bikes News, bikes News in telugu, bikes న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, bikes తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest bikes News

2024 బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ 160

2024 Bajaj Pulsar N160: 2024 మోడల్ పల్సర్ ఎన్ 160 బైక్ ను లాంచ్ చేసిన బజాజ్

Friday, June 14, 2024

జెలియో ఎక్స్ మెన్ ‘లో-స్పీడ్’ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ల లాంచ్

Zelio Ebikes: రూ.64,543 ధరతో జెలియో ఎక్స్ మెన్ ‘లో-స్పీడ్’ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ల లాంచ్; లైసెన్స్ అవసరం లేదు

Thursday, June 13, 2024

ప్రపంచంలోనే తొలి సీఎన్జీ బైక్ లాంచ్ వాయిదా

Bajaj CNG motorcycle: ప్రపంచంలోనే తొలి సీఎన్జీ బైక్ లాంచ్ ను వాయిదా వేసిన బజాజ్ ఆటో

Tuesday, June 11, 2024

హీరో జూమ్​ కంబాట్​ ఎడిషన్​ లాంచ్

Hero Xoom : హీరో జూమ్​ కాంబాట్​ ఎడిషన్​ లాంచ్​- ధర ఎంతంటే..

Friday, June 7, 2024

కవాసాకి నింజా జెడ్ఎక్స్-4ఆర్ఆర్

Kawasaki Ninja ZX-4RR: భారత్ లో కవాసాకి నింజా జెడ్ఎక్స్-4ఆర్ఆర్ లాంచ్; ధర రూ.9.10 లక్షలు

Friday, May 31, 2024

స్ప్లెండర్ + ఎక్స్ టీఈసీ 2.0

Hero Splendor Plus XTEC 2.0: మార్కెట్లోకి నవ తరం హీరో స్ప్లెండర్ ప్లస్ ఎక్స్ టెక్ 2.0 లాంచ్, అదిరిపోయే ధర, మైలేజీ..

Thursday, May 30, 2024

2024 ట్రయంఫ్​ టైగర్​ 850 స్పోర్ట్

Triumph Tiger 850 Sport : 2024 ట్రయంఫ్​ టైగర్​ 850 స్పోర్ట్​ లాంచ్​- ధర ఎంతంటే..

Thursday, May 30, 2024

ఏడాది కాలంలోనే 3 లక్షల హోండా షైన్ మోటార్ సైకిల్స్ విక్రయం

Auto news: ఒక్క ఏడాదిలోనే 3 లక్షల మోటార్ సైకిల్స్ విక్రయం; ఈ రికార్డు అనితర సాధ్యం..

Friday, May 24, 2024

బైక్‌ సైలెన్సర్లను ధ్వంసం చేస్తున్న వరంగల్ పోలీసులు

Bullet Sounds: బుల్లెట్‌ బండి చప్పుడు చేస్తే బెండు తీస్తరు, సైలెన్సర్లు మారిస్తే క్రిమినల్ కేసులు. లైసెన్స్ రద్దు

Thursday, May 23, 2024

ఇదిగో.. రాయల్​ ఎన్​ఫీల్డ్​ గొరిల్లా 450!

Royal Enfield Guerrilla 450 : అదిరిపోయేలా.. రాయల్​ ఎన్​ఫీల్డ్​ కొత్త బైక్​- లాంచ్​ ఎప్పుడు?

Monday, May 20, 2024

ఐవూమి జీత్ఎక్స్ జెడ్ఈ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్

iVOOMi JeetX ZE: ఐవూమి నుంచి మరో ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్; ధర, రేంజ్ ల్లో దీనికి సాటి లేదు..

Wednesday, May 8, 2024

జూన్ లో బజాజ్ సీఎన్జీ బైక్ లాంచ్

First Bajaj CNG motorcycle: బజాజ్ నుంచి తొలి సీఎన్జీ మోటార్ సైకిల్; జూన్ 18 న లాంచ్

Friday, May 3, 2024

Bajaj Pulsar NS400Z shares its engine with the Bajaj Dominar 400.

Bajaj Pulsar NS400Z: 2024 పల్సర్ ఎన్ఎస్400జెడ్ ను లాంచ్ చేసిన బజాజ్; ధర కూడా తక్కువే..

Friday, May 3, 2024

బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ఎస్ 400

2024 Bajaj Pulsar NS400: పల్సర్ లవర్స్ బీ రెడీ; రేపే బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ఎస్ 400 లాంచ్

Thursday, May 2, 2024

ఇదిగో.. బజాజ్​ పల్సర్​ 400!

Bajaj Pulsar 400 : బజాజ్​ పల్సర్​ 400 లాంచ్​ డేట్​ ఫిక్స్​.. ఫీచర్స్​ లీక్​!

Sunday, April 28, 2024

మావ్రిక్​ స్క్రాంబ్లర్​ 440 పై హీరో సంస్థ ఫోకస్​ చేసిందా?

Hero Mavrick Scrambler 440 : హీరో మావ్రిక్​ 440 స్క్రాంబ్లర్​.. మరో స్టైలిష్​ బైక్​ వచ్చేస్తోంది!

Saturday, April 20, 2024

2024 మోడల్ బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ 250

2024 Bajaj Pulsar N250: కొత్త కన్సోల్ తో 2024 బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ 250 లాంచ్; ధర ఎంతంటే..?

Wednesday, April 10, 2024

2024 కవాసాకి వెర్సిస్ 650 అడ్వెంచర్ టూరర్

Kawasaki Versys 650: మార్కెట్లోకి 2024 మోడల్ కవాసాకి వెర్సిస్ 650

Thursday, April 4, 2024

బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ 250

2024 Bajaj Pulsar N250: పల్సర్ ఫ్యాన్స్ .. బీ రెడీ; 2024 బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ 250 లాంచ్ డేట్ వచ్చేసింది..

Tuesday, April 2, 2024

హెల్మెట్ శుభ్రం చేసేందుకు చిట్కాలు

Helmet Cleaning Tips : వేసవిలో హెల్మెట్ వాడేప్పుడు జాగ్రత్త.. క్లీన్ చేసేందుకు సింపుల్ చిట్కాలు

Monday, April 1, 2024