ola-electric News, ola-electric News in telugu, ola-electric న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, ola-electric తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest ola electric News

జెలియో ఎక్స్ మెన్ ‘లో-స్పీడ్’ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ల లాంచ్

Zelio Ebikes: రూ.64,543 ధరతో జెలియో ఎక్స్ మెన్ ‘లో-స్పీడ్’ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ల లాంచ్; లైసెన్స్ అవసరం లేదు

Thursday, June 13, 2024

టాటా ఏస్ ఈవీ 1000

Tata Ace EV 1000: టాటా ఏస్ ఈవీ 1000 ఎలక్ట్రిక్ కార్గో వెహికిల్ లాంచ్; రేంజ్ 161 కిమీ..

Thursday, May 16, 2024

యాంపియర్ నెక్సస్ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్

Ampere Nexus e-scooter: రివర్స్ మోడ్, 136 కిమీ రేంజ్ తో భారత్ లోకి యాంపియర్ నెక్సస్ ఈ-స్కూటర్

Tuesday, April 30, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Google Maps: ఎలక్ట్రిక్ వాహన దారులకు గుడ్ న్యూస్; త్వరలో గూగుల్ మ్యాప్స్ లో ఈవీ ఛార్జింగ్ స్టేషన్లు

Thursday, April 18, 2024

ఓలా ఎస్​1ఎక్స్​ ధరలు తగ్గింపు...

Ola S1X price drop : భారీగా తగ్గిన ఓలా ఎలక్ట్రిక్​ స్కూటర్ల ధరలు.. కొనాలంటే ఇదే రైట్​ టైమ్​!

Monday, April 15, 2024

ఓలా ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్స్ పై ప్రత్యేక ఆఫర్స్

Ola offers: ఓలా ఎస్ 1 ప్రో, ఓలా ఎస్ 1 ఎయిర్ లపై ఏప్రిల్ 15 వరకే ఈ ప్రత్యేక ఆఫర్; త్వరపడండి..

Wednesday, April 10, 2024

ఏథర్​ రిజ్టా వర్సెస్​ ఓలా ఎస్​1- టీవీఎస్​ ఐక్యూబ్

Ather Rizta : ఏథర్​ రిజ్టా వర్సెస్​ ఓలా ఎస్​1- టీవీఎస్​ ఐక్యూబ్​.. ధరలు చెక్​ చేయండి..

Monday, April 8, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

new EV policy: కొత్త ఈవీ పాలసీకి కేంద్రం ఆమోదం; దిగుమతి చేసుకునే ఎలక్ట్రిక్ కార్లపై పన్ను తగ్గింపు

Friday, March 15, 2024

ఓలా ఎస్ 1 ప్రో, ఏథర్ 450 ఎక్స్ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్స్

Ola S1 Pro vs Ather 450X: ఓలా ఎస్ 1 ప్రో లేదా ఏథర్ 450 ఎక్స్.. ఏ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ కొనడం బెటర్?

Tuesday, March 5, 2024

ఓలా ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్స్

Ola discounts: మార్చి నెలాఖరు వరకు మాత్రమే ఓలా స్కూటర్స్ పై డిస్కౌంట్ ఆఫర్స్; ఈ స్కూటర్స్ పై మాత్రమే..

Saturday, March 2, 2024

విడా వీ 1 ప్లస్ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్

Vida V1 Plus: అత్యంత తక్కువ ధరకే లేటెస్ట్ మోడల్ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ విడా వీ 1 ప్లస్

Friday, March 1, 2024

ఓలా ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్స్

Ola prices reduced: ఓలా ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్స్ పై రూ. 25 వేల వరకు ధర తగ్గింపు; ఏయే మోడల్స్ పై అంటే..?

Friday, February 16, 2024

ఓలా ఎస్​1 ఎక్స్​లో రెండు కొత్త వేరియంట్లు.. ధరలు ఎంతంటే..

Ola S1 X electric scooter : ఓలా ఎస్​1 ఎక్స్​లో రెండు కొత్త వేరియంట్లు.. ధరలు ఎంతంటే..

Saturday, February 3, 2024

ఓలా ఎలక్ట్రిక్​ నుంచి కొత్త ఈ-స్కూటర్..

Ola Electric scooter : ఓలా ఎలక్ట్రిక్​ నుంచి కొత్త ఈ-స్కూటర్.. ధర తక్కువే! కానీ..

Tuesday, January 30, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Republic Day 2024: రిపబ్లిక్ డే సందర్భంగా ఓలా ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్స్ పై డిస్కౌంట్ ఆఫర్స్

Friday, January 26, 2024

ఓలా ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్

Ola Electric offers: ఈ పండుగ సీజన్ లో ఓలా ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్స్ పై డిస్కౌంట్ ఆఫర్స్

Thursday, January 11, 2024

రెంట్​కి ఓలా ఎలక్ట్రిక్​ స్కూటర్లు..!

Ola electric scooter : రెంట్​కి ఓలా ఎలక్ట్రిక్​ స్కూటర్లు! ఇక ఎక్కడైనా తిరగొచ్చు..

Monday, January 1, 2024

ఇండియాలో లాంచ్​ అయిన టాప్​ ఈ-స్కూటర్లు ఇవే!

Electric scooters in India 2023 : ఇండియాలో లాంచ్​ అయిన టాప్​ ఈ-స్కూటర్లు ఇవే!

Sunday, December 24, 2023

త్వరలోనే మార్కెట్​లోకి రానున్న ఓలా ఎలక్ట్రిక్​ ఐపీఓ పూర్తి వివరాలు..

Ola Electric IPO : త్వరలోనే మార్కెట్​లోకి రానున్న ఓలా ఎలక్ట్రిక్​ ఐపీఓ పూర్తి వివరాలు..

Saturday, December 23, 2023

ఈ ఓలా ఎలక్ట్రిక్​ స్కూటర్లపై ఇయర్​ ఎండ్​ స్పెషల్​ ఆఫర్స్​- త్వరపడండి!

Ola Electric : ఈ ఓలా ఎలక్ట్రిక్​ స్కూటర్లపై ఇయర్​ ఎండ్​ స్పెషల్​ ఆఫర్స్​- త్వరపడండి!

Sunday, December 17, 2023