artificial-intelligence News, artificial-intelligence News in telugu, artificial-intelligence న్యూస్ ఇన్ తెలుగు, artificial-intelligence తెలుగు న్యూస్ – HT Telugu
తెలుగు న్యూస్  /  అంశం  /  artificial intelligence

Latest artificial intelligence News

మైక్రోసాఫ్ట్ సీఈఓ సత్య నాదెళ్ల

Satya Nadella: ‘ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్’ అనే పదమే సత్య నాదెళ్లకు నచ్చదట: ఏమని పిలవాలో కూడా ఆయనే చెప్పారు..

Thursday, June 13, 2024

ఏఐ చేస్తున్న మాయ.. ముసలి హీరోలు కూడా కుర్రాళ్లుగా.. బిగ్ బీయే కాదు వీళ్లు కూడా..

AI in movies: ఏఐ చేస్తున్న మాయ.. ముసలి హీరోలు కూడా కుర్రాళ్లుగా.. బిగ్ బీయే కాదు వీళ్లు కూడా..

Monday, April 22, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

China లోక్ సభ ఎన్నికలను ప్రభావితం చేయడానికి ఏఐ తో చైనా కుట్ర

Saturday, April 6, 2024

మన జాబ్ ప్రమాదంలో ఉందన్న తరుణ్ భాస్కర్.. ఎస్పీ చరణ్‌తో వివాదంపై కామెంట్స్

Tharun Bhaskar: మన జాబ్ ప్రమాదంలో ఉందన్న తరుణ్ భాస్కర్.. ఎస్పీ చరణ్‌తో వివాదంపై కామెంట్స్

Sunday, March 17, 2024

AI Shiva Trap Trance: 𝐀𝐈 రూపొందించిన పాట.. పవర్‌ఫుల్‌గా శివ ట్రాప్ ట్రాన్స్.. ఇండియన్ సినిమాలో ఫస్ట్ టైమ్

AI Shiva Trap Trance: ఇండియన్ సినిమాలో తొలి 𝐀𝐈 జెనరేటడ్ సాంగ్.. పవర్‌ఫుల్‌గా శివ ట్రాప్ ట్రాన్స్

Monday, February 19, 2024

గూగుల్ ఏఐ చాట్ బాట్ జెమినీ

Google Gemini: జెమినీ ఏఐ యూజర్లకు గూగుల్ బిగ్ వార్నింగ్; ఆ విషయంలో జాగ్రత్త..

Tuesday, February 13, 2024

మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ ఏఆర్ రెహమాన్

AR Rahman AI Voice: చనిపోయిన సింగర్స్‌ వాయిస్‌తో రెహమాన్ ఏఐ క్రియేషన్.. సూపర్ స్టార్ సినిమా కోసం..

Tuesday, January 30, 2024

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

AI impact on jobs: కృత్రిమ మేధ తో 40 శాతం ఉద్యోగాలపై ప్రతికూల ప్రభావం

Monday, January 15, 2024

నెట్టింట్లో కృతి సనన్ ఫేక్ వీడియో.. ఆదిపురుష్ సీతను వదిలిపెట్టని AI

Kriti Sanon Fake Video: నెట్టింట్లో కృతి సనన్ ఫేక్ వీడియో.. ఆదిపురుష్ సీతను వదిలిపెట్టని AI

Wednesday, December 27, 2023

ఫొటోల్లో.. మహిళల దుస్తులు తీసే యాప్స్ వాడకం పెరుగుతోంది!

Apps to undress women : ఫొటోల్లో.. మహిళల దుస్తులను తొలగించే యాప్స్​ని ఎగబడి వాడుతున్నారు!

Saturday, December 9, 2023

ప్రతీకాత్మక చిత్రం

ChatGPT stock prices: చాట్ జీపీటీతో షేర్ల ధరలు పెరుగుతాయో, లేదో తెలుసుకోవచ్చు

Thursday, April 13, 2023

ఐఐఐటీ లక్నో క్యాంపస్

IIIT Lucknow: ఐఐఐటీ లక్నోలో ఎంబీఏ డిజిటల్ బిజినెస్ కోర్సు; వివరాలు ఇవే..

Saturday, April 8, 2023