komatireddy-rajagopal-reddy News, komatireddy-rajagopal-reddy News in telugu, komatireddy-rajagopal-reddy న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, komatireddy-rajagopal-reddy తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  komatireddy rajagopal reddy

Latest komatireddy rajagopal reddy News

త్వరలో తెలంగాణ కేబినెట్ విస్తరణ..!

Telangana Cabinet Expansion : త్వరలో తెలంగాణ కేబినెట్ విస్తరణ..! తెరపైకి కొత్తపేర్లు, బెర్త్ దక్కేదెవరికి...?

Sunday, May 26, 2024

భువనగిరి రోడ్ షో లో సీఎం రేవంత్ రెడ్డి

CM Revanth Reddy : ఆగస్టు 15లోగా రుణమాఫీ చేస్తామన్న సీఎం రేవంత్ - యాదాద్రి పేరు మార్పుపై కీలక ప్రకటన

Monday, April 22, 2024

కాంగ్రెస్ భువనగిరి ఎంపీ టికెట్ 2024

Lok Sabha Elections 2024 : భువనగిరి ఎంపీ సీటుపై కాంగ్రెస్ లో పీఠముడి..?

Wednesday, March 13, 2024

తెలంగాణ అసెంబ్లీలో సీఎం రేవంత్ రెడ్డి

Telangana Assembly Sessions : దమ్ముంటే కేసీఆర్ ను సభకు తీసుకురండి, చర్చిద్దాం - బీఆర్ఎస్ కు సీఎం రేవంత్ సవాల్

Wednesday, February 14, 2024

తెలంగాణ కేబినెట్ 2024

Telangana Cabinet : కేబినెట్ విస్తరణ... నల్గొండకు మరో మంత్రి పదవి సాధ్యమేనా..?

Saturday, February 10, 2024

భువనగిరి ఎంపీ స్థానం

Bhongir MP Ticket 2024 : భువనగిరి సీటుపై 'హస్తం' నేతల కన్ను...! ఈసారి ఎవరికి దక్కబోతుంది...?

Saturday, February 3, 2024

కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్‌రెడ్డి

Nalgonda Politics: నల్గొండ జిల్లాను మరో మంత్రి పదవి వరిస్తుందా..?

Thursday, January 4, 2024

హరీశ్ రావు, రాజగోపాల్ రెడ్డి

Harish Rao Vs Rajagopal Reddy : అసెంబ్లీలో హరీశ్ రావు వర్సెస్ రాజగోపాల్ రెడ్డి- కౌంటర్లు, రీకౌంటర్లతో సభలో గందరగోళం

Wednesday, December 20, 2023

కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి(ఫైల్ ఫొటో)

Komatireddy Rajagopal: నేను కూడా మంత్రి అవుతానంటోన్న కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్

Thursday, December 7, 2023

మేనిఫెస్టో రిలీజ్ చేస్తున్నప్పటి దృశ్యం

సీఎం కుర్చీ ఎవరిది? రేవంత్‌కు పగ్గాలు దక్కుతాయా?

Sunday, December 3, 2023

మునుగోడు రాజకీయాలు

Munugodu Politics : అందరి చూపూ… 'మునుగోడు' వైపు - ఈసారి ఎలా ఉండబోతుంది..?

Thursday, November 23, 2023

బీఆర్ఎస్

Munugode Politics : మునుగోడులో మారుతున్న రాజకీయం, రాజీనామాల బాటపట్టిన బీఆర్ఎస్ నేతలు

Monday, November 6, 2023

మునుగోడు కాంగ్రెస్ లో ముసలం

Munugodu Congress : చలమల తిరుగుబాటు, పోటీకి సై అంటున్న కామ్రేడ్లు - హస్తానికి ముప్పేనా..?

Saturday, October 28, 2023

తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలు - 2023

Target KCR : టార్గెట్ కేసీఆర్... ఆ 2 చోట్ల పోటీకి సై అంటున్న కీలక నేతలు - అసలు వ్యూహం ఇదేనా..?

Thursday, October 26, 2023

రాజగోపాల్ రెడ్డి

Komatireddy Raj Gopal Reddy : మునుగోడు నుంచే నా పోటీ.. కాంగ్రెస్ ఆదేశిస్తే గజ్వేల్ బరిలోనూ ఉంటా - రాజగోపాల్ రెడ్డి

Wednesday, October 25, 2023

ఎంపీ కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి

Komatireddy Venkat Reddy : రాజగోపాల్ రెడ్డి చేరికపై నిర్ణయం ఏఐసీసీదే, నాకేం తెలియదు- కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి

Wednesday, October 25, 2023

నల్గొండలో .. ఖాళీ అవుతున్న కారు

BRS vs Congress : ఖాళీ అవుతున్న కారు... నల్గొండ కాంగ్రెస్​లో చేరికల జోరు

Wednesday, October 25, 2023

కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్‌రెడ్డి రాజీనామా

Rajgopal reddy : బీజేపీకి బిగ్ షాక్... కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్‌రెడ్డి రాజీనామా, కాంగ్రెస్ లో చేరికకు లైన్ క్లియర్

Wednesday, October 25, 2023

కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి(ఫైల్ ఫొటో)

Komatireddy: కాంగ్రెస్ గూటికి ... కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి ..?

Monday, October 23, 2023

కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి

Komatireddy Rajgopal Reddy : బీజేపీ తొలి జాబితాలో రాజగోపాల్ రెడ్డి పేరు ఎందుకు లేదు? ఏదీ తేల్చుకోలేకపోతున్నారా?

Sunday, October 22, 2023