smartphone-leaks News, smartphone-leaks News in telugu, smartphone-leaks న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, smartphone-leaks తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest smartphone leaks News

వన్​ప్లస్​ ప్యాడ్​ ప్రో..

OnePlus Pad Pro : సూపర్​ ఫీచర్స్​తో వన్​ప్లస్​ ప్యాడ్​ ప్రో.. లాంచ్​ ఎప్పుడు?

Monday, June 17, 2024

Oppo Reno12 and Reno12 Pro are launching soon, check details.

Oppo Reno12 series launch: రెనో 12, రెనో 12 ప్రొ స్మార్ట్ ఫోన్స్ లాంచ్ తేదీని ప్రకటించిన ఒప్పొ

Thursday, June 13, 2024

ఒప్పో ఎఫ్​ 27 ప్రో ప్లస్​

Oppo F27 Pro Plus : బాడీ ఆర్మర్​తో ఒప్పో ఎఫ్​27 ప్రో ప్లస్​- లాంచ్​ ఎప్పుడంటే..

Monday, June 10, 2024

శాంసంగ్ గెలాక్సీ ఎస్ 25 అల్ట్రాలో సూపర్​ కూల్​ ఫీచర్స్!

Samsung Galaxy S25 Ultra : సూపర్​ కూల్​ ఫీచర్స్​తో శాంసంగ్ గెలాక్సీ ఎస్ 25 అల్ట్రా!

Saturday, June 8, 2024

లాంచ్​కు రెడీ అవుతున్న వన్​ప్లస్​ నార్డ్​ 4..

OnePlus Nord 4 : త్వరలోనే వన్​ప్లస్ నార్డ్​​ 4 లాంచ్​.. ఫీచర్స్​ ఇవే!

Sunday, June 2, 2024

రియల్​మీ 13 ప్రో+

Realme 13 Pro+ : అదిరిపోయేలా రియల్​మీ 13 ప్రో+.. ఫీచర్స్​ లీక్! పూర్తి వివరాలు ఇవే..

Friday, May 31, 2024

లావా యువ 5జీ స్మార్ట్ ఫోన్

Lava Yuva 5G: రూ. 10 వేల లోపు ధరలో, అడ్వాన్స్డ్ ఫీచర్స్ తో 5జీ స్మార్ట్ ఫోన్ ‘‘లావా యువ 5జీ’’

Thursday, May 30, 2024

నేటి నుంచి పోకో ఎఫ్6 స్మార్ట్ ఫోన్ సేల్ ప్రారంభం

Poco F6: భారత్ లో పోకో ఎఫ్6 సేల్స్ ప్రారంభం; ధర, ఫీచర్స్, స్పెసిఫికేషన్స్ తెలుసుకోండి..

Wednesday, May 29, 2024

హానర్​ మ్యాజిక్​ 6 ప్రో.. త్వరలోనే లాంచ్​!

Honor Magic 6 Pro : ఇండియాలో లాంచ్​కు రెడీ అవుతున్న హానర్​ మ్యాజిక్​ 6 ప్రో.. ఫీచర్స్​ ఇవే!

Monday, May 27, 2024

స్మార్ట్ ఫోన్స్ ఎగుమతుల్లో భారత్ రికార్డు

Smartphones: స్మార్ట్ ఫోన్స్ మార్కెట్లో భారత్ రికార్డుల జోరు; చైనా తరువాత మనమే..

Thursday, May 23, 2024

ఇన్ఫీనిక్స్​ జీటీ 20 ప్రో ఇండియా లాంచ్​ డేట ఇదే..!

Infinix GT 20 Pro : ఇండియాలో ఇన్ఫీనిక్స్​ జీటీ 20 ప్రో లాంచ్​ డేట్​ ఫిక్స్​.. ఫీచర్స్​ ఇవే!

Wednesday, May 22, 2024

ఐక్యూ జెడ్9ఎక్స్ 5జీ స్మార్ట్ ఫోన్ లాంచ్

IQOO Z9x 5G launch: ఐక్యూ జడ్9ఎక్స్ 5జీ స్మార్ట్ ఫోన్ లాంచ్; ధర, ఫీచర్స్ ఇవే..

Thursday, May 16, 2024

వివో ఎక్స్100 అల్ట్రా స్మార్ట్ ఫోన్

Vivo X100 Ultra: ఇది ఫొటోగ్రఫీ ప్రేమికుల కోసమే.. 200 ఎంపీ పెరిస్కోప్ కెమెరాతో వివో ఎక్స్100 అల్ట్రా స్మార్ట్ ఫోన్

Tuesday, May 14, 2024

పోకో ఎఫ్​6 ఇండియా లాంచ్​ డేట్​ ఫిక్స్​

Poco F6 launch : పోకో ఎఫ్​6 లాంచ్​ డేట్​ ఫిక్స్​.. ఫీచర్స్​ ఇవే!

Tuesday, May 14, 2024

రియల్​మీ జీటీ 6టీ స్మార్ట్​ఫోన్​ వచ్చేస్తోంది..

Realme GT 6T : ఇండియాలో రియల్​మీ జీటీ 6టీ లాంచ్​ డేట్​ ఫిక్స్​.. ఫీచర్స్​ ఇవే!

Monday, May 13, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Phone hack: మీ స్మార్ట్ ఫోన్ హ్యాక్ అయిందో లేదో.. ఇలా తెలుసుకోండి..

Saturday, May 11, 2024

ఇక జియో మార్ట్ స్టోర్స్ లో వన్ ప్లస్ ఫోన్స్

OnePlus: ఇకపై అన్ని జియోమార్ట్ స్టోర్ట్స్ లో వన్ ప్లస్ స్మార్ట్ ఫోన్ల సేల్; చిన్న పట్టణాల్లోనూ లభ్యం

Saturday, May 11, 2024

టెక్నో కామన్​ 30 సిరీస్​ వచ్చేస్తోంది..!

Tecno Camon 30 series : టెక్నో కొత్త స్మార్ట్​ఫోన్​ సిరీస్​.. లాంచ్​కి రెడీ- ఫీచర్స్​ వివే!

Saturday, May 11, 2024

త్వరలోనే వివో ఎక్స్​100 సిరీస్​ లాంచ్​.. వివరాలివే!

Vivo X100s launch : త్వరలోనే వివో ఎక్స్​100 సిరీస్​ లాంచ్​.. ఫీచర్స్​ ఇవే!

Friday, May 10, 2024

మోటోరోలా ఎడ్జ్​ 50 అల్ట్రా..

Motorola Edge 50 Ultra : త్వరలో మోటోరోలా ఎడ్జ్​ 50 అల్ట్రా లాంచ్​.. ఫీచర్స్​ ఇవేనా?

Sunday, May 5, 2024