krishna-river News, krishna-river News in telugu, krishna-river న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, krishna-river తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest krishna river News

పవిత్ర నదుల్లో పుణ్యస్నానం ఎప్పుడు ఆచరించాలి?

Holy bath: సూర్యాస్తమయం తర్వాత పవిత్ర నదుల్లో పుణ్యస్నానం ఎందుకు ఆచరించకూడదు?

Saturday, June 1, 2024

ప్రకాశం బ్యారేజీ నుంచి డెల్టా కాల్వలకు నీటి విడుదల

Water for Krishna Canals: కృష్ణా కాల్వలకు నీళ్లు విడుదల, డ్రోన్లతో నిఘా ఏర్పాట్లు చేయాలని కలెక్టర్లకు సిఎస్ ఆదేశం…

Tuesday, April 9, 2024

తెలంగాణకు పొంచి ఉన్న నీటి ముప్పు

Telangana Water Crisis : తెలంగాణకు పొంచి ఉన్న నీటి ముప్పు-పట్టణాల్లో తాగునీటి సంక్షోభం!

Tuesday, March 26, 2024

వర్షాభావ పరిస్థితులతో తెలంగాణ ఈ ఏడాది కరవు ముప్పు

TS Power Demand: కరవుతో అల్లాడుతున్న తెలంగాణ, పెరిగిన విద్యుత్ డిమాండ్.. ఏడాది గరిష్టానికి చేరిన వినియోగం

Friday, March 8, 2024

వెలిగొండ ప్రాజెక్టు జంట సొరంగాలను ప్రారంభించిన సిఎం జగన్

YS Jagan In Prakasam: “వైఎస్ శంకుస్థాపన… జగన్ ప్రారంభం” దేవుడి స్క్రిప్ట్‌గా అభివర్ణించిన సిఎం జగన్

Wednesday, March 6, 2024

నేడు వెలిగొండ జంట సొరంగాలను జాతికి అంకితం చేయనున్న ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి

Veligonda Tunnels: నేడు వెలిగొండ జంట సొరంగాలను ప్రారంభించనున్న సిఎం జగన్.. ఫలించిన దశాబ్దాల నిరీక్షణ..

Wednesday, March 6, 2024

శ్రీశైలం ఎడమ గట్టు టన్నెల్  ప్రాజెక్టుపై నేడు రేవంత్ సమీక్ష

Srisailam SLBC: దశాబ్దాల కల... ఎడ తెగని ఎదురు చూపులు.. 20ఏళ్లుగా మూలుగుతున్న ఎస్‌ఎల్‌బిసి ప్రాజెక్ట్

Thursday, February 22, 2024

నేడు నల్లగొండలో బిఆర్‌ఎస్‌ బహిరంగ సభ

BRS Nalgonda Meeting: నేడు నల్గొండకు కేసీఆర్‌.. కెఆర్‌ఎంబికి ప్రాజెక్టుల అప్పగింతపై పోరుబాట…

Tuesday, February 13, 2024

కృష్ణాబోర్డుకు ప్రాజెక్టులు అప్పగించడంపై  అసెంబ్లీలో తీర్మానం

TS Assembly KRMB Issue: కృష్ణా బోర్డుకు ప్రాజెక్టులు ఇచ్చేది లేదన్న ఉత్తమ్… అసెంబ్లీలో తీర్మానం

Monday, February 12, 2024

ఖమ్మం జిల్లా నేతలతో సమావేశమైన కేసీఆర్

KCR Meets BRS Leaders: ఖమ్మం జిల్లాలో ఏం జరుగుతోంది..! ముఖ్య నేతలతో కేసీఆర్ భేటీ

Wednesday, February 7, 2024

నిజాం కొండ వద్ద నదీతీరంలో కనిపించే విగ్రహాలు

Jogulamba Gadwal Tourism: గద్వాల సంస్థానాధీశులు కట్టిన నిజాం కొండను చూశారా…

Tuesday, February 6, 2024

కృష్ణా బోర్డు పరిధిలోకి సాగునీటి ప్రాజెక్టులు

KRMB Issue: కృష్ణా బోర్డు పరిధిలోకి ఉమ్మడి ప్రాజెక్టులు..ఇరు రాష్ట్రాల అమోదం

Friday, February 2, 2024

మంత్రి అంబటి రాంబాబు

NSP Right Canal Water: సాగర్‌ ఆయకట్టులో సాగు నీరివ్వలేమని తేల్చేసిన అంబటి

Wednesday, October 11, 2023

కృష్ణా జలాల వివాదంపై సిఎం ఉన్నత స్థాయి సమీక్ష

Krishna Water Dispute: కృష్ణా జలాల ట్రైబ్యునల్‌ పై సుప్రీం కోర్టును ఆశ్రయించాలని ఏపీ ప్రభుత్వ నిర్ణయం

Tuesday, October 10, 2023

సీఎం కేసీఆర్

Water for NSP Left canal: నేటి నుంచి సాగర్ ఎడమ కాల్వకు నీటి విడుదల, రాయలసీమ లిఫ్ట్‌పై తెలంగాణ ఫిర్యాదు

Friday, October 6, 2023

శ్రీశైలం ప్రాజెక్ట్ (ఫైల్ ఫొటో)

Srisailam Project : కృష్ణమ్మకు భారీగా వరద - శ్రీశైలం గేట్లు ఎత్తేది ఎప్పుడంటే?

Saturday, July 29, 2023

జాతీయ రహదారిపై వరద ప్రవాహాన్ని పరిశీలిస్తున్న విజయవాడ డీసీపీ విశాల్ గున్నీ

Flood On Highway: విజయవాడ-హైదరాబాద్‌ హైవే మీద వరద.. నిలిచిన రాకపోకలు

Friday, July 28, 2023

కృష్ణా జలాల పంపిణీ

KRMB Meeting : కృష్ణా జలాల్లో సగం వాటాకు తెలంగాణ పట్టు, కేటాయింపులపై చేతులెత్తేసిన కేఆర్ఎంబీ!

Wednesday, May 10, 2023

కృష్ణా జలాలపై తెలుగు రాష్ట్రాల మద్య కొత్త వివాదం

Krishna Water Dispute: తెలంగాణ వాటా నీళ్లు వాడేశారు.. కృష్ణా బోర్డుకు ఫిర్యాదు

Friday, April 14, 2023

ఏపీ-తెలంగాణ మధ్య కృష్ణా నదిపై కేబుల్ బ్రిడ్జి

Cable Bridge On Krishna River :మరో ముందడుగు.. పనుల పర్యవేక్షణకు ప్రత్యేక వ్యవస్థ

Saturday, February 18, 2023