konda-surekha News, konda-surekha News in telugu, konda-surekha న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, konda-surekha తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest konda surekha News

ఎమ్మెల్యేకు దమ్కీ ఇచ్చిన కొండా సురేఖ

Konda Surekha: ఎమ్మెల్యేకు దమ్కీ ఇచ్చిన మంత్రి సురేఖ! సోషల్ మీడియాలో ఆడియో వైరల్

Thursday, May 9, 2024

ఎమ్మెల్సీ కవిత బెయిల్ ప్రయత్నాలపై కొండా సురేఖ కామెంట్స్

Konda Surekha: కవితను బయటకు తీసుకురావడమే వారి లక్ష్యమన్న కొండా సురేఖ… ఆగష్ట్ నుంచి రుణమాఫీ అమలుకు హామీ

Friday, April 19, 2024

యాదాద్రిలో సీఎం రేవంత్ రెడ్డి, మంత్రులు

Bhatti Vikramarka : దేవుడి సాక్షిగా డిప్యూటీ సీఎంకు అవమానం- సీఎం క్షమాపణ చెప్పాలని బీఎస్పీ, బీఆర్ఎస్ డిమాండ్

Monday, March 11, 2024

మంత్రి కొండా సురేఖ

Konda Surekha On Kavitha : అమెరికాలో అంట్లు తోముకునే వాళ్లకు వందల కోట్లు ఎలా వచ్చాయ్-మంత్రి కొండా సురేఖ

Saturday, February 3, 2024

మేడారం

Medaram Jathara 2024 : మేడారం వెళ్లే భక్తులకు సర్కార్ గుడ్ న్యూస్ - అటవీశాఖ రుసుం నిలిపివేత

Thursday, February 1, 2024

కుక్కల దాడిలో గాయపడిన బాలుడిని పరామర్శిస్తున్న మంత్రి కొండా సురేఖ

Warangal Street Dogs: వరంగల్ లో కుక్కల దాడులు.. మంత్రి కొండా సురేఖ సీరియస్​

Monday, January 22, 2024

మేడారం జాతర (ఫైల్ ఫొటో)

Medaram Jatara 2024 Updates : పది జోన్లుగా 'మేడారం' ప్రాంతం - సర్కార్ యాక్షన్ ప్లాన్ ఇదే

Wednesday, January 10, 2024

మంత్రి కొండా సురేఖ సమీక్ష

Inavolu Mallanna Jatara : జనవరి 13 నుంచి ఐనవోలు మల్లన్న బ్రహ్మోత్సవాలు, ఏర్పాట్లపై మంత్రి కొండా సురేఖ సమీక్ష

Monday, January 1, 2024

ప్రోటోకాల్ వివాదం

Protocol Conflict : మరోసారి ప్రోటోకాల్ వివాదం - మంత్రి, ఎమ్మెల్యే మధ్య డైలాగ్ వార్

Sunday, December 31, 2023

ప్రజా పాలన.. ప్రతి రోజు రెండు షిఫ్టులు

Praja Palana Programme : ప్రతి రోజు రెండు షిఫ్టుల్లో 'ప్రజా పాలన' - ఒక్కో దరఖాస్తుదారుడికి 5 నుంచి 10 నిమిషాల టైమ్​

Tuesday, December 26, 2023

మంత్రులు సీతక్క, సురేఖ

Telangana Women Ministers : మహిళా మంత్రులు - అడవి నుంచి మంత్రి వరకు సీతక్క.. ఎంపీపీగా సురేఖ ప్రస్థానం

Thursday, December 7, 2023

బీఆర్ఎస్ ఆఫీసులో కొండా సురేఖ

Telangana Elections 2023 : 'తూర్పు'లో ఇంట్రెస్టింగ్ సీన్... బీఆర్​ఎస్​ ఆఫీసులోకి కొండా సురేఖ

Wednesday, November 22, 2023

మాజీ మేయర్ గుండా ప్రకాశ్

Warangal Politics : వరంగల్ లో బీఆర్ఎస్ కు మరో షాక్ -​ సొంతగూటికి మాజీ మేయర్ గుండా ప్రకాశ్!

Friday, November 17, 2023

కొండా మురళి - సురేఖ

Warangal East Politics : తూర్పులో ‘కొండా’ స్కెచ్ ​ - రాత్రికి రాత్రే కార్పొరేటర్లు షిఫ్ట్​!

Saturday, November 11, 2023

ఎన్నికల ప్రచారంలో కొండా సురేఖ దంపతులు

Warangal Congress : తెరవెనక చక్రం తిప్పుతున్న కొండా మురళీ... తూర్పులో పాగా వేసేలా సురేఖ అడుగులు!

Friday, October 27, 2023

కొండా సురేఖ దంపతులు

Konda Surekha Injured : బైక్‌ ర్యాలీలో ప్రమాదం... కొండా సురేఖకు గాయాలు, ఆస్పత్రిలో చేరిక

Thursday, October 19, 2023

వరంగల్ తూర్పు లో టికెట్ల పంచాయితీ

TS Assembly Elections : నేను పక్కా లోకల్ అంటున్న NRI.. టెన్షన్‍లో మాజీ మంత్రి - ఏం జరగబోతుంది..?

Friday, September 22, 2023