vrishabha-rashi News, vrishabha-rashi News in telugu, vrishabha-rashi న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, vrishabha-rashi తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest vrishabha rashi News

వృషభ రాశిలోకి కుజుడు

Mars transit: వృషభ రాశిలోకి కుజుడు.. ఇక వీరికి డబ్బే డబ్బు, వ్యాపారంలో లాభాలు

Tuesday, June 18, 2024

ఈ రాశుల వారికి బృహస్పతి అనుగ్రహం

Jupiter transit 2024: బృహస్పతి అనుగ్రహం.. ఈ ఏడాది మొత్తం వీరికి అదృష్టం గరిష్ట స్థాయిలో ఉంటుంది

Wednesday, June 12, 2024

శుక్ర రాశిలో 4 రాజయోగాలు

Raja yogam: శుక్ర రాశిలో 4 రాజయోగాలు.. 14 రోజుల పాటు వీరికి బ్రహ్మాండమైన ప్రయోజనాలు

Friday, May 24, 2024

సూర్యుడు, శుక్రుడి కలయితో రాజభంగ యోగం

Raja bhang yogam: రాజభంగ యోగం.. రేపటి నుంచి వీరికి కష్టాలు మొదలుకాబోతున్నాయి, జాగ్రత్త

Saturday, May 18, 2024

రాశి మార్చుకోబోతున్న బుధుడు

Mercury transit: మే నెలలో మరోసారి రాశిని మార్చుకోబోతున్న బుధుడు.. వీరికి ఊహించనంత డబ్బు

Friday, May 17, 2024

మాలవ్య రాజయోగం ఇస్తున్న శుక్రుడు

Malavya raja yogam: మాలవ్య రాజయోగం ఈ రాశుల వారిని ధనవంతులను చేయబోతుంది

Thursday, May 16, 2024

ఉదయించబోతున్న బృహస్పతి

Jupiter rise: ఉదయించబోతున్న బృహస్పతి.. వీరికి గోల్డెన్ డేస్ ప్రారంభం కాబోతున్నాయి

Wednesday, May 15, 2024

సూర్యుడి సంచారం.. వీరికి ఆర్థిక కష్టాలు

Sun transit effect: సూర్య సంచారం.. నేటి నుంచి నెల రోజుల పాటు వీరికి ఆర్థిక కష్టాలు ఉండబోతున్నాయ్

Tuesday, May 14, 2024

మూడు రాజాయోగాలు ఇవ్వబోతున్న శుక్రుడు

Venus transit: మూడు రాజాయోగాలు తీసుకురాబోతున్న శుక్రుడు.. వీరికి లక్ష్మీదేవి అనుగ్రహం

Sunday, May 12, 2024

వృషభ రాశిలో నాలుగు శుభ యోగాలు

Subha yogam: వృషభ రాశిలో నాలుగు శుభ యోగాలు.. లక్ అంటే వీళ్ళదే ఆదాయానికి తిరుగే లేదు

Friday, May 10, 2024

శుక్రాదిత్య యోగం

Sukraditya yogam: శుక్రాదిత్య యోగం.. ఉద్యోగంలో ప్రమోషన్, సంపద రెట్టింపుతో పాటు మరెన్నో ప్రయోజనాలు

Monday, May 6, 2024

బృహస్పతి సంచారం

Jupiter transit: బృహస్పతి సంచారం.. వీరికి అన్నీ సమస్యలే, అప్పుల బాధలు, ప్రయాణాలలో ప్రమాదాలు

Monday, May 6, 2024

వృషభ రాశిలో మాలవ్య రాజయోగం

Malavya raja yogam: వృషభ రాశిలో మాలవ్య రాజయోగం.. ఈ రాశుల వారికి జీతం డబుల్ అవడం ఖాయం

Saturday, May 4, 2024

జ్యోతిష్య శాస్త్రం

Bad Attitude Zodiacs : ఈ రాశులవారికి మెుండితనం ఎక్కువ.. ఎవరు చెప్పినా వినరు

Saturday, May 4, 2024

12 ఏళ్ల తర్వాత బృహస్పతి సంచారం

Jupiter transit: 12 ఏళ్ల తర్వాత రాశి మారుతున్న బృహస్పతి.. ఈ రాశుల వారికి కుబేరుడి ఆశీర్వాదాలు

Saturday, April 13, 2024

Taurus: ఉగాది 2024 వృషభ రాశి ఫలాలు చిలకమర్తి వారిచే

Ugadi Rasi Phalalu 2024: వృషభ రాశి ఉగాది రాశి ఫలాలు.. ఈ ఏడాది అనుకూలమే.. కానీ

Monday, March 25, 2024

బృహస్పతి రాశి మార్పు వల్ల ఇబ్బందులు పడే రాశులు ఇవే

Jupiter transit: బృహస్పతి సంచారం వల్ల నష్టాలు ఎదుర్కోబోతున్న రాశులు ఇవే.. ఇందులో మీ రాశి ఉందా?

Monday, March 18, 2024

12 ఏళ్ల తర్వాత రాశి మారనున్న గురు గ్రహం

Jupiter transit: 12ఏళ్ల తర్వాత ఈ రెండు గ్రహాల కలయిక.. ఈ రాశుల వారి జీవితం మారబోతుంది

Saturday, March 16, 2024

లక్ష్మీదేవికి ఇష్టమైన రాశులు ఇవే

Goddess lakshmi devi: లక్ష్మీదేవికి ఇష్టమైన రాశులు ఇవే.. అందులో మీ రాశి ఉందో లేదో తెలుసుకోండి

Friday, February 23, 2024

రాశి మారనున్న బృహస్పతి

Jupiter Transit: రాశి మారనున్న బృహస్పతి.. దేవ గురువు అనుగ్రహంతో ఈ ఐదు రాశుల భవిష్యత్ మారబోతుంది

Thursday, February 22, 2024