yogam News, yogam News in telugu, yogam న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, yogam తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest yogam News

వృషభ రాశిలో అద్భుతమైన యోగం

Trigrahi yogam: శతాబ్దం తర్వాత వృషభ రాశిలో అద్భుతమైన యోగం..ఈ రాశుల వారికి పట్టిందల్లా బంగారమే

Tuesday, May 21, 2024

30 ఏళ్ల తర్వాత రెండు అద్భుతమైన రాజయోగాలు

Lucky zodiac signs: 30 ఏళ్ల తర్వాత రెండు అద్భుతమైన రాజయోగాలు.. ఈ ఐదు రాశులకు డబుల్ అదృష్టమే

Tuesday, May 21, 2024

అద్భుతమైన రాజయోగం ఇవ్వబోతున్న అంగారకుడు

Ruchaka raja yogam: అద్భుతమైన రాజయోగం ఇవ్వబోతున్న కుజుడు.. ఈ రాశుల జాతకులకు దశ తిరిగినట్టే

Monday, May 20, 2024

నవపంచమ యోగం

NavaPanchama Yogam : నవపంచమ యోగం.. ఈ రాశుల వారికి అదృష్టం ఎదురు వస్తుంది

Saturday, May 18, 2024

మాలవ్య రాజయోగం ఇస్తున్న శుక్రుడు

Malavya raja yogam: మాలవ్య రాజయోగం ఈ రాశుల వారిని ధనవంతులను చేయబోతుంది

Thursday, May 16, 2024

కేంద్ర త్రికోణ రాజయోగం ఇవ్వనున్న శని

Kendra trikona raja yogam: కేంద్ర త్రికోణ రాజయోగం ఇవ్వనున్న శని.. వీరికి ఊహించని విజయాలు, ఆర్థిక లాభాలు

Wednesday, May 15, 2024

మూడు త్రిగ్రాహి యోగాలు

Triple trigrahi yogam: ట్రిపుల్ త్రిగ్రాహి యోగం.. ఈ రాశుల వారికి సంపద, ఐశ్వర్యం మూడింతలు కాబోతుంది

Tuesday, May 14, 2024

అదృష్ట రాశులు

1 Year Lucky Zodiacs : మే నుంచి ఏడాది వరకూ ఈ రాశులవారికి పట్టిందల్లా బంగారమే!

Saturday, May 11, 2024

శుక్రాదిత్య యోగం

Sukraditya yogam: శుక్రాదిత్య యోగం.. ఉద్యోగంలో ప్రమోషన్, సంపద రెట్టింపుతో పాటు మరెన్నో ప్రయోజనాలు

Monday, May 6, 2024

లక్ష్మీ నారాయణ యోగం

Lakshmi narayana yogam: ఏడాది తర్వాత లక్ష్మీ నారాయణ యోగం.. ఈ రాశుల జాతకులకు సంపద పెరుగుతుంది

Tuesday, April 23, 2024

త్రిగ్రాహి యోగం

Trigrahi yogam: మీన రాశిలో గ్రహాల జాతర.. ఈ రాశుల వారికి విపరీతమైన లాభాలు

Monday, April 15, 2024

శుక్రాదిత్య రాజయోగం

Sukraditya rajayogam: 18 ఏళ్ల తర్వాత శుక్రాదిత్య యోగం.. ఈ మూడు రాశుల పంట పండినట్టే

Saturday, April 13, 2024

కేంద్ర త్రికోణ రాజయోగం

Kendra trikona rajayogam: కేంద్ర త్రికోణ రాజయోగం.. ఈ రాశుల వాళ్ళు జాక్ పాట్ కొట్టినట్టే

Thursday, April 4, 2024

ఉగాది నుంచి వీరికి లక్ష్మీదేవి అనుగ్రహం

Lucky zodiac signs: ఉగాది నుంచి వీరికి లక్ష్మీదేవి అనుగ్రహం.. అమూల్యమైన కానుకలు అందుకోబోతున్నారు

Wednesday, April 3, 2024

రాహు శుక్ర కలయికతో విపరీత రాజయోగం

Vipareeta raja yogam: 50 ఏళ్ల తర్వాత విపరీత రాజయోగం.. ఈ మూడు రాశుల వారికి సంపద రెట్టింపు కాబోతుంది

Monday, April 1, 2024

చతుర్గ్రాహి యోగం

Chaturgrahi yogam: చతుర్గ్రాహి యోగం.. ఈ ఐదు రాశుల వాళ్ళు ఏప్రిల్ లో ఊహించని సర్ ప్రైజ్ అందుకుంటారు

Sunday, March 31, 2024

మహాలక్ష్మీ రాజయోగం

Maha lakshmi rajayogam: మహాలక్ష్మీ రాజయోగం.. ఈ రాశుల వారిపై కనక వర్షం, అప్పుల బాధలు తీరిపోతాయ్

Monday, March 25, 2024

హోలికా దహనం రోజు 9 శుభయోగాలు

Holika dahanam: 700 ఏళ్ల తర్వాత 9 శుభ యోగాలతో హోలికా దహనం.. ఈ యోగాల ప్రభావం ఎలా ఉంటుందంటే..

Saturday, March 23, 2024

హోలీ రోజు నాలుగు శుభ యోగాలు

Holi Lucky zodiac signs: హోలీ రోజు నాలుగు శుభ యోగాలు.. ఈ రాశుల జీవితం కలర్ ఫుల్ గా మారబోతుంది

Friday, March 22, 2024

శుక్ర సంచారంతో మాలవ్య రాజయోగం

Malavya raja yogam: శుక్ర సంచారంతో మాలవ్య రాజయోగం.. ఈ మూడు రాశుల వారి జీవితం అద్భుతంగా ఉంటుంది

Thursday, March 21, 2024