monday-motivation News, monday-motivation News in telugu, monday-motivation న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, monday-motivation తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest monday motivation News

మోటివేషనల్ స్టోరీ

Monday Motivation: రాపిడి లేకుండా రత్నం ప్రకాశించలేదు, అలాగే కష్టాలకు తట్టుకుంటేనే తీయని విజయం దక్కేది

Sunday, June 23, 2024

మోటివేషనల్ స్టోరీ

Monday Motivation: మీ జీవితాన్ని మార్చుకోవాలి అనుకుంటున్నారా? రాత్రి 7 గంటల తర్వాత ఈ పనులు చేయండి

Sunday, June 16, 2024

మోటివేషనల్ స్టోరీ

Monday Motivation: ప్రతిరోజూ ఈ పనులు చేయడం అలవాటు చేసుకోండి, వృద్ధాప్యం శరీరానికే కానీ మనసుకు రాదు

Sunday, June 9, 2024

మంగళవారం మోటివేషన్

Tuesday Motivation : ఎన్నికల ఫలితాల తర్వాత.. మీరు ఏ గట్టున ఉన్నా.. ఎవరూ పెద్దగా పట్టించుకోరు

Monday, June 3, 2024

మోటివేషనల్ స్టోరీ

Monday Motivation: ఓటమిని ముందే ఒప్పుకోకండి, విజయం సాధించే వరకు కష్టమైనా ప్రయాణాన్ని సాగించండి

Sunday, June 2, 2024

మోటివేషనల్ స్టోరీ

Monday Motivation: మీ కలలు నిజం కావాలంటే ఈ రోజు నుంచే పని మొదలుపెట్టండి, విజయానికి పునాది వేయండి

Sunday, May 26, 2024

మోటివేషనల్ స్టోరీ

Monday Motivation: ఎవరి గొప్ప వారిదే, జీవితంలో ఎదురయ్యే ఎవరినీ చులకనగా చూడకండి

Sunday, May 19, 2024

మోటివేషనల్ స్టోరీ

Monday Motivation: మొదటి చూపులోనే వ్యక్తులను తప్పుడు అంచనా వేయకండి, ప్రతి వ్యక్తి వెనక ఏదో ఒక విషాద కథ ఉంటుంది

Sunday, May 12, 2024

బంధం కోసం చిట్కాలు

Monday Motivation : బంధం బలంగా ఉండాలంటే ప్రేమే కాదు.. ఇవి కూడా ఉండాలి

Sunday, May 5, 2024

సోమవారం మోటివేషన్

Monday Motivation : ప్రేమ కోసం చస్తామంటారు.. పెళ్లి అయ్యాక విడిపోతామంటారు

Sunday, April 28, 2024

సోమవారం మోటివేషన్

Monday Motivation : బంధంలో సర్దుకుపోవడం మంచిదే.. కానీ ప్రతీసారి అంటే కుదరదు

Sunday, April 21, 2024

మోటివేషనల్ స్టోరీ

Monday Motivation: సమయం ఉన్నప్పుడు మాట్లాడడం కాదు, సమయం కల్పించుకుని మాట్లాడితేనే బంధుత్వం నిలిచేది

Sunday, April 14, 2024

సోమవారం మోటివేషన్

Monday Motivation : కలిసి ఉన్నా విడిగా ఉండటం కంటే.. విడిపోయి కలిసి ఉండటం బెటర్

Sunday, April 7, 2024

ఆత్మవిశ్వాసమే బలం

Monday Motivation : ఆత్మవిశ్వాసం లేకుంటే ఏ పనైనా కష్టమే.. అదే ఉంటే గడ్డిపరక కూడా ఆయుధమే

Monday, April 1, 2024

సమయం విలువైనది

Monday Motivation : ఈ క్షణం మాత్రమే నీది.. పోయిన కాలం తిరిగి రాదు

Sunday, March 24, 2024

పరీక్షలపై మోటివేషన్

Monday Motivation : పరీక్షలు మాత్రమే మీ జీవితాన్ని నిర్ణయించవు.. గుర్తుంచుకోండి

Sunday, March 17, 2024

మోటివేషనల్ స్టోరీ

Monday Motivation: పిరికివానికి ఆపద కనిపిస్తుంది, ధైర్యవంతునికి అవకాశం కనిపిస్తుంది, మీ పిరికితనమే మీ మొదటి అపజయం

Monday, March 11, 2024

సమస్యల నుంచి పరిష్కారం వెెతకాలి

Monday Motivation : సమస్య నీకోసం పుడితే.. సమాధానం నీ నుంచే పుట్టాలి

Sunday, March 3, 2024

సోమవారం మోటివేషన్

Monday Motivation : నేర్చుకోవడం కష్టంగానే ఉండాలి.. అప్పుడే జీవితం సుఖంగా ఉంటుంది

Sunday, February 25, 2024

సూరజ్ తివారీ లైఫ్ స్టోరీ

Monday Motivation : సంకల్పం ఉంటే.. ఎన్ని కష్టాలున్నా గెలవొచ్చు.. ఇదిగో రియల్ లైఫ్ స్టోరీ

Sunday, February 18, 2024