accidents News, accidents News in telugu, accidents న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, accidents తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest accidents Videos

helicopter

Helicopter Emergency Landing in Kedarnath | కేదార్‌నాథ్‌లో హెలికాప్ట‌ర్ ఎమ‌ర్జెన్సీ ల్యాండింగ్

Friday, May 24, 2024

helicopter crash

Helicopter Crash Incidents | పొట్టనబెట్టుకున్న ఆ హెలికాప్టర్ అంత ప్రమాదమా?

Tuesday, May 21, 2024

palnadu district

Tipper Collided Travel Bus | పల్నాడు జిల్లాలో ఇద్దరు డ్రైవర్లు సహా ఆరుగురు సజీవదహనం

Wednesday, May 15, 2024

harish rao

Sangareddy Blast | ఎస్‌బీ ఆర్గానిక్స్‌ కెమికల్‌ పరిశ్రమలో పేలుడు.. ఆరుకి చేరిన మృతుల సంఖ్య

Thursday, April 4, 2024

bihar

Bihar | బీహార్ లో కూలిన నిర్మాణంలో ఉన్న వంతెన

Friday, March 22, 2024

accident

Nandyala | నంద్యాల జిల్లాలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం, నవ దంపతుల దుర్మరణం!

Wednesday, March 6, 2024

goods train accident

Vijayawada | రాయపాడు సమీపంలో పట్టాలు తప్పిన గూడ్స్‌ రైలు.. పలు రైళ్లను రద్దు

Friday, February 23, 2024

delhi

Delhi’s Alipur Fire | పెయింట్ ఫ్యా క్టరీలో పేలుడు.. చూస్తుండగానే గాల్లో కలిసిన ప్రాణాలు

Friday, February 16, 2024

charminar express

charminar express | పట్టాలు తప్పిన చార్మినార్ ఎక్స్‌ప్రెస్, పలువురికి గాయలు

Wednesday, January 10, 2024

passenger bus

Bus Accident: బస్సులో చెలరేగిన మంటలు.. 12 మంది సజీవదహనం

Thursday, December 28, 2023

nalgonda road accident

Nalgonda Road Accident | నల్గొండలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదాలు.. ఆరుగురు మృతి

Monday, December 25, 2023

road accident

Road Accident | ఎన్టీఆర్ జిల్లాలో రోడ్డు ప్రమాదం.. కారులో చెలరేగిన మంటలు

Friday, December 22, 2023

hanmakonda

Hanamkonda Accident | ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. ఒకే కుటుంబానికి చెందిన నలుగురు మృతి

Friday, December 22, 2023

goods trains

Goods Trains | అటు ముంబై.. ఇటు చెంగల్పట్టు సమీపంలో పట్టాలు తప్పిన గూడ్స్ రైళ్లు

Monday, December 11, 2023

training airplane crash

Training Airplane | మెదక్‌ జిల్లా తూప్రాన్‌ సమీపంలో కూలిన శిక్షణ విమానం

Monday, December 4, 2023

uttarkashi tunnel

Tunnel Collapse | ఫలించిన అంతర్జాతీయ నిపుణుల ప్రయత్నం.. సురక్షితంగా బయటకు కార్మికులు

Friday, November 24, 2023

Visakhapatnam

Visakhapatnam | సీసీటీవీ వీడియో.. విశాఖలో లారీని ఢీకొట్టిన స్కూల్‌ ఆటో

Wednesday, November 22, 2023

KTR

Nampally Fire Accident | సెల్లారులో రసాయనాల నిల్వ..అందుకే భారీ అగ్ని ప్రమాదం: KTR

Monday, November 13, 2023

train accident

Vizianagaram: మాటలకు అందని విషాదం.. 14 మంది మృతి; వందల మందికి గాయలు

Monday, October 30, 2023

Vizianagaram

Vizianagaram | ప్యాసింజర్ రైలును ఢీకొట్టిన రాయగడ ఎక్స్‌ప్రెస్

Monday, October 30, 2023