2024

test match

IND vs ENG 1st Test: హైదరాబాద్‌లో రోహిత్ సేన తగ్గేదేలే.. మొదటి సెషన్‌లో మనోళ్లదే హవా

Thursday, January 25, 2024

mohammed shami

Arjuna Award | రాష్ట్రపతి చేతుల మీదుగా అర్జున అవార్డు అందుకున్న షమీ

Tuesday, January 9, 2024

ap cm Jagan

Aadudam Andhra | బ్యాట్ పట్టిన సీఎం జగన్.. బౌలింగ్ చేసిన బైరెడ్డి సిద్దార్థ్ రెడ్డి

Tuesday, December 26, 2023

cm jagan

Aadudam Andhra | మంత్రి రోజాతో బ్యాటింగ్ ఆడించిన సీఎం వైఎస్ జగన్

Tuesday, December 26, 2023

pat Cummins

IPL Players Auction | క‌మిన్స్‌ అదుర్స్.. 20.5 కోట్ల‌కు కొన్న హైద‌రాబాద్

Tuesday, December 19, 2023

virat kohli and jasprit bumrah

IND Vs SA | టెస్ట్ సిరీస్ కోసం దక్షిణాఫ్రికాకు వెళ్లిన విరాట్, బూమ్రా.. వీడియో వైరల్

Friday, December 15, 2023

team India cricketers

Team India | గెలుపు కోసం సింహాద్రి అప్పన్నకు పూజ చేసిన వాషింగ్టన్, తిలక్‌వర్మ!

Thursday, November 23, 2023

pm modi

Modi-Team India | కోహ్లి, రోహిత్ శర్మ వెన్నుతట్టిన ధైర్యం చెప్పిన ప్రధాని మోదీ

Tuesday, November 21, 2023

australian team at sabarmati river

Australian Team | ఇండియాలోనే సంబురాలు చేసుకుంటున్న ఆస్ట్రేలియా టీమ్

Monday, November 20, 2023

Cricket fans

ICC World Cup | ఇవాళ ఆస్ట్రేలియా vs సౌతాఫ్రికా.. రెండో సెమీస్ లో గెలుపు ఎవరిది..?

Thursday, November 16, 2023

icc world cup 2023

ICC World Cup 2023 | శ్రీలంక క్రికెటర్ మాథ్యూస్ ఎందుకు మ్యాచ్ డిస్మిస్ అయ్యాడు..?

Tuesday, November 7, 2023

bride and groom celebrate the victory of Team India against South Africa

Team India Victory | కోహ్లీ రికార్డ్ సెంచరీ.. పెళ్లి మండపంలోనే సంబురాలు

Monday, November 6, 2023

Indian cricketers

Indian cricketers | తిరుమలలో ఇండియన్ క్రికెటర్లు.. సెల్పీల కోసం అభిమానుల పోటీ

Friday, November 3, 2023