sun-transit News, sun-transit News in telugu, sun-transit న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, sun-transit తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest sun transit News

సూర్యుడు, శుక్రుడి కలయితో రాజభంగ యోగం

Raja bhang yogam: రాజభంగ యోగం.. రేపటి నుంచి వీరికి కష్టాలు మొదలుకాబోతున్నాయి, జాగ్రత్త

Saturday, May 18, 2024

మూడు త్రిగ్రాహి యోగాలు

Triple trigrahi yogam: ట్రిపుల్ త్రిగ్రాహి యోగం.. ఈ రాశుల వారికి సంపద, ఐశ్వర్యం మూడింతలు కాబోతుంది

Tuesday, May 14, 2024

సూర్యుడి సంచారం.. వీరికి ఆర్థిక కష్టాలు

Sun transit effect: సూర్య సంచారం.. నేటి నుంచి నెల రోజుల పాటు వీరికి ఆర్థిక కష్టాలు ఉండబోతున్నాయ్

Tuesday, May 14, 2024

వృషభ రాశిలో గురు ఆదిత్య యోగం

Guru aditya yogam: గురు ఆదిత్య యోగం.. వృషభ రాశిలో సూర్యుడి రాకతో వీరి తలరాత మారబోతుంది

Monday, May 13, 2024

సూర్యుడి సంచారం

Sun transit: మూడు రోజులు ఆగారంటే ఇక వీరి అదృష్టాన్నికి అడ్డు ఉండదు, డబ్బే డబ్బు

Saturday, May 11, 2024

బుధాదిత్య రాజయోగం

Budhaditya raja yogam: బుధాదిత్య రాజయోగం.. వీరికి ప్రభుత్వ ఉద్యోగం ఖాయం, వ్యాపారాస్తులకు భారీ లాభాలు

Wednesday, May 8, 2024

శుక్రాదిత్య యోగం

Sukraditya yogam: శుక్రాదిత్య యోగం.. ఉద్యోగంలో ప్రమోషన్, సంపద రెట్టింపుతో పాటు మరెన్నో ప్రయోజనాలు

Monday, May 6, 2024

2024 మొత్తం ఈ రాశుల వారికి సూర్య భగవానుడి ఆశీస్సులు

Sun transit: 2024 ఏడాది మొత్తం ఈ రాశుల వారికి గ్రహాల రాజు అనుగ్రహం.. భవిష్యత్ మారిపోతుంది

Monday, May 6, 2024

రాశి మారబోతున్న గ్రహాల రాజు

Sun transit: రాశి మారబోతున్న గ్రహాల రాజు.. వీరికి ఆర్థిక లాభాలు, సమాజంలో గౌరవ ప్రతిష్టలు

Saturday, May 4, 2024

ఈ రాశుల వారికి మే నెల ఒక వరం

Planet transit: ఈ రాశుల వారికి మే నెల ఒక వరం.. గ్రహాల సంచారంతో ధనవంతులు కాబోతున్నారు

Monday, April 29, 2024

మూడు గ్రహాల కలయికతో రాజయోగం

Lucky zodiac signs: మూడు గ్రహాల కలయిక.. ఈ 6 రాశుల వారికి మూడింతల లాభాలు, ధన కొరత ఉండదు

Saturday, April 27, 2024

venus-sun-conjunction: మేష రాశిలో సూర్య శుక్రుల కలయిక

Sun Venus Conjunction: మేష రాశిలో సూర్య శుక్రుల కలయిక.. 3 రాశుల వారికి శుభ ఘడియలు

Thursday, April 25, 2024

శుక్రాదిత్య రాజయోగం

Sukraditya rajayogam: 18 ఏళ్ల తర్వాత శుక్రాదిత్య యోగం.. ఈ మూడు రాశుల పంట పండినట్టే

Saturday, April 13, 2024

గురు ఆదిత్య రాజయోగం

Guru aditya rajayogam: గురు ఆదిత్య రాజయోగం.. ఈ రాశులకు ధనప్రాప్తి, ఉద్యోగ వ్యాపారాల్లో పురోభివృద్ధి

Friday, April 12, 2024

మేష రాశిలో సూర్యుడి సంచారం

Sun transit: ఈ రాశుల వారికి సూర్యుడి సంచారంతో మంచి రోజులు మొదలు కాబోతున్నాయి

Wednesday, April 10, 2024

50 ఏళ్ల తర్వాత చతుర్గ్రాహి యోగం

Lucky zodiac signs: 50 ఏళ్ల తర్వాత చతుర్గ్రాహి యోగం.. ఈ రాశులకు వరం, కోరుకున్నది జరుగుతుంది

Saturday, April 6, 2024

సూర్యుడి సంచారంతో కెరీర్ లో దూసుకుపోతారు

Sun transit: సూర్యుడి సంచారం.. ఈ రాశుల జాతకులు కెరీర్ లో దూసుకుపోతారు

Wednesday, April 3, 2024

బృహస్పతి, సూర్యుడి కలయిక

Sun jupiter conjunction: సూర్యుడు, బృహస్పతి కలయిక.. ఈ మూడు రాశులకు అదృష్టం, పోటీ పరీక్షల్లో విజయం

Monday, April 1, 2024

సూర్యుడి సంచారం

Sun transit: సూర్యుడి సంచారం.. ఈ రాశుల వారికి ఆర్థిక లాభాలు, విదేశాల్లో ఉద్యోగం

Monday, April 1, 2024

100 ఏళ్ల తర్వాత డబుల్ రాజయోగం

Double raja yogam: 100ఏళ్ల తర్వాత డబుల్ రాజయోగం.. ఈ రాశుల వారికి పట్టిందల్లా బంగారమే

Sunday, March 31, 2024