sircilla-assembly-constituency News, sircilla-assembly-constituency News in telugu, sircilla-assembly-constituency న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, sircilla-assembly-constituency తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  sircilla assembly constituency

Latest sircilla assembly constituency News

రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లా ఎస్పీ అఖిల్ మహాజన్

Cyber Crime : లోకల్ యాప్ లో ఉద్యోగాల ప్రకటనలతో సైబర్ మోసాలు- ఐదుగురు అంతర్రాష్ట్ర కేటుగాళ్లు అరెస్ట్

Saturday, July 20, 2024

ఆన్ లైన్ బెట్టింగ్ వ్యసనం, డబ్బుల కోసం ట్రాక్టర్ చోరీ- పట్టించిన సీసీ కెమెరాలు

Online Betting : ఆన్ లైన్ బెట్టింగ్ వ్యసనం, డబ్బుల కోసం ట్రాక్టర్ చోరీ- నిందితులను పట్టించిన సీసీ కెమెరాలు

Sunday, July 14, 2024

అనారోగ్యంతో పోలీస్ డాగ్ ట్యాంగో మృతి, అధికారిక లాంఛనాలతో అంత్యక్రియలు

Police Dog : అనారోగ్యంతో పోలీస్ డాగ్ ట్యాంగో మృతి, అధికారిక లాంఛనాలతో అంత్యక్రియలు

Saturday, July 13, 2024

సిరిసిల్ల జిల్లాలో గంజాయి గ్యాంగ్ గుట్టురట్టు, గంజాయి చాక్లెట్లు సీజ్

Sircilla Crime : సిరిసిల్ల జిల్లాలో గంజాయి గ్యాంగ్ గుట్టురట్టు, గంజాయి చాక్లెట్లు సీజ్

Friday, June 28, 2024

బీజేపీ నేత ప్రాణం నిలబెట్టిన యాపిల్ స్మార్ట్ వాచ్

Apple Smart Watch : బీజేపీ నేత ప్రాణం నిలబెట్టిన యాపిల్ స్మార్ట్ వాచ్

Wednesday, June 19, 2024

మద్యం మత్తులో భార్యతో గొడవ, కోపంతో ఇంటికి నిప్పు పెట్టిన భర్త

Rajanna Sircilla Crime : మద్యం మత్తులో భార్యతో గొడవ, కోపంతో ఇంటికి నిప్పు పెట్టిన భర్త

Sunday, June 9, 2024

కానిస్టేబుల్ సమయస్ఫూర్తి, సీపీఆర్ చేసి మహిళ ప్రాణాలు కాపాడిన వైనం

Constable Saves Woman Life : కానిస్టేబుల్ సమయస్ఫూర్తి, సీపీఆర్ చేసి మహిళ ప్రాణాలు కాపాడిన వైనం

Saturday, May 25, 2024

రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లాలో విషాదం

Rajanna Sircilla News : రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లాలో విషాదం, వడదెబ్బతో ఒకరు అంతిమయాత్రలో మరొకరు మృతి

Wednesday, May 22, 2024

రూ. 7 వేలు లంచం డిమాండ్, ఏసీబీకి చిక్కిన పంచాయతీ రాజ్ సీనియర్ అసిస్టెంట్

Sircilla News : రూ. 7 వేలు లంచం డిమాండ్, ఏసీబీకి చిక్కిన పంచాయతీ రాజ్ సీనియర్ అసిస్టెంట్

Monday, May 20, 2024

పేగు బంధాన్ని తెంచుకున్న పేరెంట్స్, కూతురికి ఉరి వేసి హత్య!

Sircilla Crime : పేగు బంధాన్ని తెంచుకున్న పేరెంట్స్, కూతురికి ఉరి వేసి హత్య!

Sunday, May 19, 2024

వేములవాడలో గంజాయి ముఠాని అరెస్టు చేసిన పోలీసులు

Vemulawada : ఛత్తీస్‌గఢ్‌ టు వేములవాడ - పోలీసులకు చిక్కిన గంజాయి ముఠా

Sunday, April 21, 2024

బీఆర్ఎస్ అధినేత కేసీఆర్

EC Notices to KCR : బీఆర్ఎస్ అధినేత కేసీఆర్‌కు ఈసీ నోటీసులు

Wednesday, April 17, 2024

భద్రాద్రి సీతమ్మకు సిరిసిల్ల నేతన్న బంగారు పట్టు చీర కానుక

Gold Saree for Seethamma : భద్రాద్రి సీతమ్మకు సిరిసిల్ల నేతన్న బంగారు పట్టు చీర కానుక

Monday, April 15, 2024

 బండి సంజయ్

Bandi Sanjay Deeksha : దిగొచ్చిన సర్కార్, దీక్షను రద్దు చేసుకున్న బండి సంజయ్

Tuesday, April 9, 2024

శ్రద్ధాంజలి పోస్టర్ పెట్టిన తండ్రి

Love Marriage : ప్రేమ పెళ్లి చేసుకున్న కూతురు, బతికుండగానే శ్రద్ధాంజలి పోస్టర్ పెట్టిన తండ్రి

Monday, April 8, 2024

కేటీఆర్

KTR On Revanth Reddy : 70 ఏళ్ల కేసీఆర్ ఎండలో తిరుగుతుంటే, రేవంత్ రెడ్డి క్రికెట్ చూస్తుండు- కేటీఆర్

Saturday, April 6, 2024

 సిరిసిల్లలో దారుణం

Rajanna Sircilla : సిరిసిల్లలో దారుణం - మహిళపై వలస కూలీల అత్యాచారం, ఆపై హత్య..!

Saturday, March 23, 2024

పొన్నం ప్రభాకర్ సమక్షంలో కాంగ్రెస్ లో చేరిన బీఆర్ఎస్ నేతలు

BRS Leaders Joins Congress : కేటీఆర్ ఇలాకలో బీఆర్ఎస్ కు షాక్- కాంగ్రెస్ లో చేరిన జడ్పీటీసీ, 8 మంది సర్పంచ్ లు

Tuesday, January 30, 2024

ధాన్యం నింపే యంత్రాన్ని రూపొందించిన సిరిసిల్ల విద్యార్ధి

School boy Invention: పేటెంట్ సాధించిన స్కూల్ విద్యార్ధి యాంత్రిక ఆవిష్కరణ

Tuesday, October 3, 2023

సిరిసిల్ల నేతన్నలు

Sircilla News : ఏ రాజకీయ పార్టీ అయినా సరే జెండా సిరిసిల్లదే!

Wednesday, September 6, 2023