cold News, cold News in telugu, cold న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, cold తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest cold News

శ్వాసకోశ ఆరోగ్యానికి ఏం తినాలి?

Respiratory Health: దగ్గు, జలుబు, ఆయాసం వంటివి రాకుండా ఉండాలంటే ప్రతిరోజూ వీటిని తినండి

Saturday, March 2, 2024

అలర్ట్​.. ఈ ప్రాంతాలను ‘చలి’ చంపేస్తుంది

Cold day warning : 'కోల్డ్​ డే' అలర్ట్​.. ఈ ప్రాంతాలను చలి చంపేస్తుంది జాగ్రత్త!

Saturday, January 6, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Healthy Snacks : చలికాలంలో ఆరోగ్యానికి ఉపయోగపడే 5 రకాల స్నాక్స్ ఇవే

Monday, January 1, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

Cold Home Remedies : ఈ చిట్కాలు పాటించి జలుబు, దగ్గు రాకుండా చూసుకోండి

Tuesday, November 28, 2023

హెర్బల్ టీ లు

Teas For Sore throat: శీతాకాలంలో గొంతు సమస్యలా.. ఈ హెర్బల్‌ టీలతో ఉపశమనం..

Monday, November 27, 2023

జలుబు తగ్గించే షాట్స్

DIY Cold Tonic Shots: జలుబుపై బ్రహ్మాండంగా పని చేసే టానిక్‌ షాట్స్.. ఇంట్లోనే ఎలా చేసుకోవాలంటే..!

Thursday, November 23, 2023

ప్రెగ్నెన్సీలో జలుబుకు చిట్కాలు

Cold in Pregnancy: శీతాకాలపు జలుబు నుంచి గర్భవతులు ఉపశమనం పొందాలంటే..

Monday, November 20, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

నెయ్యి, కర్పూరంతో జలుబు, దగ్గుకు మందు.. ఇంట్లోనే సింపుల్‍గా చేయెుచ్చు

Monday, November 13, 2023

అల్లం హల్వా

Immunity Halwa: చలికాలంలో రోజూ ఒక చెంచా ఈ హల్వా తినండి.. రోగనిరోధక శక్తి పెరుగుతుంది..

Thursday, November 2, 2023

తెలంగాణలో తగ్గుతున్న ఉష్ణోగ్రతలు

Telangana Weather : తెలంగాణలో పెరుగుతున్న చలి తీవ్రత .. పడిపోతున్న ఉష్ణోగ్రతలు

Wednesday, October 25, 2023