bike-launch News, bike-launch News in telugu, bike-launch న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, bike-launch తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu

Latest bike launch News

బీఎండబ్ల్యూ ఆర్ 1300 జీఎస్ లాంచ్

BMW R 1300 GS: మార్కెట్లోకి బీఎండబ్ల్యూ ఆర్ 1300 జీఎస్; ధర రూ. 20.95 లక్షలు మాత్రమే

Saturday, June 15, 2024

2024 బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ 160

2024 Bajaj Pulsar N160: 2024 మోడల్ పల్సర్ ఎన్ 160 బైక్ ను లాంచ్ చేసిన బజాజ్

Friday, June 14, 2024

జెలియో ఎక్స్ మెన్ ‘లో-స్పీడ్’ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ల లాంచ్

Zelio Ebikes: రూ.64,543 ధరతో జెలియో ఎక్స్ మెన్ ‘లో-స్పీడ్’ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ల లాంచ్; లైసెన్స్ అవసరం లేదు

Thursday, June 13, 2024

ప్రపంచంలోనే తొలి సీఎన్జీ బైక్ లాంచ్ వాయిదా

Bajaj CNG motorcycle: ప్రపంచంలోనే తొలి సీఎన్జీ బైక్ లాంచ్ ను వాయిదా వేసిన బజాజ్ ఆటో

Tuesday, June 11, 2024

బజాజ్ చేతక్ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్ 2901 బుకింగ్స్ ప్రారంభం

Bajaj Chetak 2901: భారత్ లో సరికొత్త బజాజ్ చేతక్ 2901 ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్; ధర కూడా అందుబాటులోనే..

Friday, June 7, 2024

కవాసాకి నింజా జెడ్ఎక్స్-4ఆర్ఆర్

Kawasaki Ninja ZX-4RR: భారత్ లో కవాసాకి నింజా జెడ్ఎక్స్-4ఆర్ఆర్ లాంచ్; ధర రూ.9.10 లక్షలు

Friday, May 31, 2024

స్ప్లెండర్ + ఎక్స్ టీఈసీ 2.0

Hero Splendor Plus XTEC 2.0: మార్కెట్లోకి నవ తరం హీరో స్ప్లెండర్ ప్లస్ ఎక్స్ టెక్ 2.0 లాంచ్, అదిరిపోయే ధర, మైలేజీ..

Thursday, May 30, 2024

2024 ట్రయంఫ్​ టైగర్​ 850 స్పోర్ట్

Triumph Tiger 850 Sport : 2024 ట్రయంఫ్​ టైగర్​ 850 స్పోర్ట్​ లాంచ్​- ధర ఎంతంటే..

Thursday, May 30, 2024

ఐవూమి జీత్ఎక్స్ జెడ్ఈ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్

iVOOMi JeetX ZE: ఐవూమి నుంచి మరో ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్; ధర, రేంజ్ ల్లో దీనికి సాటి లేదు..

Wednesday, May 8, 2024

జూన్ లో బజాజ్ సీఎన్జీ బైక్ లాంచ్

First Bajaj CNG motorcycle: బజాజ్ నుంచి తొలి సీఎన్జీ మోటార్ సైకిల్; జూన్ 18 న లాంచ్

Friday, May 3, 2024

Bajaj Pulsar NS400Z shares its engine with the Bajaj Dominar 400.

Bajaj Pulsar NS400Z: 2024 పల్సర్ ఎన్ఎస్400జెడ్ ను లాంచ్ చేసిన బజాజ్; ధర కూడా తక్కువే..

Friday, May 3, 2024

బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ఎస్ 400

2024 Bajaj Pulsar NS400: పల్సర్ లవర్స్ బీ రెడీ; రేపే బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ఎస్ 400 లాంచ్

Thursday, May 2, 2024

యాంపియర్ నెక్సస్ ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్

Ampere Nexus e-scooter: రివర్స్ మోడ్, 136 కిమీ రేంజ్ తో భారత్ లోకి యాంపియర్ నెక్సస్ ఈ-స్కూటర్

Tuesday, April 30, 2024

2024 మోడల్ బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ 250

2024 Bajaj Pulsar N250: కొత్త కన్సోల్ తో 2024 బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ 250 లాంచ్; ధర ఎంతంటే..?

Wednesday, April 10, 2024

కొత్త ఎథర్ రిజ్టా లాంచ్

Ather Rizta launch: ఎలక్ట్రిక్ స్కూటర్స్ లోకి మరో స్టైలిష్ ఎంట్రీ; ఎథర్ రిజ్టా లాంచ్

Saturday, April 6, 2024

2024 కవాసాకి వెర్సిస్ 650 అడ్వెంచర్ టూరర్

Kawasaki Versys 650: మార్కెట్లోకి 2024 మోడల్ కవాసాకి వెర్సిస్ 650

Thursday, April 4, 2024

బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ 250

2024 Bajaj Pulsar N250: పల్సర్ ఫ్యాన్స్ .. బీ రెడీ; 2024 బజాజ్ పల్సర్ ఎన్ 250 లాంచ్ డేట్ వచ్చేసింది..

Tuesday, April 2, 2024

హీరో ప్లెజర్ ప్లస్ ఎక్స్ టెక్ స్పోర్ట్స్

Hero Pleasure Plus Xtec Sports: హీరో ప్లెజర్ ప్లస్ ఎక్స్ టెక్ స్పోర్ట్స్ వేరియంట్ లాంచ్, ధర రూ.79,738

Wednesday, March 27, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

First Bajaj CNG motorcycle: తొలి బజాజ్ సీఎన్జీ బైక్ లాంచ్ డేట్ చెప్పేసిన రాజీవ్ బజాజ్

Friday, March 22, 2024

డుకాటీ స్ట్రీట్ ఫైటర్ వీ4 ఎస్

Ducati Streetfighter: భారత్ లో డుకాటీ స్ట్రీట్ ఫైటర్ వీ4, వీ4 ఎస్ లాంచ్; ధర ఎంతంటే..?

Tuesday, March 12, 2024