cristiano-ronaldo News, cristiano-ronaldo News in telugu, cristiano-ronaldo న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, cristiano-ronaldo తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest cristiano ronaldo News

యూరోకప్‌లో ముగిసిన రొనాల్డో శకం.. క్వార్టర్ ఫైనల్లోనే ఇంటిదారి పట్టిన పోర్చుగల్

Cristiano Ronaldo: యూరోకప్‌లో ముగిసిన రొనాల్డో శకం.. క్వార్టర్ ఫైనల్లోనే ఇంటిదారి పట్టిన పోర్చుగల్

Saturday, July 6, 2024

Cristiano Ronaldo: ఆ టోర్నీకి రిటైర్మెంట్ ప్రకటించిన ఫుట్‍బాల్ స్టార్ క్రిస్టియానో రొనాల్డో.. ఈ ఏడాదే ఆఖరు అంటూ..

Cristiano Ronaldo: ఆ టోర్నీకి రిటైర్మెంట్ ప్రకటించిన ఫుట్‍బాల్ స్టార్ క్రిస్టియానో రొనాల్డో.. ఈ ఏడాదే ఆఖరు అంటూ..

Wednesday, July 3, 2024

మెస్సీ మెస్సీ అంటూ అరిచిన అభిమానులపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్న రొనాల్డో

Cristiano Ronaldo: మెస్సీ.. మెస్సీ అంటూ అరిచిన ఫ్యాన్స్: రొనాల్డో ఏం చేశాడో చూడండి

Friday, February 9, 2024

హాంకాంగ్ మ్యాచ్ లో మెస్సీ బెంచ్‌కే పరిమితం కావడంపై చైనా ప్రభుత్వం, ఫ్యాన్స్ సీరియస్

Lionel Messi: స్టార్ ఫుట్‌బాలర్ మెస్సీపై చైనా ప్రభుత్వం, ఫ్యాన్స్ సీరియస్.. ఇదీ కారణం

Thursday, February 8, 2024

అల్ నసర్, ఇంటర్ మియామీ మ్యాచ్ లో మెస్సీ వెర్సెస్ రొనాల్డో లేనట్లే

Messi vs Ronaldo: ఫుట్‌బాల్ ఫ్యాన్స్‌కు బ్యాడ్ న్యూస్.. మెస్సీ vs రొనాల్డో లేనట్లే

Wednesday, January 31, 2024

ఇంటర్ మియామీ, అల్ నసర్ టీమ్స్ తరఫున ఆడనున్న మెస్సీ, రొనాల్డో

Messi vs Ronaldo: మెస్సీ, రొనాల్డో ఫేస్ టు ఫేస్.. ఫుట్‌బాల్ సూపర్ మ్యాచ్ ఎప్పుడంటే?

Tuesday, December 12, 2023

రమీజ్ రాజా

Ramiz Raja: రొనాల్డో డైట్ నాసా సైంటిస్ట్ ప్రిపేర్ చేస్తాడట.. లైవ్ టీవీలో పరువు తీసుకున్న పాక్ మాజీ కెప్టెన్

Thursday, November 23, 2023

బ్యాలన్ డోర్ అవార్డుతో లియోనెల్ మెస్సీ

Lionel Messi wins Ballon d’Or award: మళ్లీ మెస్సీకే బ్యాలన్ డోర్ అవార్డు.. 8వసారి అందుకున్న స్టార్ ప్లేయర్

Tuesday, October 31, 2023

క్రిస్టియానో రొనాల్డో

Cristiano Ronaldo: పాపం రొనాల్డో.. 20 ఏళ్లలో ఎప్పుడూ ఇలా జరగలేదు.. మళ్లీ రేసులో మెస్సీయే..

Thursday, September 7, 2023

క్రిస్టియానో రొనాల్డో

Ronaldo Instagram: 60 కోట్లు.. ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో రొనాల్డో సరికొత్త రికార్డు

Friday, August 11, 2023

పీఎస్‌జీ ప్లేయర్ కైలియన్ ఎంబాపె

Kylian Mbappe: రూ.6.6 కోట్ల వాచ్.. రూ.2.6 కోట్ల లగ్జరీ హోటల్ సూట్.. సౌదీ క్లబ్‌కు నో చెప్పి ఎంబాపె కోల్పోయినవి ఇవీ..

Friday, July 28, 2023

సునీల్ ఛెత్రీ

Sunil Chhetri on Messi: నేను మెస్సీ, రొనాల్డో కంటే చాలా బెటర్: సునీల్ ఛెత్రీ ఇంట్రెస్టింగ్ కామెంట్స్

Monday, July 10, 2023

25 కోట్లకు చేరిన విరాట్ కోహ్లి ఇన్‌స్టా ఫాలోవర్లు

Virat Kohli Instagram followers: కోహ్లి ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఫాలోవర్లు 25 కోట్లు.. ఈ ఘనత సాధించిన ఏకైక ఇండియన్

Friday, May 26, 2023

పోర్చుగల్ స్టార్ ఫుట్‌బాలర్ క్రిస్టియానో రొనాల్డో

Ronaldo in Bugatti: 70 కోట్ల విలువైన బుగాట్టి లిమిటెడ్ ఎడిషన్ కారులో రొనాల్డో.. వీడియో వైరల్

Wednesday, March 29, 2023

రొనాల్డో-విరాట్ కోహ్లీ

Kohli Tributes to Ronaldo: అభిమాన ఆటగాడి కోసం కోహ్లీ అదిరిపోయే పోస్టు.. అతడు ఆల్ టైమ్ గ్రెటేస్ట్ అంటూ స్పష్టం

Monday, December 12, 2022